Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: TM!!! Gift Set Victoria Secret พร้อมกระเป๋าน่ารักกิ๊บเก๋/ Issey Miyake / Perfume Apple เขียว 100ML / Eternity for men 100ML ราคาพิเศษรับวาเลนไทน์เลยค่า

Warning Points:
    0/5

Red face TM!!! Gift Set Victoria Secret พร้อมกระเป๋าน่ารักกิ๊บเก๋/ Issey Miyake / Perfume Apple เขียว 100ML / Eternity for men 100ML ราคาพิเศษรับวาเลนไทน์เลยค่า

***สินค้าพร้อมส่ง***
    ของแท้จาก Shop 100% ค่ะ
    จะซื้อเป็นของขวัญหรือจะซื้อใช้เองก็กรี๊ดกระจายเลยค่ะ

CF 500 บาทนะคะ ถ้า CC ขอไม่คืนเงินค่ะ เพราะตัดโอกาสในการขายน้า

ติดต่อ 084-006-3206
    LINE ID : thaniya.in

Gift Set Victoria Secret : กลิ่นยอดนิยมของ Victoria นะคะ เป็นเซทของกลิ่น Love Spell หอมหวานค่ะ ประกอบไปด้วย Body Lotion 125 ml/ Mist 125 ml/ Body Wash 125ml ค่ะ มาพร้อมกระเป๋าเครื่องสำอางค์กิ๊บเก๋แถบกลิตเตอร์สีชมพูอมม่วงค่ะ ราคาโดนใจ 1050 บาทค่ะ

Gift Set Victoria Secret : เป็นเซทของกลิ่น Dream Angels Heavenly กลิ่นหอมเย้ายวน มีคลาสสุดๆ ประกอบไปด้วย Body Lotion 100 ml/ Mist 125 ml/ Body Wash 100 ml ค่ะ มาพร้อมกระเป๋าไฮโซสุดชิค สีทองวิบวับ ติดป้าย วิคตอเรียด้วยนะคะ มากับราคาโดนใจ 1150 บาทค่ะ

Gift Set Victoria Secret : กลิ่นยอดนิยมติดลมบนอีกเช่นกันค่ะ เป็นเซทของกลิ่น Pure Seduction กลิ่นหอมหวานแบบผลไม้ ประกอบไปด้วย Body Lotion 125 ml/ Mist 125 ml/ Body Wash 125 ml มาพร้อมกระเป๋ากิ๊บเก๋แถบกลิตเตอร์สีดำค่ะ ราคาโดนใจ 1050 บาทค่ะ

Gift Set Victoria Secret : มาเป็นคู่ Hydrating Lotion 60 ml และ Mist 60 ml ค่ะ มีสามคู่ในเซทนะคะ ประกอบไปด้วยกลิ่น Love Spell/ Pure Seduction/ Such a flirt ทุกกลิ่นเป็นกลิ่นยอดนิยมทั้งหมด จึงถูกจัดมาในเซทเดียวกันให้บรรดาสาวก Victoria Secret ฟินกันไปเลยค่ะ ราคาโดนใจสุดๆ 1,350 ค่ะ

Hand and Body Cream เนื้อครีมจะเข้มข้นกว่าโลชั่นนะคะ มีสามกลิ่นค่ะ เป็นกลิ่นยอดนิยมทั้งสิ้นค่ะ Secret Charm หอมหวานค่ะ เหลือ 2 หลอดค่ะ / Endless Love หอมละมุน เหลือ 1 หลอดค่ะ / Pure Seduction หอมหวานผลไม้ค่ะ เหลือ 1 หลอดนะคะ ทุกหลอดเป็นขนาดใหญ่ 200 ml ค่ะ ราคา 300 บาทเท่านั้นค่ะ

Gift Set Issey Miyake : นิยมมากๆค่ะ กลิ่นหอม classy มั่กๆค่ะ L'eau D'Issey Florale ประกอบไปด้วย Eau de toilette 50 ml/ Moisturising Body Lotion 75 ml/ Moisturising Shower Cream 30 ml ค่ะ เซทนี้เลอค่ามากๆเลยค่ะ ราคาคุ้มค่า 2990 บาทเท่านั้นค่ะ

ด้านหลังกล่องดูรายละเอียดได้เลยค่ะ

ไม่รู้จะซื้ออะไรให้คนรักดี ขอแนะนำ น้ำหอม Eternity for Men กลิ่นยอดนิยม หอม แมน มีเสน่ห์มากๆค่ะ ราคาโดนใจ 1550 บาทเท่านั้นค่ะ

DKNY Be Delicious Apple เขียว 100 ml กลิ่นหอม ซนๆ ราคาพิเศษ 2200 บาท เหลือ 2 ขวดค่ะ

ขอบคุณ SBN ค่ะ

Warning Points:
    0/5

Re: TM!!! Gift Set Victoria Secret พร้อมกระเป๋าน่ารักกิ๊บเก๋/ Issey Miyake / Perfume Apple เขียว 100ML / Eternity for men 100ML ราคาพิเศษรับวาเลนไทน์เลยค่า

กระเป๋าพร้อมส่งออกแบบน่ารักมากๆเลยค่ะ
    slotxo

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->