เรามีบัญชีของกรุงไทยและกสิกรนะคะ
ทุกชิ้นเป็นของแท้แน่นอน เราซื้อมาจะใช้เองแต่ไม่มีโอกาสได้เลย ทุกชิ้นเป็นของใหม่ไม่เคยแกะใช้เลยค่ะ
วิธีติดต่อ LINE : minkzheng626 หรือ PM มาก็ได้ค่ะ

ภาพรวมก่อนจ้า

1. Ben Nye natural set 226 g กระปุกใหญ่สุด ซื้อมาจากอังกฤษค่ะ ของแท้แน่นอน (เราซื้อมาพร้อมกับ banana แต่ลองใช้ banana แล้วชอบสี banana มาก เลยเอาสีนี้มาปล่อยต่อ) 1300 บาท คุ้มมากๆ นะคะ ตามเฟสบุ๊คขาย 85g ก็ 790 บาทแล้ว

ด้านหลัง

2. Sleek blush by 3 มีสี lace, pumpkin ตลับละ 550 บาท

3. มาสคาร่าคิ้วของ KATE สี LB-1 270 บาท

4. lime crime สี red velvet สีนี้หายากนะคะ ที่อเมริกาของหมดบ่อยมาก 750 บาท

5. lime crime สี golden ticket 750 บาท

6. Bioderma อันนี้เป็นมือสองนะคะ เหลือประมาณ 90% ส่งต่อ 550 บาทค่ะ

7. Perfect whip ใช้ไปสามครั้งค่ะ ซื้อมาแก้ขัดตอนเซตาฟิลหมดเฉยๆ เหมาะสำหรับทุกสภาพผิวนะคะ แต่ว่าช่วงนี้เราเป็นสิวต้องใช้เจลล้างหน้าสิวอย่างเดียว ส่งต่อ 150 บาท

8. เคสไอโฟน 4/4s converse ของแท้ ขายอันละ 200 บาท

ขอบคุณ SBN ค่ะ ^^