Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ปลีก ส่ง ถูก salmon peptide เหนือชั้นกว่าคอลลาเจนใดๆ นิยมในระดับซุปตาร ดาราและเซเลปนำเข้าจากญี่ปุ่น เพิ่มออร่าให้คุณได้เจงๆ,ขายส่ง 7xxแท้ snail white ครีมหอยขาว ดาราใช้ตรึม มาแรงส์ พร้อมส่งเป็นร้อยไม่อั้นโปรแรงส์

Warning Points:
    0/5

ปลีก ส่ง ถูก salmon peptide เหนือชั้นกว่าคอลลาเจนใดๆ นิยมในระดับซุปตาร ดาราและเซเลปนำเข้าจากญี่ปุ่น เพิ่มออร่าให้คุณได้เจงๆ,ขายส่ง 7xxแท้ snail white ครีมหอยขาว ดาราใช้ตรึม มาแรงส์ พร้อมส่งเป็นร้อยไม่อั้นโปรแรงส์

ช่วยอ่านกติกาหน่อยนะค่ะ
    1.สนใจสอบถามทางโทรศัพท์จ้า
    089-920- 1สอง 1 สอง

WHATS APP

LINE(USED ID nt.sophisticate ค่ะ)
    E-MAIL : CLICKYOURHEART@HOTMAIL.COM

ทางpm อาจตอบช้านะคะ ถ้าให้เร็วจะเป็นช่องทางด้านบนตามแจ้งเลยจ้า
    2.CF แล้วกรุณาโอนเงินด้วยนะค่ะ ไม่รับ cf ปากเปล่า
    นับการโอนเงินเป็นการcf โอนก่อนได้ก่อนค่ะ

โอนเงินแล้วแม่ค้าสามารถแจ้งเลขที่ส่ง tracking number ได้เลยคะ
    3.พิจารณาให้ดีก่อนตัดสินใจซื้อนะค่ะ
    4.กรณีมัดจำสินค้าแล้วเกิดเปลี่ยนใจ
    จะCC แม่ค้าขอสงวนสิทธิ์ไม่คืนเงินนะค่ะ cf อย่าcc นะคร๊า
    5.ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยน และคืนสินค้าทุกกรณีค่ะ
    6.ของแท้100%ค่ะ อนุญาติให้เข้าห้องห้องCatch fake(รบกวนเข้าเองค่ะ)
    7.ท่านใดต้องการให้ซื้อประกันกับไปรษณีย์ แจ้งก่อนส่งสินค้านะค๊ะ ค่าใช้จ่ายเป็นของลูกค้าคะ
    *****************************************************************************************************************************************

การส่งของ

ส่งของให้ทุกวันจันทร์-ศุกร์ หากตรงกับวันหยุดก็ไม่ได้ส่งนะค๊ะ

*******หากโอนเงินก่อน22.00น เลทได้ 23.00 หรือก่อนแม่ค้าเข้านอน จะจัดส่งไปรษณีย์ให้วันถัดไปค่ะ

ถ้ายังไม่สะดวกโอนก็แจ้งรายการของ และที่อยู่ ไว้ก่อน แล้วรอโอนตอนเช้าก่อน 8.30 จะส่งของให้วันเดียวกันไปเล๊ย

แต่หากคุณลูกค้ารีบใช้ของด่วนก็แจ้งได้น๊า แจ้งมาเลย คุยกันได้คะ เด๋วแม่ค้าจะเด้งขึ้นมาแพคของให้เลย บริการเต็มที่คะ หาก whats app/ line มาละยังเงียบ ไม่ได้ตอบกลับ ก็โทรได้เลยคะ บางทีโทรศัพท์ไม่ได้อยู่ใกล้ตัวอะ อาจไม่ได้ยิ๊นนนน เพื่อลูกค้าที่น่าlove ทุกท่าน ส่งรอบด่วนพิเศษได้จ้า

*****หากคุณลูกค้ามั่นใจเรื่องของเวลานัดหมาย นัดรับได้นะค๊ะ หากไม่มั่นใจเรื่องการตรงต่อเวลา แม่ค้าขอผ่านคะ ใช้บริการไปรษณีย์ได้นะค๊ะ

นับรับได้ที่ วิลล่า บีทีเอสอารีย์ จันทร์-ศุกร์ 9.00-16.00น. และช่วงเย็นเส้นทาง ถ.รัตนาธิเบศร์ หรือ เซนทรัล รัตนาธิเบศร์ the walk ราชพฤกษ์ ค่ะ
    **********************************************************************************
    *****รับประกันความแท้ค่ะ
    ให้สิทธิ์คนที่พร้อมโอนเงินก่อนและให้ราคาสูงสุดก่อนนะจ๊ะ<

ปลีก ส่ง ถูก 7xxแท้ snail white ครีมหอยขาว ดาราใช้ตรึม มาแรงส์ พร้อมส่งเป็นร้อยไม่อั้นโปรแรงส์**occ lip tar เนื้อดี ตดทน**เครื่องสำอางค์เกาหลี 3 concept eye **serum ทองคำขาว**โฟมทองคำขาว**organic จากญี่ปุ่น ล้างสะอาดเกลี้ยงในครั้งแรกเลย**lotion ผิวขาวออร่า มี อย. ขาวจริงๆจ้า

