Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 5 1 2 3 ... LastLast
Results 1 to 10 of 45

Thread: ★★★---New Arrival!! for new home ka-----Maxi Dress-★- Jumpsuit -★-Skirt Sretsis Style-★- Dress และอื่นๆอีกมากมาย----★★★

Warning Points:
    0/5

★★★---New Arrival!! for new home ka-----Maxi Dress-★- Jumpsuit -★-Skirt Sretsis Style-★- Dress และอื่นๆอีกมากมาย----★★★

ขออนุญาตไม่รับจองนะค่ะ ให้สิทธ์คนที่ิ CFพร้อมโอนทางPMเท่านั้นนะค่ะเพื่อป้องกันการสับสนค่ะ
    เมื่อCFแล้วกรุณาโอนเงินภายใน 24ชม. หลังจากCFนะคะ
    CF แล้วได้โปรดอย่าCCนะคะ ขอให้คิดให้แน่ใจก่อนที่จะCFค่ะ
    CF เกิน1 วันโอนสิทธิ์ให้คนต่อไปทันทีค่ะ ไม่ตามนะคะ
    ซื้อชิ้นเดียวรบกวนอย่างต่อเลยค่ะ เพราะถูกมากแล้ว
    ซื้อเยอะลดได้นิดหน่อยนะคะ แม่ค้าใจดีค่า
    โอนแล้วรบกวน แจ้งPMพร้อมที่อยู่นะคะ
    สินค้าจะได้รับการ จัดส่งภายในวันรุ่งขึ้นหลังโอนเงิน
    หรือภายในว้ัน เดียวกันถ้าโอนก่อนสองโมงในกรณีที่แม่ค้านำสินค้ามาที่ออฟฟิศด้วยค่ะ
    เน้นโอนเร็วส่้งเร็วค่ะ

ค่าส่งลงทะเบียน1-2ชิ้น คิด 30 บาทต่อชิ้น EMS 50 บาทต่อชิ้น
    สามชิ้นขึ้นไปคิดค่าส่งลงทะเบียน 50 บาทต่อครั้ง EMS เพิ่ม 20 บาทค่า
    5 ชิ้นขึ้นไปส่งFree EMS ค่ะ
    สินค้าซื้อแล้วไม่ รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ
    ยกเว้นในกรณีขา่ด หรือชำรุด ต้องแจ้งภายในสองวันนับจากวันที่ได้รับของ
    แม่ค้าจะเช็คจากวันที่เซ็นรับของค่ะ
    แม่ค้าจะเช็คยอดก่อนส่งของทุกครั้งนะคะ

ซื้อจำนวนเยอะติดต่อทางเมลได้ลยค่า Wonderkloset@hotmail.com
    ขอบคุณ SBNสำหรับพื้นที่ดีๆแห่งนี้คะ
    ★สำหรับท่านที่เป็น Guest สนใจชิ้นไหน
    เมลมาได้ที่ wonderkloset@hotmail.com ka★

------------------------------------------------------------------------

!!!รบกวนอ่่านหน่อยค่า!!!

!!!ประกาศค่า ลูกค้าท่านไหนที่ CFแล้วหายไม่มีการแจ้งกลับขอขึ้น Blacklist นะคะ คิดให้แน่ใจก่อน เมื่อตัดสินใจCFแล้วรบกวนรับผิดชอบในการตัดสินใจของตัวเองด้วยนะคะ ลูกค้าท่านไหนCF เกินเวลาที่กำหนดแล้วไม่มีการติดต่อกลับทางเราจะทำการสอบถามเป็นครั้งสุดท้าย ถ้าไม่มีการตอบกลับใดๆ ขึ้น Blacklist ทันทีนะคะ เกิดเหตุขัดข้องโอนช้าแจ้งได้ค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ!!

