Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: ลืม ไอดี พาสเวิดค่ะ

Warning Points:
    0/5

ลืม ไอดี พาสเวิดค่ะ

ต้องการสมัคร ซิติเซ่นค่ะ ได้ลงทะเบียนด้วยบัตรประชาชน อีกแอคเค้านึงไว้
    แล้วจำไอดี พาสเวิด อีกแอคเ้ค้าไม่ได้
    ต้องการ สมัคร ซิติเซ่น โหลดรูปบัตรประชาชนใหม่ค่ะ จำได้แต่เลขประชาชน แต่ลืมทั้ง อีเมล ที่สมัครด้วย
    น่าจะยังไม่ได้ยืนยันสามชิกในอีเมลใหม่ด้วย เพราะว่าลองสมัครหลายไอดีมันอัพโหลดรูปไม่ได้ รบกวนแอดมินทีค่ะ

เนื่องจากไม่ต้องการใช้ไอดีนี้ kizzie ด้วยบัตรประชาชนที่กรอกไว้แล้วค่ะ ขอบคุณค่ะ

0/5

Re: ลืม ไอดี พาสเวิดค่ะ

สรุปใจความคือ ต้องการให้แอดมิน ช่วย ตรวจสอบ เลขประชาชน ที่ต้องการสมัคร(สมัครแล้วแต่ลืม อีเมล ไอดี และพาสเวิด )
    เพื่อโหลดรูปให้ตรงกับ ไอดีบัตรประชาชน ที่สมัครไว้ อีก ไอดีนึงค่ะ
    ขอแอดมินตรวจสอบ จาก เลขบัตรประชาชนที่สมัครไว้ค่ะ

ไม่ใช่ไอดี kizzie นี้นะคะ เพราะไอดีบัตรประชาชนไอดีนี้ รูปที่อัพโหลดไปเบลอค่ะ เป็นบัตรของญาติค่ะ ต้องการยกเลิก ไอดีนี้ค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

0/5

ลองส่งเรื่องดูหรือยังครับ ลองส่งไปตามนี้ครับ น่าจะพอช่วยได้ ทางเข้าslotxo

0/5

หากมีปัญหาจริงๆลองส่งไปตามนี้ค่ะ น่าจะพอช่วยได้ >>> slotxo true wallet