ปลีก ส่ง ถูก salmon peptide เหนือชั้นกว่าคอลลาเจนใดๆ นิยมในระดับซุปตาร ดาราและเซเลปนำเข้าจากญี่ปุ่น เพิ่มออร่าให้คุณได้เจงๆ,ขายส่ง 7xxแท้ snail white ครีมหอยขาว ดาราใช้ตรึม มาแรงส์ พร้อมส่งเป็นร้อยไม่อั้นโปรแรงส์**

=====================================================

salmon peptide เหนือชั้นกว่าคอลลาเจนใดๆ นิยมในระดับซุปตาร ดาราและเซเลป
    ถุงละ 2590
    1 ถุง ลด 2190
    2 ถุง ลด 2140
    3 ถุง ลด 2090

ลค เก่า ลดอี๊กนะ ตึ้งมาเลย

===================================================

Snail white ครีมหอยขาว เด้ง ใส ตึง อิ่มน้ำ
    ครีมหอยขาว ชึมเรวมาก10วิ ชึมหายไปเลยหงะ บ่องตง

หอยเรากิงโสมแดง เปงโสมที่ราคาแพงมาก เลี้ยงแบบออกานิคด้วยงะ

ตบแล้วใส ใช้แล้วตึง"ช่วยให้ผิวสุขภาพดี ขาวใส ตึงกระชับ รู.....ขุมขนดูเล็กลง อิอิ. อย่าคิดมากกกก. ควบคุมความมัน รักษาสมดุลผิว ลดการระคายเคือง สมานผิว ลดต้นเหตุของการเกิดสิว ช่วยสร้างคอลลาเจนและอีลาสตินและต่อต้านอนุมูลอิสระ สารสกัดจากธรรมชาติจึงปลอดภัย. แม้ผิวแพ้ง่าย ได้มาตรฐานถูกต้องตามหลักอย.@snailwhitecream @snailwhite@snailwhite #snailcream #snail #ครีมหอยขาว

ครีมหอย'ขาว สเนลไวท์ ตบแล้วใสใช้แล้วตึง เข้าฟื้นฟูและบำรุงผิวระดับเซลล์ ลดอาการอักเสบ ลดริ้วรอย รอยแดง รอยดำ รอยแผลเป็น กระชับรูขุมขน ปรับผิวเรียบเนียนกระจ่างใส ผิวอิ่มน้ำ นุ่มชุ่มชื้น @snailwhite@snailwhite #snailcream #snail #ครีมหอยขาว

Snail white ครีมหอยขาว เด้ง ใส ตึง อิ่มน้ำ รู...ขุมขนกระชับ อิอิ มาแรงส์

สเนลไวท์ ครีมหอยขาว ของแท้ คะ พร้อมส่งจ้า ครีมสเนลไวท์ สารสกัดจากเมือกหอยทาก (Mucin) สเนลไวท์เป็นครีมทาหน้าสารสกัดหอยทาก เข้มข้น เข้าบำรุงผิวหน้าอย่างล้ำลึกเพื่อช่วยในการบำรุงและฟื้นฟูผิว ลดริ้วรอย รอยดำ รอยแผลเป็น ช่วยในการยกกระชับผิวหน้า ผ่อนคลายกล้ามเนื้อ รักษาอาการอักเสบ ของผิว กระตุ้นการสร้างเซลล์ใหม่ ช่วยลดเลือนริ้วรอย ป้องกันการเกิดแผลเป็น ลดรอยแผลจากสิว ปรับสภาพผิวให้นุ่มเนียนเรียบ ใช้ได้กับริ้วรอยลึกและริ้วรอยตื้น ช่วยควบคุมความมัน ลดการก่อตัวของสิว ทำให้ผิวหนังเต่งตึงมีความยืดหยุ่น เพิ่มประสิทธิภาพในการสร้างคอลลาเจน และอีลาสตินให้ทำงานดีขึ้น กักเก็บน้ำในผิว ทำให้ผิวดูอิ่มน้ำ ขาวสว่างกระจ่างใสสุขภาพดี

จัดโปร จำนวนจำกัด แจ้งว่ามาจากsbn ด้วยอะค่า ได้ราคานี้ไปจ้า

1 กป 1290 ลด 1190

จัดโปร มีจำนวนจำกัด ฉลองลงของลอทใหม่

1 กป กป ละ 950
    2 กป กป ละ 900

พร้อมส่งเส้นbts ตลอดเส้น

มีราคาแม่ค้าคะ ราคาส่ง 12 กระปุก ๆละ 790
    ซื้อเยอะ ลดโฮกอีก

แม่ค้าใจดีฝุดๆๆ ของแท้จ้า ระวังของปลอมนะคะ

Last edited by kittykittykitty; 08-21-2013 at 04:21 PM.

/Header & Footer Banner -->