สวัสดีค่ะ
ขออนุญาตขายเครื่องสำอางค์ที่ซื้อมาแล้วยังไม่ได้ใช้เลย กับใช้ไปแค่ครั้งสองครั้งนะคะ

ช่องทางการติดต่อแม่ค้านะคะ สามารถขอดูรูปเพิ่มเติม สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่
1. Line: naminalin
2. Whatsapp or Call 0899005290
3. Email: Namnalin@hotmail.com

สินค้าทุกชิ้นเป็นของแม่ค้าซื้อมาเองทั้งหมด
เพราะชะนั้น มั่นใจได้ว่า สิ้นค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ค่ะ
แม่ค้ามีตัวตนนะคะ Search ดูได้ที่ Instagram: @naminalinn คะ
ไม่ได้ขายเพื่อเอากำไรนะคะ
แค่อยากจะส่งต่อเครื่องสำอางค์ที่ใช้ไม่ทันและใช้แล้วไม่ประทับใจค่ะ
ส่งฟรี ems ทั่วประเทศค่ะ หรือนัดรับในกรุงเทพค่ะ

NEW ITEMS ซื้อมาแต่ยังไม่ได้แกะใช้เลยค่ะ

1. SK-II Aura Whitening Kit Ex

ซื้อมาจากญี่ปุ่นค่ะ อันนี้เป็นเซทนะคะ ประกอบด้วย
1. SK-II Facial Treatment Essence 30ml. (น้ำป้าเจี๊ยบ)
2. SK-II Celluminating Essence EX 30 ml.
3. SK-II Whitening Source Derm-Revival Mask 1 ชิ้น
4. SK-II Cotton Pads 10 ชิ้น

ชุดนี้คุ้มมากค่ะ มีครบทุกสิ่ง Must-have items ของ SK-II ค่ะ
แม่ค้าซื้อมา 3 กล่อง ใช้ไม่ทันเลยขอส่งต่อ 1 กล่องค่ะ
ราคาเคาท์เตอร์ในเมืองไทยขาย 4,900 บาท ต่อเซท
แต่แม่ค้าขอขายแค่ 3,200 บาท ค่ะ ได้ 4 อย่างเลย

2. Sunmedic Medicated Sun Protect SPF 50+ PA+++

เป็นกันแดดของญี่ปุ่นที่ดังมากๆ ไม่มีขายในไทยนะคะ อยู่ในเครือ Shiseido
เป็นกันแดดน้ำนมไม่มีสี ทาแล้วเนียนไม่มัน เนื้อสัมผัสคล้ายๆ บิโอเร
แต่ที่แตกต่างและทำให้กันแดดตัวนี้ฮิตมากๆคือ ไม่มีส่วนผสมของแอลกอฮอล์และน้ำหอมค่ะ
650 บาทค่ะ

Used Like New Items ทุกชิ้นใช้ไปไม่เกิน 3 ครั้งค่ะ

1. Burberry Sheer Luminious Compact Foundation เบอร์ Trench 02

ใช้ไปไม่เกิน 3 ครั้งค่ะ จะเห็นว่ายังมีลาย Burberry อยู่บนแป้งอยู่เลย
รุ่นนี้จะเปนรุ่นที่ทาแล้วหน้า Glow นะคะ

ราคา SOLD ค่ะ

2. Cle De Peau Beaute' Translucent Pressed Powder

แป้งพร้อมตลับสภาพใหม่มาก เหมือนแทบไม่ได้ใช้เลยค่ะ เคยแค่ลองแตะมาทาบนท้องแขนไม่เคยทากับหน้า
เนื้อแป้งเป็นแป้งไม่ผสมรองพื้นสีโปร่งใส เข้าได้กับทุกสภาพผิวค่ะ
เนื้อแป้งจะเปนตัวเดียวแป้งฝุ่นของยี่ห้อนี้ที่ฮิตๆไว้ทาหลังรองพื้น ไม่ทำให้รองพื้นเปลี่ยนสี แต่ตัวนี้ถูกเอามาอัดแข็งให้ใช้ง่ายขึ้น
ไว้ทาหลังรองพื้นแทนแป้งฝุ่นก็ได้เนียนเหมือนกับแป้งฝุ่น หรือพกไว้ใช้ระหว่างวันก็ได้ค่ะสะดวกมากๆ
ราคาเต็มเคาท์เตอร์ 3,700 บาท
ขายแค่ 2,100 บาทค่ะ

