สนใจสินค้า inbox มาได้ค่ะ หรือส่งเมลล์มาที่ my_sephora@hotmail.com Line:Vita04

สินค้าทุกชิ้นเป็นของแม่ค้าเองค่ะ ส่วนใหญ่เป็นของใหม่ แค่ลอง หรือใส่แล้วครั้งเดียวเท้านั้นจ้า คุณภาพจึงใหม่มาก
ขายถูกต่ำกว่าทุนทุกตัวจ้า

22.จั๊มสูทลายทาง 300บาท
จั๊มสูทกางเกงขาสั้น size m

20.จั๊มสูทขายาวลายตาราง 300 บาท
เสื้อและกางเกงเย็บติดกัน ลายตาราง ซิปข้าง ตัดเย็บเนี๊ยบมากค่ะ

1. เสื้อและกระโปรง ลายเพนท์สี สุดน่ารัก (ขายเป็นชุด) ทั้งเซ็ท 300 บาท
ตัวนี้ไม่เคยใส่เลยนะคะ ซักไป1ครั้งเท้านั้น ยังใหม่มากๆค่ะ ผ้าดี ทรงสวยมากค่ะ (size S-M)

2. เดรสลายกราฟฟิค ฟรีไซร์ 199 บาท
ผ้าดีมากค่ะ เนื้อนุ่มใส่สบาย ของใหม่ค่ะ ไม่เคยใส่ ไม่เคยซัก
อก 35 นิ้ว , ยาว 32 นิ้ว

3.เชิ้ดแขนกุด ผ้าโปร่งสีฟ้า ตกแต่งเพชร 199 บาท
อก 36 นิ้ว , ยาว 26 นิ้ว

4.เดรสทรงกระสอบ 199 บาท
ทรงสวยมากค่ะ ใส่แล้วน่ารักมาก
อก ฟรี , ยาว 29 นิ้ว

12.ชุดน้ำเงินเว้าไหล่และกระโปรงเช้าชุดลายหัวใจ ทั้งชุด300บาท
ชุดน่ารักมากค่ะ ซื้อจากร้านนี้เลย เหมือนแบบเป๊ะ เป็นเสื้อแยกชิ้นมีซิปหลัง

อันนี้รูปจริงค่ะ แต่ไม่ได้ถ่ายรูปกระโปรงมานะคะ ถ้าสนใจขอดูรูปเพิ่มได้ค่ะ

13.เสื้อแขนกุดลายตัวตุ่น 199 บาท
เสื้อเชิรตแขนกุด ผ้าเนื้อดี แบบเดียวกับที่นางแบบใส่ แต่คนละลายค่ะ

14.เสื้อยืดเว้าแขน 199บาท
มี2สีค่ะ สีกะปิ กับสีฟ้าอ่อน ของใหม่ค่ะ ไม่เคยใส่

15.เสื้อยืดครอปตัวสั้นสีชมพู 199บาท
ใส่สบาย วันชิวๆค่ะ น่ารักมากค่ะ

16.เสื้อยืดครอปแขนยาวสีเหลือง 199บาท
ผ้ายืดทิ้งตัวดี ของใหม่ค่ะ

17.เสื้อยืดครอปตัวสั้นสีขาวประดับเพชร 199บาท
เสื้อยืดสีขาว แต่งดีเทลประดับเพชรที่ไหล่ หรูหราไฮโซมากค่ะ

18.เสื้อกั๊กแขนกุด 300 บาท
ใส่ทำงานก็ได้ ตัดเย็บเนี๊ยบมากค่ะ ของใหม่ค่ะ

19.เดรสลายดอก 300 บาท
เดรสผ้ายืดลายดอก สไตล์วินเทจ น่ารักมากค่ะ

21.เสื้อแขนกุด ตกแต่งปก 199บาท
เสื้อแขนกุดสีน้ำเงิน ตกแต่งโลหะที่ปก กระดุมด้านหลัง ของใหม่ค่ะ

สอบถาม sizeได้ที่ my_sephora@hotmail.com
ซื้อหลายตัวลดราคาได้อีกจ้า