Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: SUPER SALE SALE SALE---->>> ขายจ้าเน้นเสื้อผ้าสวยๆน่ารักๆ ในราคาเพียง 280ทุกรายการค่า!!! ส่วนใหญ่ซื้อมาใส่แค่1-2ครั้ง หรือไม่เคยใส่เลยก็มีค่ะ จากshop siam squareเกือบหมดค่ะ รวมถึงมีเดรสออกงานสั่งตัดมาอย่างดีเลยค่ะ สาวๆรีบด่วนนเลยจ้า!!!

Warning Points:
    0/5

SUPER SALE SALE SALE---->>> ขายจ้าเน้นเสื้อผ้าสวยๆน่ารักๆ ในราคาเพียง 280ทุกรายการค่า!!! ส่วนใหญ่ซื้อมาใส่แค่1-2ครั้ง หรือไม่เคยใส่เลยก็มีค่ะ จากshop siam squareเกือบหมดค่ะ รวมถึงมีเดรสออกงานสั่งตัดมาอย่างดีเลยค่ะ สาวๆรีบด่วนนเลยจ้า!!!

ขายยยยจ้าสินค้าทุกชิ้นเป็นของแม่้ค้าเองค่ะ ส่วนใหญ่ใส่ไปแค่ไม่กี่ครั้ง และมีบางตัวที่ไม่เคยใส่เลยก็มีค่ะ ราคาที่ลงขาย ถือว่าถูกสุดๆแล้ว หากมีคำถาม สามารถสอบถามได้ทางpmเลยจ้า หรือ0896824339 whatsapp/line ก้อได้จ้า**ของทุกชิ้นพร้อมส่งค่ะ**

**แม่ค้าของดตอบคำถามเรื่องsizeนะคะ เพราะในนี้จะลงไว้ให้แล้วค่ะ เนื่องจากทุกชิ้นเป็นของแม่ค้าทั้งหมด จึงสามารถอิงได้จากsizeแม่ค้าเลยค่ะ**

อก32.5-34inch

เอว28-29.5inch

สะโพก 36-37inch

sizeที่ใกล้เคียงนี้ก้อยังสามารถใส่ได้ค่ะ

**สินค้าทุกชิ้นแม่ค้าจัดส่งแบบลงทะเบียนให้ฟรีค่ะ ถ้าท่านใดต้องการให้ส่งแบบems ต้องจ่ายเพิ่มอีก30บาทค่ะ รบกวนแจ้งแม่ค้าหลังโอนเงินด้วยน้าค้า*

ZONEนี้ ขออนุญาติลงสินค้ามากกว่า 280 ค่ะ

1. Kissi Kiss dress เดรสออกงานสั่งตัดจากร้านKissi kiss ที่เหล่าcelebsคนดังแห่ไปตัดออกงานกันมากมายนะคะ ร้านนี้ตั้งอยู่ที่siam squareซอย2ค้ะ พอดีรุ่นนี้แม่ค้าตัดมากะใส่ไปงาน แต่สุดทัายยังไม่มีโอกาสได้ใส่เลยนะคะTT ตัดมาแพงมากค่ะที่6800บาท ลูกไม้จัดเต็มมาก โทนสีครีมค่ะ สวยเวอร์ๆๆ มีซับในอย่างดีตลอดทั้งตัว ด้านล่างเป็นทรงtutu แลดูprincessสุดๆค่ะ มาพร้อมไม้แขวนและถุงคลุมจากร้านนะคะ สามารถอิงsizeตามด้านบนได้เลยค่ะ ถ้าเล็กหรือใหญ่ไปนิดนึง สามารถเอาไปให้ทึ่ร้านแก้ได้นะคะ เค้าคิดไม่แพงจ้า ตัวนี้ขอขายแบบขาดทุนกระจายที่SOLD KAค่ะ

2. เดรสออกงานหรือใส่ไปเที่ยวก็ได้ค่ะ เนื้อผ้าดีมากก ด้านหน้าตกแต่งเป็นเศษผ้าเล็กๆสวยมากก ดูดีสุดๆๆ ตัวนี้ซื้อมาเกือบ3000 ของใหม่ไม่เคยใส่ค่ะ ขอขายแบบขาดทุนกระจายที่ 800 เท่านั้นค่า