สำหรับลูกค้าชั้นดี ทางเรามีของสมนาคุณแจก เป็นของดีแน่นอนค่ะ และจะมีการแจ้งหน้ากระทู้สำหรับผู้โชคดีค่ะ

-------------------------------------------------------

★★★ ATTENTION PLEASE!!★★★
    แม่ค้าคัดสรรแต่สินค้าเกรดAA! งานดีและผ้านอก ไม่ใช่งานโหลๆ ผ้าถูกๆจ้า โปรดระวังงานก๊อปเกรดต่ำนะคะ งานบางอย่างไม่เหมือนใคร มีที่นี่ที่เดียวเท่านั้นจ้า

------------------------------------------------------

สินค้าจัดส่งภายในวันรุ่งขึ้นหลังโอนเงิน
    หรือภายในว้ันเดียวกันถ้าโอนก่อนสองโมงในกรณีที่แม่ค้านำสินค้ามาที่ออฟฟิศด้วยค่ะ

เน้นโอนเร็วส่้งเร็วค่ะ

------------------------------------------------------

★★★ ประกาศค่า ลูกค้าที่ไม่ได้เป็นสมาชิกSBN รบกวนเมลมาที่ Wonderkloset@hotmail.com ได้เลยนะคะ
    ตอบกลับทุกเมลแน่นอนจ้า ขอบคุณมากค่า★★★

------------------------------------------------

!★สินค้าชิ้นไหนที่มีคน CF แล้วสามารถจองต่อได้ค่ะ ลูกค้าทุกท่านสามารถเช็ครายการจองได้ที่หน้ากระทู้นะคะ ★!

------------------------------------------------
    เนื่องจากPM เต็มทุกวัน!! ติดต่อทางเมลจะสะดวกที่สุดค่า วันนี้ติดต่อทางเมลนะคะ Wonderkloset@hotmail.com เมลกลับทุกอันนะคะ

♥♥New arrival
    Lot 16
    " Scene Stealer"
    ♥♥

http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=100903

Lot 15(9/2/11)
    " The Look Of Love"
    ♥♥

Meet us & shopping LOT 15 @ http://www.facebook.com/wonderkloset

Lot 14
    " Rise & Shine"
    ♥♥

Meet us & shopping LOT 14 @ http://www.facebook.com/wonderkloset

♥♥-----New arrival Lucky Lot 13
    " Simply Tempting: The rise of Leopard"
    ♥♥

http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=76360

♥♥LOT 12 "The Moment"♥♥

http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=71071

♥♥New arrival Lot 11---"♥♥
    Sexy, Can I?"--- Reveal your inner charm" เสื้อผ้าน่ารักปน sexy เล็กๆเพียบจ้า----❤❤❤

♥♥LOT 10 Peaches & Cream♥♥

http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=57878

♥♥LOT 9 CLASSY DEVOTION♥♥

http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=52885

♥♥LOT 8 LOVE IS IN THE AIR♥♥

http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=49604

♥♥LOT 7 Dreaming in Paradise♥♥

http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=45086

★!! LOT 6 !!★ Gorgeous Romance New Collection~~~มาให้สาวๆเชยชมแล้วค่าา

http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=39487

-★-สัดส่วนนางแบบ อก32 เอว25 สะโพก34-35 สูง160 ค่า-★-
    !★- ชุดที่นางแบบใส่มีขายแล้วจ้า -★!

-------------------------------------------------------------------------

!! New Arrival Lot 5 !!

1. O-Lilly Skurvy Bodycon dress เดรสบอดี้คอน ไม่มีตกเทรน งานเกาหลี ใส่แล้วน่้ารักปนเซ็กซี่ เช้าใส่สูทตัวยาวทับไปทำงานกลางคืนถอดสูทท่าองราตรเก๋มั๊กมาก
    ผ้า: Spendex Knit เกาหลี เนื้อแน่น ไม่บาง เก็บทรงกระชับ
    ไซส์: Free Size ยาว 33 นิ้ว
    [U]จำนวน[/U
    ชมพูช๊อกกิ้งพิ้งค์ = SOLD
    เทา =SOLD
    ดำ = 1
    ราคา
    590
    ดำกับเทาสั่งเพิ่มได้ค่ะ
    กระเป๋าและเสื้อทับลูกไม้มีขายด้านล่างค่ะ

