สนใจ Line:mango2525
0863130553
ทุกตัวของแม่ค้าเองนะคะ

ส่งฟรีลงทะเบียนนะคะ

New cocktail dress so sexy size s อก 34 เอว 25-26 สะโพก 35-36 ของใหม่ค่ะ ซื้อมาเพราะสวย ที่ขายเพราะขนาดใส่สูง 5 นิ้ว ยังยาวไป เพราะฉะนั้น สาวสูง เพรียว 165 อัพ จะเหมาะมากค่ะ
ขายราคาเท่าทุน 2,500 บาท ส่งฟรี ems ค่า สีเหลืองสวยมากๆๆๆๆๆๆ

Lovebird Gardenia Slits Pants in Labyrinth Collection SS13
กางเกงขายาวเอวสูง ทรงปลายขาบาน เนื้อผ้ายืดเล็กน้อยผสมเมทัลลิคเงาวิ้งดูหรูหรา ผ้ามีน้ำหนักทิ้งตัวสวย เพิ่มความเซ็กซี่อวดเรียวขาด้วยการผ่าหน้ายาวสูงถึงช่วงต้นขาเพื่อเพิ่มพื้นที่ให้ช่วงขาดูเรียวและยาวขึ้น ใส่คู่กับ High Heels ก็สวยเริ่ดแบบมั่นใจ สะดุดตาในทุกงาน
งานการันตีคุณภาพทั้งเนื้อผ้า แพทเทิร์น การตัดเย็บที่ประณีต และคัตติ้งที่เป๊ะตามแบบ ภายใต้แบรนด์ "Red Flamingo"
ราคา 890 บาท น้ำตาลทองแดง
Size Detail...M : เอว 26-27

แม็กซี่เดรสแขนสั้นผ้าชีฟองแต่งลายกราฟฟิคโทนสีดำ-ส้ม แฟชั่นเกาหลีสไตส์ Pratysuเนื้อผ้านิ่มทิ้งตัว ซับในทั้งตัว แต่งซิปด้านหลัง
เนื้อผ้าใส่สบาย มิกซ์ใส่ได้ทุกโอกาสค่ะสินค้านำเข้า เนื้องานใส่สบายค่ะ
รอบอก 34-35 นิ้ว ไหล่กว้าง 14.5 นิ้วรอบต้นแขน 20 นิ้ว รอบปลายแขน 10 นิ้วรอบเอว 27-28 นิ้ว
ความยาวเดรส 50 นิ้วสีและแบบตามรูป
ของใหม่ ไม่เคยใส่
500 บาท

เดรส สีแดง กระโปรงจับจีบ งาน MNG มีีเข็มขัดสีดำตามภาพเลยค่ะ สวยมาก ใส่ไป 2 ครั้งเก็บอย่างเดียว ซื้อมาแพงมาก
ส่งต่อ 1,000 บาท รับรองใส่ไปงาน ไม่ซ้ำใครแน่นอนค่ะ

Mini dress ผ้าลูกไม้ (ไม่แก่นะคะ) เว้าหลัง กระโปรงมีซับในหนาค่ะ ด้านบนใส่เกาะอกกันโป๊ แต่ถ้ามั่นใจก็ไม่ต้องใส่ก็ได้ 555 อก 34 เอว 25 สะโพกฟรี ยาว 31 สั้นมากกกกก สวยอลังการ สีเลือดนก ใส่ 1 ครั้ง เก็บอย่างเดียวจ้า ขาย 600 บาท

Cocktail dress เกาะอกเป็นหนังนะคะ ด้านหลังสม๊อค อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ใส่ 2 ครั้ง รับรองเกิดแน่นอนค่ะ
กระโปรงอัดพรีท สวยมาก ผสมผสานกันลงตัวสุดๆ ขาย 500 บาท

ของใหม่ KS Blow Printed Playsuits In Me,Myself And The Sky S/S 2013
งาน Made in Korea เป็นชุดเพลย์สูทกางเกงขายาวพิมพ์ลายค่ะ
เนื้อผ้า Polyester 100% สั่งทอพิเศษอย่างดีเพื่อเนื้อผ้าที่เหมือนแบบในช็อปเลยค่ะ
พลาดไม่ได้เลยนะค่ะสำหรับเพลย์สูทชุดนี้ งานจริงสวยเป๊ะ & น่ารักมากๆค่ะ
Detail : เป็นเพลย์สูทกางเกงขายาวค่ะ ช่วงบนดีเทลเก๋ไก๋ด้วยการออกแบบเป็นแขนกุดให้ลุคเหมือนเรากำลังใส่เสื้อกั๊กทับอีกชั้นนึงค่ะ
มีสไตล์มากๆค่ะ ส่วนช่วงบนตรงด้านหลังเป็นทรงคอปกทหารเรืออัดพรีทค่ะ น่ารักมากๆค่ะ
มาพร้อมลายพิมพ์ของฟองสบู่และสีสันสดใสของในช่วงหน้าร้อนนี้ค่ะ
ลายพิมพ์และสีคมชัดมากๆค่ะ ด้วยเครื่องพิมพ์ลายระบบดิจิตอลจากโรงงานตัดเย็บเกรดพรีเมี่ยม
Confirm : การันตีงานสวยเป๊ะเหมือนในช็อปแน่นอนค่ะ ด้วยคุณภาพการตัดเย็บที่มีความละเอียดและประณีตสูง
สีส้ม , สีฟ้า
Size M = รอบอก 36 / เอว 27-28 / ยาว 56 นิ้ว
ขาย 1,200 บาท (สวยจริงจ้า)