สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ ชาว sbntown

วันนี้เรามี เครื่องสำอาง มือสองสภาพดี บางชิ้นก็เป็นมือ1 มาส่งต่อค่ะ

สนใจติดต่อได้เลยนะคะ

Email inkk_np@hotmail.com

Whatsapp 082 472 828สอง

line plutotwins

รับ cf โดยการโอนเงินไม่รับปากเปล่านะคะ

ราคาสินค้า อิ๊งตั้งอย่าง สมเหตุสมผลนะคะ

มีสติก่อนต่อจ้า ลดได้ลดให้ค่ะ

ส่ง ลทบ 30.-Baht

EMS 50.-Baht

เยอะหน่อยนะคะ ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาดูค่ะ ^^

เริ่มจาก ผลิตภัณฑ์เกี่ยวกับหน้า ตามด้วย ตัว เล็บ และสุดท้าย เกี่ยวกับผมจ้า

NEW

เซตทดลอง จาก sulwhasoo สนใจสอบถามวิธีใช้ได้เลยนะคะ

(ประกอบด้วย Cleansing Foam , Cleansing Oil , Serum)

ราคาShop : 5xx.-Baht

ราคาขาย : 200.-Baht sold out ja

95%

ZiiiT สเปรย์น้ำ (toner non alcohol)

ปรับสมดุลผิว ช่วยป้องกันสิว และควบคุมความมันค่ะ

ราคาShop : 2xx.-Baht

ราคาขาย : 150.-Baht

NEW

men's softy HARD SCRUB WASH ขนาดปกติ

โฟมล้างหน้า มีสครับเพื่อผิวเรียบเนียนค่ะ

ราคาShop : 289.-Baht

NEW

CELDIE สูตรเกลือ ขนาดปกติ

โฟมล้างหน้าสูตรเกลือ เพื่อผิวสะอาด เรียบเนียน ควบคุมความมัน

โดยไม่ทำให้สมดุลของผิวเสียไป ล้างแล้วหน้าไม่ฝืดค่ะ

ราคาShop : 289-Baht

ราคาขาย : 150.-Baht sold out ja

NEW

naive Foam ขนาดปกติ

มี 2 สูตรค่ะ

-หลอดสีเขียว สูตรชาเขียว ควบคุมควมมัน และป้องกันสิว

-หลอดสีชมพู สูตรทับทิม กระชับใบหน้าค่ะ

ราคาShop : 259.-Baht

ราคาขาย : 120.-Baht

NEW

Yves Rocher ADN VEGETAL

แคปซูลครีม บำรุงผิวหน้าระดับ เซลล์ผิว (ดีมากค่ะตัวนี้ สาวๆ มักใช้กันก่อนเป็นเจ้าสาวค่ะ from vanilla.in.th) ใช้ได้ 1 เดือนจ้า

ราคาShop : 2,9xx.-Baht

ราคาขาย : 1,500.-Baht

NEW

Yves Rocher sebo SPECIFIC

ครีมสูตร ลดความมัน และกระชับรูขุมขน มีเป็นกลางวัน และ กลางคืนค่ะ

(ดีมากค่ะตัวนี้ อ่านรีวิวจาก Vanilla.in.th ได้เลยจ้า )