2. Mary-Kate Maxi Dress เดรสยาวกำลังมาแรงสำหรับหน้านี้ หาแจ็กเก็ตแขนยาว หรืเเสื้อกั๊กยีนสืตัวสั้นใส่เพิ่มความเก๋ให้ชุดดูมีอะไรมากขึ้น หรือจะใส่เดี่ยวๆ หาสร้อยเท่ๆใส่ก็เริ่ด!
    ผ้า: ยืด Cotton เนื้อดี
    ไซส์: Free Size
    จำนวน:พร้อมส่ง 17/6/10
    ลายใหม่ลายเฉียง= 5---- K.gsopita/K.dewi/K.pimvara----ว่าง 2
    ลายขวาง = CF K. napapa.a/K.dewi
    ราคา:
    550----450
    เสื้อกั๊กยีนส์----SOLD

3.Kimberry Scallop Bodycon skirt กระโำปรงสั้น ด้านหลังเป็นยางยืดใส่ง่าย เพิ่มความน่ารักตรงกระเป๋าที่ทำเป็นหยัก น่ารักเกินบรรยาย ผ้าใส่สบายไม่ยับ
    ไซส์: Free Size สะโพกได้ถึง 35 เอวยืดได้ถึง 30นิ้ว ยาว 16นิ้ว
    จำนวน:
    ชมพู=SOLD
    เขีัยวมิ้นท์=1
    ดำ=SOLD
    ราคา
    320

4. Renee' T-top มาแล้วสำหรับเสื้อแขนเปียที่สาวๆถามหากันให้ควัก เปียถักอย่างดีไม่ใช่งานโหล่ ใส่กับขาสั้นเอวสูงหรือบอดี้คอนก็น่าร๊ากกก
    ผ้า:ยืดSpendex เนื้อดี ผ้ามีสกุลไม่โหลอย่างที่ขายทั่วไปนะคะ
    จำนวน(มาเพิ่มจ้า)
    ขาว=5--ว่าง 1
    ดำ=3--------หมด
    ลายทาง=หมด
    ราคา
    390

5. DiVa Stripe Skirt กระโปรงลายทางกำลังอินที่สุด ใส่กับเสื้อยืดสร้อยGlam Rock ดูเก๋่มาก
    ไซส์: Free Size เอวยางยืด ยาว 16นิ้ว
    จำนวน
    ลายทาง=2-----K.salinya/K.เิอื้อย----หมด
    ราคา
    450

6. Mini garden Jumpsuit แบบเดียวกับ TOPSHOP เลยค่า ผ้าเนื้อดีใส่สบายไม่ร้อน มีระบายด้านหน้า แนะนำให้หาเสื้อกั๊กน่ารักๆใส่ เก๋ได้อีก!!
    ผ้า: บาติกใส่สบายมากกก สีจริงแบบรูปที่สองนะคะ
    ไซส์: Free Size เอวผูก สะโำำพก38
    จำนวน=3-----SOLD OUT
    ราคา 490

สนใจเสื้อกั๊กสั่งได้จ้าซื้อเป็นเซ็ทราคาพิเศษ!!----
    กระเป๋าลูกไม้มีขายด้านล่างค่้า

7.Gigi Stripe bag ใครไม่มีไม่ได้แย้ววววว กระเป๋าลายทางสุดเก๋ ถือเป็นคลัช หรือสะพายสายปรับสั้นยาวได้ตามใจชอบเลยค่า เข้าได้กับทุกชุด
    จำนวน
    ดำ=1
    ขาวดำ=1
    น้ำเงินแดง=หมด
    ราคา
    790

8.Sweet Candy chiffon Top เสื้อสายเดี่ยวระบายด้านหน้า ผ้าทอลายจุดๆในตัว ใส่กับขาสั้นหรือใส่กับบอดี้คอนก็น่ารักค่ะ
    ผ้า: Chiffon ญี่ปุ่น
    ไซส์: Free size อก 34-35นิ้ว ยาว 24นิ้ว
    จำนวน:
    ชมพู=2---หมด
    ดำ=3----K. molly/K. piyatip/K.kenny----หมด
    ขาว=3---- K.darkspirit32/bear/K.Bloolaboom
    ---หมด
    ราคา
    320[/SIZE]

