Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: o-o-o-เดรสไปงานเหมือนใหม่น่ารักทั้งแบบ น่ารักทั้งราคา ไม่เข้ามาดูจะเสียใจน๊า-o-o-o

Warning Points:
    0/5

o-o-o-เดรสไปงานเหมือนใหม่น่ารักทั้งแบบ น่ารักทั้งราคา ไม่เข้ามาดูจะเสียใจน๊า-o-o-o

รบกวนคุณลูกค้าอ่านก่อนช้อปจ้า

สินค้าเป็นของแท้แน่นอน ไม่แท้ยินดีคืนเงินค่ะ

ลูกค้าสงสัย สอบถามได้เลยนะคะ อยากให้สบายใจที่สุดแล้วค่อยตัดสินใจซื้อ
    จะได้ไม่มีปัญหาทีหลัง ซื้อแล้ว ไม่รับคืนหรือเปลี่ยนจ้า

แม่ค้าขออนุญาตไม่ตอบเมลล์ลูกค้าที่ต่อราคาน่าตกใจนะคะ
    และขอให้สิทธิ์ลูกค้าที่ไม่ต่อรองราคาและพร้อมโอนก่อนค่ะ ^^

ถ้าลูกค้า cf แล้ว รบกวนโอนเงินใน 24 ชั่วโมง
    หลังจากนั้นขอส่งต่อให้คนที่ cf ต่อค่ะ

cf แล้ว cc ได้จ้า แค่มาบอกกันนิดนึง
    เงียบหายไปเฉยๆให้แม่ค้าแอบรอและงงจ้า

แม่ค้ามีแต่บัญชีของ SCB อย่างเดียวค่ะ

ติดต่อแม่ค้าได้ที่ onefineday49@hotmail.com

โทร, what apps 083-165-7417
    Line id : onefineday49
    ไม่สะดวกทาง pm

ส่งของหลังจากโอนเงิน 1 วันจ้า

1. เดรสลูกไม้น่ารักๆ ใส่ไปงาน ใส่ทำงาน ใส่เที่ยว ได้ทุกโอกาสเลยค่า

ตัวนี้ใหม่ป้ายห้อย สั่งมาจาก fb แต่สั้นไปสำหรับเรา
    ตัวนี้ผ้าดี นิ่ม ไม่คันจ้า

ขอส่งต่อขาดทุน ที่ 550 บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

อก 34 เอว 28-29 สะโพก 37-38 ยาว 33

ใส่แล้วตามนางแบบใส่เลยค่ะ แต่ไม่ได้สั้นขนาดนั้นนะคะ นางแบบเค้าขายาวมากค่ะ

2. เดรสไปงานสีสดใส ใส่น้อย สภาพดี

ตัวนี้ซื้อจาก terminal21 ราคาเฉียดพันบาท
    ตัวนี้ผ้าดี ทิ้งตัว ลายสวย สีไม่ตก ซับในทั้งตัว
    ใส่ไปงาน ถ่ายรูปมาสดใสเกินใครแน่นอนค่ะ

แต่ตัวนี้มีตำหนินิดนึงตรงช่วงเอวที่ด้ายเย็บขอบตรงเอวหลุดนะคะ
    เป็นตั้งแต่ตอนได้มาค่ะ ลืมดู แต่ซักแล้วแผลก็เท่าเดิม ไม่ลามไปเรื่อย
    อาศัยว่าตอนใส่มองไม่เห็นเลยไม่ได้เย็บคืนค่ะ

ถ้าได้ไป แล้วไม่เย็บ ก็สังเกตไม่เห็นค่ะ เพราะเป็นช่วงขอบเอวที่เสื้อพองลงมาทับพอดี
    หรือจะเย็บซ้ำนิดเพื่อความสบายใจก็ได้ค่ะ

ิอก 34-35 เอว 26-27 สะโพกฟรี ยาว 34

ขอขายที่ 390 บาท ส่งฟรีลงทะเบียนจ้า

3. เดรสไปงานแสนน่ารัก

ตัวนี้ซื้อในร้านขายชุดราตรีใน central world แพงจับใจ
    แต่ตัดใจซื้อเพราะ ผ้าดีมากกก ดูหรูมากกก และพอใส่แล้วน่ารักมากๆค่ะ