ราคาShop : 590.-Baht

ราคาขาย : 400.-Baht ซื้อคู่ 700.-Baht

USED 70%

Babi Mild Ulltra Mild เนื้อครีมบางเบา สำหรับช่วงไหน

อยากพีกหน้า กลิ่นอ่อนๆเหมือนเด็ก

NEW Tester

Etude & Clinique

ขายคู่ 60.-Baht

NEW

Beauty Diary MASK

สีดำ สูตร Black Pearl มี 6 แผ่นค่ะ

ราคาShop : 5x.-Baht

ราคาขาย : 30.-Baht sold out จ้า

NEW

Beauty Diary MASK

สีฟ้า สูตร Hyaluronic Acids มี 6 แผ่นค่ะ

ราคาShop : 5x.-Baht

ราคาขาย : 30.-Baht sold out จ้า

NEW

Lip Shiner ลิปเจล บำรุง ให้ความชุ่มชื่น และเป็นกรอสในตัวเดียว

ตัวนี้ซื้อที่ Hongkong จ้า

ราคาขาย : 50.-Baht

NEW

H&M LIP BALM vanilla

เป็นตลับเหล็ก น่ารักมากกก หอมวนิลามากๆค่ะ

ราคาShop : 150.-Baht HK

ราคาขาย : 80.-Baht sold out ja

NEW

ขายคู่ค่ะ ลิปมัน และ ครีมทามือ นมเต้าหู้ สุดฮิต จาก Hongkong

USED 80%

banila co. Prime PRIMER classic matte

ไพรเมอร แบรนด์คุณภาพเกาหลี

ราคาShop : 890.-Baht

ราคาขาย : 350.-Baht

USED 85%

banila co. it SHINY shimmer base

เบสมุกๆ มีวิ้งละเอียดๆ ให้ลุค ดิวอี้แบบเกาหลีค่ะ สีสวย หน้าไม่มันวาวเกินไปจ้า

ราคาShop : 990.-Baht

ราคาขาย : 350.-Baht

USED

ตัวแรก za BB Craem UV 80%

ตัวสอง nanoblur 95% คล้าย primerแต่ดีกว่าค้ะ

ช่วยบังริ้วรอย ได้ดีมากๆ ทาก่อนรองพื้นจ้า

ราคาShop : 1,490.-Baht

ราคาขาย : 700.-Baht

USED 80%

LANCOME palette ครบเซต

5 eye shadows

4 lips

1 lip liner

1 blush on

1 powder hilighter

1 mascara

1 eye pencil liner

3 make up blushes

ราคาShop : 2,5xx.-Baht

ราคาขาย : 700.-Baht

USED 90% up

wet 'n wild eye palette เนื้อครีม มีแปรงให้จ้า

ราคาShop : 3xx.-Baht

ราคาขาย : 200.-Baht

USED 70%

LANCOME Palette Lip Stick

ราคาShop : 1990.-Baht

ราคาขาย : 500.-Baht

NEW

ขนตาปลอม

ราคาShop : 35.-Baht

ราคาขาย : 20.-Baht cf ต่อได้จ้า

NEW

urban decay eyeliner สีม่วง

(สาวเอเชียตาสีน้ำตาลทาสีม่วงแล้วตาจะสวยขึ้นนะคะ)