9. Rosy Secret Garden Sandle รองเท้าแตะ เพิ่มความน่าัรักด้วยดอกไม้ ด้านหลังเป็นยางยืด งานHandmadeส่งออกค่า ใส่กับขาสั้นหรือจัพท์สูทหมีขายาวก็น่าร๊ากกก
    ไซส์: ไซส์รองเท้าจะเล็กกว่าปกติ คนที่ใส่ไซส์36 ต้องสั่งไซส์37 นะคะ
    จำนวน: มาเพิ่มค่า!! ล๊อตแรกโดนเหมาหมดเลย ล๊อตสุดท้ายแล้วนะคะ เพราะอะไหล่หมดแล้วจ้า
    -สำหรับคนใส่รองเท้าปกติเบอร์35 ต้องใส่ 36=SOLD
    -สำหรับคนใส่รองเท้าปกติเบอร์36 ต้องใส่ 37=SOLD
    -สำหรับคนใส่รองเท้าปกติเบอร์37 ต้องใส่ 38=SOLD
    -สำหรับคนใส่รองเท้าปกติเบอร์38 ต้องใส่ 39=SOLD
    -สำหรับคนใส่รองเท้าปกติเบอร์39 ต้องใส่ 40=SOLD
    ราคา
    xxx

จองต่อได้ค่ะ

10. Zoey Hot pants Jeans ยีนส์เซอร์ๆ ออกแนวร๊อกๆแต่แอ็บเซ็กซี่ น่าร๊าาาเกินบรรยาย ใส่กับเสื้อแบบนางแบบใส่น่ารักมากกกกก( เสื้อยืดเกาหลีมีขายจ้า)
    ผ้า: ยีนส์ฟอก ฮ่องกง คัตติ้งเน๊ยบมากกก Confirmค่ะ! ^o^
    ไซส์: Size S=36, M=38, L=39
    จำนวน:
    S=5----K. poji/ K. Mollika/K. jittima/K.pukk/K.mind-----SOLD
    M=5-----CF K. Shop2hand(pla)// K.ccnb/K. Kaopoon---SOLD
    L=3---- K.BLUSYST/K.mali---SOLD
    ราคา 790

เข็มขัดหนังแท้สีแทน ราคา 320
    เหลือ 3 เส้นสุดท้ายแล้วค่า!!!!-----หมด

11. Zippy T-shirt เสื้อยืดผ้าเนื้อดีของเกาหลี เก๋ตรงซิปด้านหน้าน่ารักมากมายค่ะ ใส่กับขาสั้นเอวสูงหรือใส่ปล่อยๆก็น่ารัก
    ผ้า: Cotton เกาหลี ไม่ย้วย เนิ้อดีมากมาย Confirmค่ะ! ^o^
    สี: เท่าอ่อน Hiso สุดๆ!!
    จำนวน:เพิ่ม 4----K. BLUSYST/K.Duangtawan/K.YOKK/K.ploy(cyberserf)---หมด
    ราคา 390

★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★

5. Rosemary Lace top เสื้อแขนกุดสุดเซ็กซี่ ด้านหลังเ็ป็นลูกไม้ยืดอย่างดีทั้งตัว ช่วงไหล่เสริมฟองน้ำเพิ่มความเก๋ ใส่แล้วน่ารักค่ะ ใส่้กับขาสั้นหรือบอดี้คอนก็เสวยค่ะ
    ผ้า: Spendex เนื้อแน่น ไม่ย้วย
    ไซส์: Free size อกไม่เกิน 33 ค่ะ
    จำนวน: 2--------หมด
    ราคา
    590(ลูกไม้อย่างดี ด้่านหลังใช้ผ้าลูกไม้หมดเลยคะ่เลยแพงนิดนึง)