ตรงช่วงที่เป็นยางยืดจั๊มพ์ จะอยู่ประมาณเหนือสะโพกนิดๆนะคะ
    ใส่แล้วด้านบนทิ้งตัวพองาม ด้านล่างเป็นกระโปรงจีบสวยมากค่ะ

ตัวนี้ด้านนอกเป็นผ้าซีทรูสีเทาเงิน ด้านในเป็นซาตินสีชมพูกลีบบัว
    ผ้าดีมากทั้งนอกใน เอาแมทซ์กับเข็มขัด รองเท้า ก็หาสีเข้ากันง่าย

อก 34-35 เอว 25-26 สะโพกไม่เกิน 36 ตัวนอกยาว 33-34 ตัวในยาว 32

ขอส่งต่อที่ 750 บาท ส่งฟรีลงทะเบียน

4. เดรสไปงานเซ็กซี่แต่น่ารัก

ชุดนี้ใส่ครั้งเดียว เหมือนใหม่ ตรงปลายกระโปรงเป็นบอลลูน แต่ไม่ได้พองใหญ่
    สีกับทรงตัวนี้ช่วยให้ดูเด่นและเพรียวได้เยอะเลยค่ะ

อก 34 เอว 26-27 สะโพก 36 ยาว 31
    ขอส่งต่อ 190 บาทส่งฟรีลงทะเบียน

สีจริงสดใสเหมือนรูปฝั่งซ้ายนะคะ ฝั่งขวาแสงสะท้อนจนดูสีจางไปหน่อยค่ะ

5. เดรสไปงานสีทองผ้าสวย ทรงสวยค่ะ

ตัวนี้มองในรูปอาจดูงงๆว่าสวยยังไง
    แต่ถ้าได้รีดจับจีบ แล้วเห็นว่าผ้าตอนเรียบทิ้งตัวสวยยังไงจะชอบเลยค่ะ

ตัวนี้ด้านหน้าจะเป็นทรงปล่อยธรรมดา
    แต่ไม่ธรรมดาตรงที่จีบที่บ่าฝั่งขวา มารับกันกับจีบที่ปลายกระโปรงฝั่งซ้าย
    ส่วนด้านหลังตีเกล็ดรับช่วงเอวและสะโพก ข้างหลังก็ดูเป๊ะเวอร์
    พอบวกกับผ้าเงาๆทิ้งตัวสวยสีทอง ถ่ายรูปแล้วเกิดจริงๆค่ะ

ตัวนี้ใส่ครั้งเดียวแล้วเก็บอย่างเดียว มาสังเกตดูด้ายตามตะเข็บหย่อนนิดๆ
    แต่ไม่จับดึงดู ดูไม่ออกค่ะ ทุกอย่างยังดูเป๊ะตามปกติ

จริงๆได้มาแพงอยู่ แต่ขอส่งต่อราคาสบายใจแม่ค้าที่ 180 บาท ส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

อก 34 เอวได้ถึง 28 สะโพก 36 ยาว 33

6. ชุดไปงานสีเขียวหยกอ่อนๆ

ชุดนี้ใส่ไปงานครั้งเดียว ผ้าดี ทิ้งตัวสวย

ใส่แล้วน่ารักคุณหนูๆค่ะ

อก 34 เอวยาวยืดได้ถึง 26.5 สะโพกฟรี ยาว 32

ในรูปดูสีอมเทาดูหม่นไปหน่อย
    ของจริงสีเขียวหยกอ่อนๆดูสบายตาค่ะ

ขอขาย 350 บาท ส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

ฝากลิ้งแหวนเพชรยูบิลี่ น้ำ 99 น่ารักมากๆ ไว้นิดนึงนะคะ

http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=315351

ขอขอบคุณพื้นที่ดีๆ ของ SBNtown ด้วยนะคะ ^__^
    Last edited by onefineday49; 07-27-2013 at 04:40 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->

Tags for this Thread