Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 2 1 2 LastLast
Results 1 to 10 of 17

Thread: ฝากข่าวคืนสู่เหย้าชาวเตรียมอุดมหน่อยค้าบบบ

Warning Points:
    0/5

ฝากข่าวคืนสู่เหย้าชาวเตรียมอุดมหน่อยค้าบบบ

ไม่ทราบว่ามีชาว SBN ท่านใดเป็นชาวเตรียมมั่งนะค้าบ ผมเองเป็น TU รุ่นปัจจุบัน ( TU70 ) อ่ะค้าบ :lol:

งานคืนสู่เหย้าชาว ต.อ. ครั้งที่ 26 “ดับโลกร้อน ย้อนวันวาน เยือนบ้าน ต.อ." จากที่จะจัดวันที่ 1 กุมภา 2550 เลื่อนไปเป็น วันศุกร์ที่ 23 พฤษภาคม 2551เวลา 17.00-22.00 น. ที่สนามฟุตบอลโรงเรียนเตรียมอุดมศึกษานะค้าบ

พี่มากันเยอะๆนะค้าบ ขอบคุณพื้นที่ประชาสัมพันธ์มากมายคับ ^^

0/5

RE: ฝากข่าวคืนสู่เหย้าชาวเตรียมอุดมหน่อยค้าบบบ

ไปแน่นอนเลยจ้าาาาา ทั้งพี่และเพื่อนๆอีกมากมาย
    พี่ TU66 นะคะ ^^
    *~IT bags never die~*

"They are most definitely not it bags in the sense that they become isn't bags the next season"

Tinuviel is offline Trusted Member
    0/5

RE: ฝากข่าวคืนสู่เหย้าชาวเตรียมอุดมหน่อยค้าบบบ

เตรียมค่ะ แต่รุ่นเก๋ากึ๊กเลยหง่ะ อยู่ตึกศิลป์ห้อง 80 อ่า (เรียนศิลป์คำนวณ ) เวลาเรียกเราเรียกตึกศิลป์ห้อง80 แหล่ะค่ะ ไม่ได้เรียกTUXX เหมือนน้องๆ ops:

จาบอกไงถึงจารู้ปีอ่า....อืมม์...เป็นรุ่นน้อง หมิว ลลิตาปึนึง(หรือสอง จำไม่ได้)อ่ะค่ะ และก็เข้าจุฬาฯ รหัส 33xxxxx ค่ะ(เรียนเต็มสามปี ไม่ได้สอบเทียบจ้า) บอกงี้พอจาเดาอายุออกแล้วน๊า...เหอๆๆ แก่งั่กเลยเรา

ป.ล. ไม่เคยคืนสูเหย้าเล้ย ops: ops: ops:
    อยากได้น๊า...
    Classic jumbo caviar GREY โซ่ทอง(สงสัยต้องมือสอง) // Classic jumbo caviar GREY โซ่เงิน(นี่ก็คงต้องมือสอง) // GST caviar GREY โซ่เงิน(รอมือสองอีกแหง) // GST caviar RED lipstick

0/5

เตรียมด้วยจ้า

เรียนตึกคุณหญิงหรั่งอ่ะ ตอนนี้เรียกตึกอะไรไปแล้วไม่รู้เหมือนกัน
    ส่วนรุ่นจำไม่ได้อ่ะ จำได้แต่รุ่นห้อง แหะๆ

ปล. ชอบข้าวมันไก่ กับข้าวมันไก่ทอด ของโรงอาหารตึกแปดมาก
    ร้านคุณลุงขับ BM อ่ะ ยังอยู่หรือเปล่าไม่รู้ อร๊อย อร่อย
    ----:: Brief Olive / Vert Fonce ... i'm !oving u ::----

0/5

เด็กเตรียมฯหมือนกันค่า แต่อย่าโกรธกิ๊ฟน๊า ถ้าจะบอกว่าจำรุ่นไม่ได้ จำได้ว่ารุ่น6X เข้าจุฬาฯรหัส44ค่ะ (ไม่ได้สอบเทียบค่ะ) ถ้าใครรู้รบกวนบอกหน่อยนะคะ อยากรู้รุ่นตัวเองเหมือนกัน -_-'
    Chicsy.com ^o^

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่
    Tel. 086-058-2845
    webboard: www.chicsy.com
    email: chicsy@gmail.com

honeyp's Avatar
    honeyp is offline Trusted Member
    0/5

แอ๊ะ ตรวจสอบอายุไปในตัว ops: ถ้าจำไม่ผิดน่าจะรุ่น 56 นะคะ แก่เหมือนกันเรยยย ops: ops:

0/5

^
    ^
    จุฬารหัส 44 ก็ก่อนไนซ์ 5 ปี
    ไนซ์ TU66 คุณกิฟก็น่าจะ TU61 ค่ะ
    *~IT bags never die~*

"They are most definitely not it bags in the sense that they become isn't bags the next season"

honeyp's Avatar
    honeyp is offline Trusted Member
    0/5

ซ้ำได้ไงเนี่ย ops:

0/5

แว้บเข้ามาดูช่วงเย็น อู้หู รุ่นพี่เยอะกิงๆ ค้าบ ^^

พี่ไนซ์ SchoKoLaDe พี่รุ่น 66 ห่างกะเต้ยแค่ 4 ปีเองค้าบ เหอเหอ
    พี่ Tinuviel ผมเรียนศิลป์เหมือนกันค้าบ แต่เป็นศิลป์ฝรั่งเศส ^^"
    พี่ cocoa ตึกคุณหญิงหรั่งก้ยังเป็นตึกคุณหญิงหรั่งค้าบพี่โก้ ปีหน้าเต้ยก้ต้องย้ายไปตึกคุณหญิงหรั่งละคับ ข้าวมันไก่ร้านคุณลุงขับ BM นี่เต้ยมะรู้จักแฮะ เหอๆ
    พี่กิ๊ฟ ladystar ดูไงรุ่นไหนเหรอค้าบ เต้ยดูจากปีีที่เข้าอ่ะคับ เช่นเข้าปี 40 ก้เป็น TU 60 เข้าปี 50 ก้เป็น TU 70 อ่ะค้าบ
    พี่ honeyp รุ่นเป็นแค่ตัวเลขค้าบ ยังไงก้เตรียมฯด้วยกัน

ยินดีที่ได้รู้จักพี่ๆทุกคนนะค้าบ ^^

0/5

ขอบคุณน้องไนซ์นะคะ

ตกลว่ากิ๊ฟรุ่น61นะคะ สายศิลป์-คำนวณค่ะ

แอบตื่นเต้นแฮะที่เพื่อนๆในเวบอยู่เตรียมฯกันเยอะ ^o^
    Chicsy.com ^o^

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่
    Tel. 086-058-2845
    webboard: www.chicsy.com
    email: chicsy@gmail.com

Page 1 of 2 1 2 LastLast

Comments from Facebook