Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ❤❤❤❤❤ของดีราคาถูกค่ะ ❤ เสื้อสายเดี่ยว ❤เสื้อคลุม ❤กางเกงขาสั้น ❤ แลคกิ้ง❤เดรสเกาหลี ❤เสื้อยืด ❤กระโปรง❤ผ้าพันคอ❤รองเท้า❤❤❤❤ Reason for Editing: Optional Edit / Delete Edit Post Quick reply to this message Reply Reply With Quote

Warning Points:
    5/5

❤❤❤❤❤ของดีราคาถูกค่ะ ❤ เสื้อสายเดี่ยว ❤เสื้อคลุม ❤กางเกงขาสั้น ❤ แลคกิ้ง❤เดรสเกาหลี ❤เสื้อยืด ❤กระโปรง❤ผ้าพันคอ❤รองเท้า❤❤❤❤ Reason for Editing: Optional Edit / Delete Edit Post Quick reply to this message Reply Reply With Quote

*สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ 100%
    *ไม่รับเปลี่ยนหรือคืนค่ะ
    *ไม่รับจองสินค้า
    *ให้สิทธิ์ลูกค้าที่พร้อมโอนก่อนและไม่ต่อรองราคาสินค้าค่ะ

สินค้าที่ระบุว่าส่งฟรีจะไม่คิดค่าส่ง

ส่งสินค้าทุกวันจันทร์ พุธ ศุกร์ นะคะ *ขออภัยในความไม่สะดวก*

SALE 100 บาททุกชิ้น!!! โอนก่อนได้ก่อน

สินค้าทุกชิ้นมีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน 50 บาท EMS 60 บาท
    ชิ้นต่อไปคิดค่าส่งชิ้นละ 10 บาท
    **งดต่อรองสินค้า และค่าจัดส่งค่ะ ถูกมากๆไม่ได้อะไรแล้ว

กรุณาระบุเลขด้านหน้าตอนสั่งซื้อด้วยนะคะ จะได้ไม่ผิดตัวค่ะ ^ ^

1. เสื้อสายเดี่ยวผ้าชีฟองสีขาว เป็น free size เหมาะสำหรับคนไซส์ s/m
    ด้านหลังเป็นสมอคยืดได้เยอะ สายเป็นกำมะหยี่ปรับสายได้ ไม่มีตำหนิ

2.used กระโปรงลูกไม้ ซื้อมาจากสยาม ไม่มีตำหนิ ใส่ไปครั้งเดียว เอว 27-27 นิ้ว เป็นเอวต่ำ

3.used ต่างหูลายดอกกุหลาบ Made in Korea ใส่ครั้งเดียว สภาพดีไม่มีตำหนิ

4.used ต่างหูรูปหัวใจ Devil Made in Korea ใส่ไป 2 ครั้ง สภาพดีมาก ไม่มีตำหนิ
    คริสตันอยู่ครบ

5.เสื้อสายเดี่ยวผ้าซาติน สีครีม สายปรับได้ ไม่มีตำหนิ อก 32-33 เอว 25-26 นิ้ว

6. ผ้าพันคอลายสก็อต ไม่เคยใช้

8.เสื้อแขนกุดสีขาว size m อก 33 เอว 26-27 นิ้ว

9.เสื้อแขนยาวสีน้ำตาล อก 33-34 เอว 26-27 นิ้ว

10.เสื้อสายเดี่ยวสีดำ กำมะหยี่ มีโบว์ด้านหน้า สายปรับได้ อก32-33 เอว 26 นิ้ว

11.เสื้อสีขาวประดับคริสตันผ้าซาติน เป็นงานตัด ซื้อมาพันกว่าบาท ยางยืดด้านหลังเสียแล้วแต่นำไปซ่อมได้
    ตัวเสื้อสภาพดีมาก ไม่มีตำหนิ เป็น Freesize

12.เสื้อสายเดี่ยวผ้ากำมะหยี่ สีแดง ใส่แล้วขับผิว ขาวมากๆๆ อก 32-34 เอว26 นิ้ว

13.เสื้อคลุมผ้าตาข่าย มีโบว์ด้านหน้า สีดำ ไม่เคยใส่ ขนาด Free size เหมาะสำหรับคนไซส์ s/m

