Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: โล๊ะๆๆ หลายรายการ ของใหม่ป้ายห้อย สั่งซื้อหน้า Facebook ใส่ไม่ได้ ขายเอาตังค์ไปทำบุญช่วยน้องหมา น้องแมว

Warning Points:
    15/5

Cool โล๊ะๆๆ หลายรายการ ของใหม่ป้ายห้อย สั่งซื้อหน้า Facebook ใส่ไม่ได้ ขายเอาตังค์ไปทำบุญช่วยน้องหมา น้องแมว

เคลียร์ตู้ค่ะ เดรสคุณหนู ขายขาดทุนส่วนใหญ่จะเป็นของใหม่ซื้อมาใส่ไม่ได้ รายได้ทุกบาทใน "กระทู้"นี้ เป้นำไปทำบุญนะค่ะช่วยเหลือน้องหมา น้องแมว หน้า Facebook เป็นองค์กรที่ไม่แสวงหาผลประโยชน์ ..... ทำบุญร่วมกันค่ะ

แต่ถ้าเป้นยี่ห้อ Matilda Areeya Red Flamingo
    ต้องขอรูปหลังไมด์ทาง
    line whatsapp ♡yingpoopae♡
    ลงในนี้มันผิดกฏ โดนเตือน 15/5 เพราะเหตุผลนี้คะ ตอนนี้ปรับปรุงแก้ไขแล้วคะ แอบตกใจเหมือนกันไม่ได้อัพหลายวัน
    ติดต่อ 08-3333-7707

จัมพ์สูทขายาว สีโอโรส 400.- ผ้าสแปเนช freesize

[IMG][/IMG]

เดรสสั้นแบบ ชมพู่ 550.-Size s

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

กระโปรงผ้าแก้ว 450.- celebใส่กันเยอะ คุณหนูฝุดๆๆ ด้านหลังเย็บแบบสม๊อค Free size

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

เดรสลายกราฟฟิค size M 350.-

[IMG][/IMG]

เดรสราตรีสั้น บ่าเดี่ยว ลูกไม้ประดับผ้าแก้ว คริสตัล 550.-

[IMG][/IMG]

เดรสลำลอง ซื้อมาจากร้านดังแถวสยาม 550.-

[IMG][/IMG]

เดรสของใหม่ 300.- ทุกชุด

จัมสูทข้างในการเกง ข้างนอกกระโปรง สีชมพูกระปิใส่ออกมาน่ารักค่ะ ข้างหลังเซ็กซี่เล็กๆๆ

[IMG][/IMG]

เดรสลายเสือ maxi เซ็กซี่บริเวณเอวด้านหลัง

[IMG][/IMG]

เดรสประดับหมุด ร็อคๆๆๆ สั้นเสมอเข่า[IMG][/IMG]

เสื้อแบบอั้ม 250.-

[IMG][/IMG]

เป้เป็นแฟนเพจของ UniDog Thailand ค่ะ มีสัตว์หลายๆ เคส ที่น่าสงสาร
    แต่ก้อจะมีเพื่อนๆๆ ที่ใจบุญคอยช่วยเหลือ เป้ทำได้คือ ช่วยโอนเป็นค่ารักษาบ้าง หรือ ช่วยเป็นค่าอาหาร
    เพื่อนท่านใดสนใจเสื้อผ้าชุดไหน ก้อสามารถโอนตังค์เข้าบัญชีเพื่อนๆ ที่มีน้ำใจดูแลน้องหมา แมวเคสนั้นๆๆ ได้ค่ะ
    กรุณาสอบถามเลขที่บัญชีก่อนโอนนะค่ะ โอนแล้วline สลิปการโอน พร้อมแจ้งที่อยู่มาค่ะ เป้จะส่งให้ ไม่ต้องโอนตังค์เข้าบัญชีเป้นะค่ะ
    !

[IMG][/IMG]
    Last edited by Yingpoopae*.*; 07-22-2013 at 04:30 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->