3. กระเป๋าทรง mini furlaสีเทาค่ะ ใช้ไปได้ประมาน2อาทิต สภาพ70% มีรอยการใข้งานบ้าง แต่โดยรวมถือว่าดูดีอยู่นะคะ แม่ค้าซื้อมา1500ค่ะ ขอปล่อยที่ 400เลยค่ะ

ZONEนี้ ต่ำกว่า280 ทุกรายการค่ะ **ของดต่อทุกรายการนะคะ**

1. U2 purple dress ซื้อมาใส่ไปครั้งเดียวเท่านั้นนะคะ200ค่ะ

2. Cps Pink floral Opened-back dress size Mค่ะ รุ่นนี้ใส่ไปแค่ครั้งเดียวเท่านั้น เนื้อผ้าเป็นcotton ยาว80cm มีแอบเปิดหลังsexyค่ะ 250ค่ะ

3. Anna story brandเกาหลี สีเหลืองน่ารักมากกค่ะ ทรงผูกปมด้านหน้าเก๋สุดๆค่ะ ใส่ไปทำงานหรือเที่ยวได้เลยค่ะ ยังไม่เคยใส่นะคะ 260ค่ะ

4. Anna story brandเกาหลี แม่ค้ามีสีฟ้าน้ำทะเลอีกตัวนะคะ ด้วยความที่ทรงเก๋มากก เลยต้องซื้อมาอีกตัวค่ะ ใส่ไป2ครั้ง ด้านหน้ามีสีลอกนิดนึง เน้นว่านิดนึงมากกกค่ะ 260ค่ะ

5. Anna story brandเกาหลี สีชมพู เดรสจะถูกจับพลีทตลอดทั้งตัว หน้าและหลังค่ะ น่ารักเวอร์ ใส่ไปครั้งเดียวนะคะ 260ค่ะ

6. Anna story brandเกาหลี สีฟ้าครามใส่ไป2ครั้งค่ะ ปมด้านข้างเก๋มากก ตัวนี้ใส่แล้วดูผอมมากค่ะ confirm 260ค่ะ

7. pretty rosa เดรสออกงานสีมังคุดค่ะ ใส่ไป2ครั้ง ด้านบนตรงคอและตรงเอวประดับด้วยเลื่อมน่ารักมากนะคะ 260ค่ะ

8. เดรสแขนยาวสีดำ ตรงคอและข้อมือประดับด้วยไช่มุกค่ะ ดูดีมาก ใส่ไปครั้งเดียว บริเวณจะเป็นสีดำซีทรูนะคะsexyเล็กๆค่ะ 260ค่ะ

9. เดรสออกงานสีwine แขนกุดค่ะ ปักด้วยลูกปัดตลอดทั้งตัว ซื้อจากร้านขายเดรสออกงานทีาsiamค่ะ สุดท้ายไม่ได้ใส่นะคะ 260ค่ะ

10. Orange dress เดรสยาวเลยเข่านิดนึงค่ะ ไม่เคยใส่ สามารถใส่ไปทำงานได้เลยนะคะ ผ้าดีมาก มีซับค่ะ 250ค่ะ

11. Blue dress เดรสยาวเลยเข่า ใส่ไปทำงานดูดีสุดๆ ของใหม่นะคะ 250ค่ะ

12. Leopard shirtจาก shop siamค่ะ เนื้อผ้าเป็นกำมะหยี่นิดๆ ใส่สบายมากกก ตัวนี้ซื้อมา1800ค่ะ เสียดายมากกก ไม่มีโอกาสได้ใส่เลยค่ะ สวยมากกกนะคะ230ค่ะ

13. Cps white women blouse size Sค่ะ ใส่ไปแค่ครั้งเดียวเท่านั้นน!! สวยมากค่ะ เนื่อผ้ากึ่งsilk นิ่มใส่สบายมากก คอและแขนเป็นทรงจีนค่ะ โดยเฉพาะตรงแขน กางออกมาเป็นปีก เวลาใส่น่ารักมากกกเกือบ1800ค่ะ 260ค่ะ

MANY THXS TO SBN KA!!!
    Last edited by Pingli_lii; 08-09-2013 at 11:58 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->