ผ้าหมดค่า
    -★- เสื้อทับลูกไม้มีขายอยู่ด้านล่างนะคะ-★-

6. Karen Maxi Dress เดรสตัวยาวที่กำลังอินอยู่ในขนะนี้ ต้องมีในตู้เสื้อผ้าซักตัวนะคะ เพิ่มความเก๋ด้วยเสื้อกั๊ก หรือใส่เดี๋ยวๆก็ได้ค่ะ โพกผมซะหน่อย เริศ!
    ผ้า: Cotton เนื้อดี
    จำนวน: มาเพิ่ม 2---SOLD
    ราคา
    : 490(ไม่รวมเสื้อกั๊กและเสื้อทับลูกไม้สีดำค่ะ)

-★- เสื้อทับลูกไม้มีขายอยู่ด้านล่างนะคะ-★-

9. Mikka Jumpsuit ชุดหมีตัวยาว สาวเกาหลีกำลังฮิตใส่กันมากมาย สาวไทยห้ามยอมแพ้นะคะ
    ผ้า: Cotton Silk เกาหลี
    ไซส์: Free size สะโพก 37
    จำนวน: 2---หมด
    ราคา:
    490 รวมเสื้อกล้ามด้านในค่ะ

ใครสนใจกระเป๋าลูกไม้มีขายด้านล่างนะคะ[/COLOR]

10. Sugar baby dotti dress เดรสลายจุดน่ารักคุณหนูมากมายค่ะ
    ไซส์ : Free size
    จำนวน
    Black:-----หมด
    baby pink: ----- หมด
    White=3 มาเพิ่มสีใหม่แต่เหลือตัวสุดท้ายแล้วจ้า!!----ว่าง 1
    ราคา:
    490

11. Ruffle Blouse style Kloset เสื้อแขนระบายชั้นๆหรูหรามากมายค่ะ
    ผ้า: Cottonผสม silk เกาหลี
    ไซส์: Free size อกไม่เกิน 35 นิ้วค่ะ
    จำนวน: หมด
    ราคา:
    490

12. Roselaine Blouse เสื้อสไตล์ Sretsis ระบายตรงหน้าอกกับขาสั้นหรือบอดี้คอนก็น่ารักค่ะ
    ไซส์: Free size
    จำนวน
    baby pink:----หมด
    green:2--------หมด
    ราคา

13.Viva top เสื้อคอผูกใส่กับขาสั้นน่ารักมากมายค่ะ
    ไซส์: Free size อก 33 นิ้ว
    จำนวน---CF K. Bowl
    ราคา:
    490

14. Miss Seventy High Waist Baby blue jean ยีนส์เอวสูงมาใหม่น่ารักมากมายค่า
    ไซส์: M= เอว 26 สะโพก 35 L=เอว 30 สะโพก36
    จำนวน
    M=------หมด ลงชื่อสั่งทางเมลได้จ้า
    L=-----หมด ลงชื่อสั่งทางเมลได้จ้า
    ราคา
    550

ของหมดชั่วคราวแต่ลงชื่อไว้ได้ค่า มาแล้วจะแจ้งไปน๊า[COLOR]

15. Peony minidress เดรสตัวสั้น เก๋ไก๋ตรงพู่ดูน่ารัก เนื้อผ้าใส่สบายไม่ร้อนเลยค่า ใส่เป็นเดรสสั้นแล้วใส่ขาสั้นด้านใน หรือใส่กับเล้กกิ้งก็เก๋ค่ะ
    ผ้า: Cotton ลินิน ญี่ปุ่น
    จำนวน:
    ชมพู=K.jittima----หมด
    ดำ=2----- K. Bowl---ว่าง 1
    ราคา
    450

16. Dayna lace shirt jean เสื้อยีนส์สุดฮ๊อต D&G Style แต่งด้วยลูกไม้อย่างดีไม่โหลแน่นอนค่ะ
    จำนวน: 2----หมด
    ราคา

17. Didi lace Crop เสื้อคร๊อปลูกไม้ฝรั่งเศส เนื้อหนาแน่น ไม่ย้วยเหมือนที่เลียนแบบนะคะ ใส่กับเอวสูงจะน่ารักมากค่ะ กำลังอินสุดๆ
    จำนวน: 2
    ราคา:
    750