3. Guerlain Meteorites Illuminating and Mattifying Pressed Powder

แป้งไม่ผสมรองพื้นสี 01 TIENT ROSE สำหรับผิวขาวอมชมพู
ใช้ไปแค่ครั้งเดียวเท่านั้นค่ะ สามารถใช้เป็น Finishing หรือตบระหว่างวันให้หน้าผ่องเด้งค่าาา
ราคาเคาท์เตอร์ 2,180 บาท ขอขายที่ 1,000 บาทค่ะ ลดสุดๆเลย

4. Anne Semonin Marine Toner

Toner สุดฮิต ที่เหล่าเซเลปและบิวตี้บลอคเกอร์อย่างคุณปูเป้ก็ใช้คะ
แม่ค้าหน้าแห้งใช้แล้วไม่ค่อยชอบเท่าไหร่เพราะ โทนเนอร์นี้เหมาะกับคนหน้ามันเป็นสิวง่ายค่ะ
ถ้าอยากทราบว่ารุ่นนี้ฮิตแค่ไหน เสิจจากกูเกิ้ลได้เลยค่ะ
แม่ค้าใช้ไป 3-4 ครั้ง จากราคาเคาท์เตอร์ที่พารากอน 2,800 บาท ขอส่งต่อที่ 1,200 บาท

5. Anne Semonin Soothing Trace Elements Intensive Complex and Soothing Essential Oils

อันนี้เป็นเซรั่มตัวท็อปของนี่ห้อนี้เลยคะ เพราะเราสามารถหยดผสมกับ ครีม, โฟมล้างหน้า, หรือมาส์กเพื่อบำรุงผิว หรือใช้เดี่ยวๆก็ได้
เซรั่มนี้เหมาะกับผิวแพ้ง่าย คนที่มีปัญหาแบบใช้อะไรก็แพ้ไปหมด มีเส้นเลือดเล็กๆบนหน้า จะช่วยทำให้ผิวแข็งแรง สุขภาพผิวดี ไม่แพ้อะไรง่ายๆ
แม่ค้าใช้ไปแค่ 1-2ครั้งเท่านั้นเองค่ะ
สามารถเสิจหาข้อมูลเพิ่มจากกูเกิ้ลได้เลยค่ะ
ในภาพมี 2 ขวด คือ Trace Elements(แร่ธาตุบริสุทธิ์) และ Essential Oils(น้ำมันหอมระเหย) นิยมใช้คู่กัน
ราคาเคาท์เตอร์ ราคาขวดละ 4,300 บาท แม่ค้าขอขายขวดละ 2,300บาท แต่ถ้าซื้อ 2 ขวด 4,300 บาท

6. IPSA ME Preparing Lotion สูตร 1

Lotion สุดฮิตของ IPSA ไว้เตรียมผิวก่อนลงครีมในขั้นต่อไป ผู้ที่มีปัญหาแต่งหน้าไม่ติด เอาไว้ลงเป็นตัวแรกสุดจะช่วยให้แต่งหน้าติดมากขึ้นค่ะ
นอกจากนี้ยังช่วยฟื้นฟูผิวที่เสียจากมลภาวะภายนอก สูตรนี้เหมาะสำหรับผิวมันนะคะ
ตัวนี้ใช้ไปแค่ครั้งเดียวเท่านั้นค่ะ ซื้อมา 1,650 บาท ขอขายที่ 800 บาทเท่านั้นค่าา

สินค้าทุกชิ้นแม่ค้ารับประกันว่าเป็นของแท้ค่ะ
ขอให้สิทธ์คนพร้อมโอนก่อนนะคะ อันไหนลดได้อีกก็จะลดให้ค่ะ อยากขายค่าาา

สุดท้ายนี้ ขอบคุณ SBN สำหรับพื้นที่ดีๆค่ะ