Quote Originally Posted by cocoa View Post
noo_pizza พี่กำลังเห่ออ่ะ อีกอย่างพี่รู้สึกว่ามันช่วยกระตุ้นให้อยากออกไปทำกิจกรรมนอกบ้านด้วย ^^

จากตอนเด็กๆ ไม่เล่นตุ๊กตาคนเลยนะ บาร์บี้นี่ไม่แตะเลย แตะแล้วพัง
กลายมาเป็นแบบนี้ได้ยังงัยไม่รู้ 555

รูปใหญ่ตามไปดูในมัลติพลายได้ค่ะ กำลังหัดถ่ายรูปน้อง blythe อยู่
มีรัยติชมได้นะคะ จะได้ฝึกมือ

ปล. เห็นช่วงนี้มีคนจะมาสิงคโปร์ เลยเอามาลงเป็นหนึ่งในสถานที่ท่องเที่ยวที่กำลังฮอตตอนนี้ค่า

เด๋วตามไปดูค่ะ.....กะลังข่มใจ กิเลสมันเกิด

ดูไปมันยิ่งน่าร๊ากกก อยากได้มั่งอ่ะ..
ตอนเด็ก ๆ ก็บ้าเล่นบาร์บี้กะตุ๊กตาเด็กทารก ที่แบบในหนังตุ๊กตาจ๋าอ่ะค่ะ