18.★★★มาแล้วจ้าตามคำเรียกร้อง กางเกงเอวสูงสามกระดุม style TOPSHOP มาไม่เยอะนะคะ
    ไซส์: S=33, M=34-35, L=36
    จำนวน: ตอนนี้มีสีอ่อน L=2-----K. shop2hand---หมด
    ราคา:
    520

★★★ ประกาศโปรดระวังสินค้าที่แบบคล้ายกันแต่เนื้อผ้าและทรงจะต่างกันนะคะ ★★★

19.Ladybugs tee TOPSHOP style เสื้อยืดเนื้อดี ปักลายเต่าทอง ใส่กับขาสั้นน่าร๊ากกก
    ผ้า: ยืด Cotton เนื้อดี ไม่ย้วย
    จำนวน 2------K.moozub/K. rabinly หมด
    ราคา
    320

20.Annabell Lace bag กระเป๋าลูกไม้ญี่ป่น กำลังฮิตมากค่ะ สะพายแล่้งก็ได้หรือสะพายไหล่เดียวก็น่ารักค่ะ ผ้าหายากมากมีมาน้อยค่ะ
    ผ้า: ลูกไม้ญี่ปุ่น อย่างดี สายหนังเทียมปรับสายได้ค่ะ มีที่รองกระเป๋าอย่างดีไม่ใช่กระดาษแข็งธรรมดานะคะ ช่องใส่ของด้านในก็มีค่ะ
    จำนวน: 2---- K.latoonce/K. apple/---หมด
    ราคา:
    450

ผ้าหมดสั่งไม่ได้แล้วจ้า
    K.ccbn/K.puk

21. Sweet Darling lace top เสื้อทับลูกไม้ สุดคุ้มใส่ได้สองด้านค่ะ สายปรับสั้นยาวได้ตามใจชอบ แอบเซ็กซี่นิดๆ ใครมองหาเสื้อทับสวยๆทางนี้เลยจ้า
    ผ้า: ยืด Spendexลูกไม้อย่างดีั ไม่ใช่้ผ้าบางๆเนื้อเละๆอย่างที่ขายทั่วไปนะคะ
    จำนวน
    ดำ = 5---K. kitty-roxy/K.piyapaK. ammy85-----หมด
    ขาว = 6--K.kitty-roxy/K.thitima/K.piyapaK.ammy85-----หมด
    ราคา
    290

Special Promotion!!! ซื้อ 2 ตัว จาก 580-------เอาไปเลย 550!!!
    สั่งได้ค่ะ

--------------------------------------------------------------------------------------

★★★ ประกาศค่า เนื่องจากมีบางท่านสนใจสินค้าแต่ไม่สามารถส่ง PM ไ้ด้ รบกวนเมลมาที่ Wonderkloset@hotmail.com ได้เลยนะคะ
    ตอบกลับทุกเมลแน่นอนจ้า ขอบคุณมากค่า★★★
    ]

---------------------------------------------------------------------------------------

สำหรับลูกค้าที่ตามหากระทู้เก่ารอหน่อยนะคะ กำลังพยายามทำใหม่อยู่ค่ะ เดี๋ยวยังไงจะทยอยเอามาลงให้นะคะ
    ขอบคุณ SBN สำหรับพื้นืที่ดีๆแห่งนี้ค่า ^^
    Last edited by sretsismania; 03-23-2011 at 05:24 PM.

0/5
    Super Sale Zone!!!!

