กติกา
ส่งต่อuse/new ไม่ถูกไม่ขาย*** MAC Studio Finish Concealer**Dior LIP**LM** Maybelline** Etude****อื่น

* สนใจ สินค้าสอบถามผ่านเมลล์หรือกระทู้ได้เลยนะคะสนใจสินค้า PM มาถามได้ค่ะถ้าส่งไม่ได้ให้maliมานะค่ะ accessories.love2@gmail.com
สะดวกสุดคะ
* สินค้า ไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ สินค้าเป็นของแท้100%แน่นอน
* CF แล้ว รบกวนโอนเงินภายใน 24 ชั่วโมงนะคะให้ สิทธิ์ตามลำดับ ที่ได้รับและคนที่โอนก่อนCCได้ค่ะ
* เมื่อ ลูกค้าโอนเงินแล้วช่วย PM หรือ SMS มาแจ้งชื่อลูกค้า สินค้ า จำนวนเงินและบัญชีที่โอนเข้า
* เมื่อ ได้รับโอนเงินแล้ว เจ้าของจะไปส่งของให้วันถัดไปนะคะ (ยกเว้นไปรษณีย์ปิดค่ะ) หรือส่งให้ในวันPMเดียวกัน
* ค่าส่ง บ้านละ30 บาทนะคะ ส่งแบบลงทะเบียนค่ะEMS 50 บาท
สินค้า มีคุณภาพ และราคาถูก ไม่อนุญาตให้นำรูปของทางร้านไปใช้ไม่ว่ากรณีใดทั้งสิน

ส่งต่อuse/new >>>*Mac concealer*>*LM concealer*>*Glitter Summer*>*SLEEK Lip Gloss Pout Paint*>*Giorgio Armani Luminous Silk ขนาดทดลอง*>*Etude House Miss Tangerine Cream*>* Maybelline Volum' Express*>Dior lip*>ราคาถูก

-*Glitter Summer Eye: Collection 2000 Glam Crystals Dazzling Gel Liner Swatchesของใหม่แท่งล่ะ180มีสีดำมาเพิ่มค่ะ

-*Laura Mercier Undercover Pot #C03 เหมาะก้บผิวขาวเหลืองถึง2สี
กระปุกนี้รวมเอา 3 สุดยอดผลิตภัณฑ์ของ Laura Mercier เข้าไว้ด้วยกันเพื่อผิวที่ดูเรียบเนียนสมบูรณ์แบบที่สุด ประกอบด้วย
- Secret Camouflage คอนซีลเลอร์เนื้อครีมเจล เข้มข้นไปด้วยอณูเม็ดสีที่ช่วยอำพรางจุดบกพร่องอันไม่พึงประสงค์ เพื่อผิวที่ดูเนียนเรียบไร้ที่ติ
- Translucent Loose Setting Powder
โดดเด่นด้วยเนื้อแป้งโปร่งใสไม่มีสี มีส่วนผสมพิเศษ French Cashmere Talc เนื้อใยอณูของแป้งจะเล็กละเอียดที่สุด จึงมีเนื้อสัมผัสที่เนียน นุ่ม บางเบาดุจใยไหม
- Secret Concealer คอนซีลเลอร์เนื้อเนียนนุ่ม ออกแบบมาเป็นพิเศษสำหรับการปกปิดรอยหมองคล้ำรอบดวงตาโดยเฉพาะ
เหลือมากกว่า95%คะ 700- ตัวนี้ทีตำหนิตรงฝาปิดคะเป็นรอยแตกแต่ตอนนี้สามารถเปิดปิดใช้งานได้ปกติคะแป้งยังไม่ได้ถูกเปิดใช้คะ

-*MAC Studio Finish Concealer nc20คอนซีลเลอร์ชนิดกันน้ำ ติดทนนานได้ตลอดทั้งวันเนื้อครีมบางเบาแต่ปกปิดริ้วรอยและจุดด่างดำได้เรียบเนียนสมบูรณ์แบบ เป็นธรรมชาติปราศจากน้ำหอม สภาพ95%ใช้ไป2ครั้ง600. ตัวนี้งดต่อค่ะ

-*SLEEK Lip Gloss Pout Paint ลิปกลอสที่ให้สีชัดเหมือนสีเพ้นท์ภาพ นวัตกรรมใหม่ของกลอสสำหรับทาริมฝีปาก ที่ให้สีชัดเป็นพิเศษดุจสีเพ้นท์ภาพ ผลิตภัณฑ์นี้ ได้รับคำชื่นชมและความชื่นชอบจากเหล่าบรรดา beauty blog มากมายค่ะ ทดลองใช้ไปสีละ1ครั้งสีpinkini.หมดเหลือ สีlava. ขายแท่งล่ะ250

-*Etude House Miss Tangerine Cream Choux Blusher บลัสออนเนื้อครีม เกลี่ยง่าย เนื้อครีมเรียบเนียนดุจแพรไหมให้ความบางเบาและสีที่ดูเป็นธรรมชาติ พวงแก้มดูมีสุขภาพดี พร้อมบำรุงผิวด้วยคุณค่าวิตามินจากผลไม้ สี#1miss tangerine
ใช้ไป1ครั้ง ขาย150
-*มาสคาร่า Maybelline Volum' Express The Hypercurl Mascara - Black มาสคาร่าเพื่อขนตาโค้งงอนขึ้น 75% แบบไม่ต้องง้อที่ดัดขนตา พร้อมเพิ่มความหนาเป็นแพขึ้น 3 เท่า ทนทานยาวนาน 18 ชม. สูตรพิเศษพัฒนาเฉพาะเพื่อสาวเอเชียโดยเฉพาะซื้มายังไม่ได้ใช้ค่ะ ขาย120

ขอบคุณsbn