14.เสื้อคลุมผ้าตาข่าย มีฮู้ด สีดำ ไม่เคยใส่ ขนาด Free size เหมาะสำหรับคนไซส์ s/m

15.เสื้อสายเดี่ยวผ้าชีฟอง สีดำขอบทอง เป็นงานตัด อก32-33 นิ้ว

16. เสื้อปักดอกไม้สีขาว ผ้าชีฟอง ใส่ 2 ครั้ง

20. เสื้อกล้ามสีฟ้าอ่อน ใส่ 1 ครั้ง

21. เสื้อสายเดี่ยวผ้ากำมะหยี่ สีน้ำตาลดำ มีผ้าพันคอให้ค่ะ ใส่ครั้งเดียว

25. เสื้อลายดอกไม้ สีชมพู ใส่ 1 ครั้ง ตำหนิตามรูป

27. เสื้อกล้าม Girl สีขาว ใส่ 2-3 ครั้ง สภาพดี ไม่มีตำหนิ

28. เสื้อกล้ามลาย Jean ใส่ 2 ครั้ง

36. กระโปรงชั้นๆ สีชมพู ไม่เคยใส่

37. เสื้อกล้ามสีชมพูประดับคริสตัน ไม่เคยใส่

38. เสื้อสายเดี่ยวผ้ากำมะหยี่ ปักขอบทอง ของจริงสวยมากๆ ไม่เคยใส่ค่ะ

39. เสื้อคอเต่าสีขาว ใส่ 2-3 ครั้ง ไม่มีตำหนิ

40. เสื้อคอจีนผ้ากำมะหยี่ สีชมพู ด้านหลังเป็นลูกไม้ ไม่เคยใส่

42. Dress ลูกไม้ เฟอร์สีขาว ไม่เคยใส่

43. กางเกงขา 4 ส่วน สีฟ้าอ่อน ประดับมุก ตำหนิตามรูป

44. เสื้อโบว์ข้าง ผ้าชีฟองสีดำ ตำหนิตามรูป แถมเสื้อกล้ามตัวในให้ด้วยค่ะ

45. เสื้อสายเดี่ยวสีดำ เชือกไขว้ ตำหนิตามรูป

61. เสื้อสีฟ้า เป็นเสื้อติดกันด้านในเป็นเกาะอกสีดำ

[/B][SIZE=5]

68.เสื้อสายเดี่ยวลูกไม้สีดำ สายปรับได้ ด้านหลังเป็นยางยืด

74.เสื้อยืดลายผีเสื้อสีขาว อกไม่เกิน 34 นิ้ว ตำหนิตามรูป

75.เสื้อกล้าม Lek SODA สีเทา อกไม่เกิน 33 ตัวค่อนข้างเล็กค่ะ

86.เสื้อสายเดี่ยวสีฟ้า ด้านบนเป็นผ้าซาติน ด้านล่างเป็นผ้าชีฟองค่ะ
    สายปรับได้ อกไม่เกิน 34 นิ้ว

96.กระโปรงชั้นๆสีดำ ผ้าจะลื่นๆนิดนึง เอว 26-28 นิ้ว ด้านหลังเป็นยางยืด
    ตำหนิตามรูปแต่เอาไปเย็บได้ค่ะ

97.กางเกงขาสั้นสีดำ ไม่มีตำหนิ เอว 27-28 นิ้ว

99.เเลคกิ้งสีดำ เอวได้ตั้งแต่ 26-29 นิ้ว เลยค่ะ ไม่เคยใส่นะคะ

100.เเลคกิ้งขาว ขาลูกไม้ เอวได้ตั้งแต่ 26-29 นิ้ว เลยค่ะ แต่ตัวนี้แพทเทินจะเล็กกว่าตัวสีดำนะ ไม่เคยใส่นะคะ

[SIZE=4]

101.เกงเกงขาสั้นสีน้ำตาล ตรงขอบกางเกงเป็นผ้ากำมะหยี่ เอว 27-28 นิ้ว

102.เกงเกงขาสั้นสีดำ ตรงขอบกางเกงเป็นผ้ากำมะหยี่ เอว 27-28 นิ้ว

103.กระโปรงลายสก็อต สีเบจส้ม เอว 27-28 นิ้ว

รองเท้ากำมะหยี่สีน้ำตาลเข้ม size 38 สภาพดี ด้านในใหม่ ด้านนอกไม่มีตำหนิแต่มีฝุ่นบ้างเล็กน้อย
    ไม่มีกล่องให้นะคะทิ้งไปแล้วแต่จะแพคใส่กล่องพัสดุไปให้ค่ะ
    ด้านหลังสูง 3 นิ้วครึ่ง
    เหมาะสำหรับคนเท้ายาว 24.5 นิ้ว

ราคา 100 บาท มีค่าจัดส่ง 100 บาทค่ะ

รองเท้าสีดำรูปโบว์ size 38 เป็นหนังแก้ว ตรงโบว์เป็นกำมะหยี่ ใส่ไป 2 ครั้ง สภาพดีมาก
    ไม่มีกล่องให้นะคะทิ้งไปแล้วแต่จะแพคใส่กล่องพัสดุไปให้ค่ะ
    ด้านหลังสูง 2 นิ้ว
    เหมาะสำหรับคนเท้ายาว 24.5 นิ้ว

ราคา 100 บาท มีค่าจัดส่ง 100 บาทค่ะ

♥♥♥ SRETSIS ss2013 ♥ I HEART YOU All OVER AGAIN ♥SWEETNESS♥ผ้าพันคอ KLOSET ♥♥♥
    http://siambrandname.com/forum/showt...post1066608686

ขอบคุณ SBN ค่ะ
    Last edited by Emilyplay; 10-17-2013 at 01:18 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->