ราคาขาย : 350.-Baht sold out ja

USED 95%

PIGMENT ทาตาจาก 17 at Boot

ราคาShop : 179.-Baht

ราคาขาย : 80.-Baht

ตัวแรก Skinfood อายไลเนอรสีดำ USED 80%

ราคาShop : 4xx.-Baht

ราคาขาย : 180.-Baht

ตัวที่สอง Oriental Pricess อายไลเนอร สีฟ้าน้ำทะเล NEW

ราคาShop : 2xx.-Baht

USED 90%

CANMAKE บรัชเนื้อครีม สีส้ม เบอร 04

ราคาขาย : 180.-Baht

USED 95%

SKINFOOD บรัชสีส้มชมพู อ่อนๆ แบบ รีฟิล

ราคาขาย : 100.-Baht

ขายเป็น set จ้า

รวมกัน 280.- บาท

ตัวแรก Etude อายแชโดวสีมุก ใช้ไฮไลท ทาหัวตาได้ค่ะ

ตัวสอง Etude ทาคิ้ว แบบมาสคาร่า

ตัวที่สาม Holika Holika อายไลเอนร์ สีฟ้า มีกริตเตอร

USED 95% up

Bisous Bisous ทิ้นส สีแดง พร้อมกล่อง

ราคาShop : 498.-Baht

ราคาขาย : 200.-Baht sold out ja

NEW

ครีมทาผิว Aroma Resort ของญี่ปุ่น กลิ่นกุหลาบ หอมมากๆ

ราคาShop : 389.-Baht

USED 90%

DAVID JONES ครีมทามือ ผสมวิตามิน E

ราคาShop : 590.-Baht

USED 75%

Yves Rocher ครีมทาลดสัดส่วน และทำให้ เซลลูไลส น้อยลง

ราคาShop : 1790.-Baht

ราคาขาย : 600.-Baht

USED 30%

Soap & Glory

ทาให้ผิวเปล่งปลั่งเนียนใส ผสมกับครีมตัวขาว ดีมากๆจ้า

เอาไปลองใช้กันจ้า

ราคาShop : 490.-Baht

ราคาขาย : 40.-Baht

ชิ้นละ 80.- บาทจ้า

ซื้อคู่ 140.- บาทจ้า

ตัวแรก เซรั่มบำรุงผมแห้งเสีย 70%

ตัวสอง เซรั่มบำรุงเพื่อผมชุ่มชื้น 90%

ตัวแรก จับลอน ของ Lucido-L 90% ราคาเต็ม 289 บาท ขาย 100.-Baht

ตัวสอง จับลอน sexy girl 95% ราคาเต็ม 590 บาท ขาย 200.-Baht

มูสจับลอนผม

ตัวแรก just modern 90% ให้ความเงางามและจับลอนผม 100.-Baht

ตัวสอง taft 70% ตัวฮิตค่าาา 120.-Baht

ตัวแรก NEW มูสจับลอน vs session 150.-บาท จาก 199 บาท

ตัวสอง tony&guy 70% สเปรยล็อกผม 150.- บาท จาก 590 บาท

แว็กจับลอนผม จาก boots 80% 140 บาท

เซรั่มบำรุงเพื่อผมตรงสลวย ล้างสารพิษ และทำให้ผมนุ่มในตัว

ซื้อมา กล่องละ 699 บาท ในกล่องมี 3 อัน ใช้ไปแล้ว 1 เหลือ 2 อัน

ส่งต่อที่ 300 บาท

บำรุงผม 2 ขั้นตอนของใหม่ ของ DOVE ส่งต่อ 100 บาท จาก 199 บาท

สเปรยจัดทรงผม 50 บาท

NEW Henna wax สีม่วง เคลือบผม ให้มีประกายเหลือบม่วง

ใช้ง่ายเพียงแค่สระจ้า ไม่ทำให้ผมเสีย

ส่งต่อของใหม่ 180 บาท จาก 300 กว่าบาท

เลอซาช่า แคปซูล บำรุงผม 11 เม็ด ให้กล่องด้วยจ้า

ราคาเพียง 80 บาท

เลอซาช่า แคปซูล บำรุงผม 19 เม็ด ให้กล่องด้วยจ้า

ราคาเพียง 150 บาท

Nail Polish Julep ของใหม่

เหลือสี แดงเข้ม กับ สีเทา ยี่ห้อนี้เลิศมากๆๆๆๆ

ราคาขาย : 250.-Baht 2 สีแรก sold out ja

NEW Nail Polish Tina Rose From Central

เพชรวิ้งๆๆๆๆๆ มี 2 สีจ้า

ราคาShop : 195.-Baht

ราคาขาย : 60.-Baht

NEW Nail Polish American Apparel

สีสวยมาก พาสเทลๆ

ราคาShop : 390.-Baht

ราคาขาย : 250.-Baht

Nail Polish O P I

สีแรก สีใส ใช้ไป 10 นิ้ว 200 บาท

สีสอง 50% สีมุกวิ้ง 130 บาท

สีสาม ของใหม่ สีเขียวนม 230 บาท

สีสี่ สีน้ำเงิน ของใหม่ 230 บาท

Nail Polish O P I

สีแรก สีแดง ของใหม่ 230 บาท

สีสอง สีชมพูเข้ม 90% 200 บาท

สีสาม สีชมพูใส 90% 200 บาท

สีสี่ สีชมพูนม เหลือ 2/3 150 บาท

Nail Polish bp form Nordstorm Shopping mall at USA

ส่งต่อของใหม่ 3 สี ราคาเพียง 200 บาทเท่าน้านน

ซื้อมา ขวดละ 150 บาทจ้า สีสวยมากๆ

Nail Plish เรียงจากซ้ายไปขวา

ZOYA ของใหม่ ส่งต่อ 500 บาท จาก 990 บาท

YSL 50% ส่งต่อ 400 บาท จาก 1190 บาท

Lipmann 80% 500 บาท จาก 890 บาท

OPI for sephora 350 บาทของใหม่

Lipmann ของใหม่ 250 บาท sold out

ขอบคุณทุกคนมากๆ เลยจ้า and big thanks to sbntown