ขายแบบขาดทุนกันไปเลยค่ะ กรุณาอย่าต่อเลยนะคะ เพราะถูกมากแล้วค่า

1. Anna Skirt Sretsis Style กระโปรงbodycon ผ้ายืดเนื้อแน่นมีซับในด้านในให้ด้วยค่ะ แบบ SRETSIS น่ารักมากกกกกก
    ผ้า : ยืด cotton เกรดดี
    ไซส์: S= เอว 25 สะโพก 33 , M= เอว 26 สะโพก 35-36
    จำนวน
    M ดำ= หมด ,ชมพู=
    หมด
    590------->Sale 360

2. Sweet daisy T-shirt เสื้อยืดแขนยาวปีกค้างคาวน่ารักมากมายค่ะ เก๋ตรงไหล่เป็นดอกไม้เก๋มาก
    [COLOR="Blue"]ไซส์ : Free size
    จำนวน
    โอด์โรส = SOLD
    ดำ=SOLD
    ขาว=SOLD
    XXX

3. Mini Crop Rose เสื้อคร๊อปลายดอกน่ารักมากมาย
    ไซส์: Free size
    จำนวน
    ขาวดอกชมพู=2---SOLD OUT
    ดำดอกแดง=1-----SOLLD OUT

490------->Sale 350

Dress up tip: ถ้ากลัวโป๊หาเสื้อลูกไม้ใส่ไว้ด้านในให้ด้านหลังเห็นลูกไม้นิดๆ แอบเซ็กซี่แถมไม่โป๊ด้วยค่า (เสื้อทับมีขายด้านบนค่า)

4. Lulu mini crop TOPSHOP style
    ไซส์ : Free Size
    จำนวน
    ขาวจุดดำ=SOLD
    เขียวมินท์=4
    น้ำเงิน=4---CF K.Duangtawan

490------>Sale 320

5. Pastella pant Kloset Style กางเกงขาสั้นเอวสูง เก๋ไก๋ตรงหูเข็มขัดถักเปีย น่้ารักมาก ผ้าใส่สบายค่ะ
    ไซส์
    Size S สำหรับคนที่ เอว 25-28", กางเกง เอว 28" สะโพก 36", ยาว 12.5
    Size M สำหรับคนที่ เอว 29-30",กางเกง เอว 30" สะโพก 37", ยาว 13.5
    Size L สำหรับคน ที่ เอว 31-32", กางเกงเอว 32" สะโพก 38-39", ยาว 14.5
    จำนวน
    ส้ม S=SOLD, M=SOLD
    เขียวมินท์ S=SOLD----, L=SOLD
    ฟ้า M=3------ ว่าง 1

ดำ S=1---K.boolaboom, L=SOLD
    450------>Sale 300

Last edited by sretsismania; 07-25-2010 at 12:09 PM.

ammiiz's Avatar
    ammiiz is offline Trusted Member
    0/5
    ส่ง pm ไม่ได้ งั้นขอ CF ตัวนี้นะคะ รบกวนขอเลขที่บัญชีด้วยจ้า

16. Dayna lace shirt jean เสื้อยีนส์สุดฮ๊อต D&G Style แต่งด้วยลูกไม้อย่างดีไม่โหลแน่นอนค่ะ
    ราคา 590

0/5
    Quote Originally Posted by ammiiz View Post
    ส่ง pm ไม่ได้ งั้นขอ CF ตัวนี้นะคะ รบกวนขอเลขที่บัญชีด้วยจ้า

ราคา 590
    โอเคค่า เดี๋ยวจองให้นะคะ รบกวนส่งอีเมลมาที่ Wonderkloset@hotmail.com นะคะ
    เดี่ยวส่งเบอร์บัญชีให้ค่า
    ขอบพระคุณมากค่า ^^

0/5
    5. Pastella pant Kloset Style กางเกงขาสั้นเอวสูง เก๋ไก๋ตรงหูเข็มขัดถักเปีย น่้ารักมาก ผ้าใส่สบายค่ะ

สีฟ้าที่นางแบบใส่เป็นไซส์อะไรค่ะ
    เราจะติอต่อที่เมล แต่คุณแตไม่ได้ออนเอ็มอ่ะค่ะ^^
    ขอบคุณมากค่ะ

0/5
    Quote Originally Posted by jubib View Post

สีฟ้าที่นางแบบใส่เป็นไซส์อะไรค่ะ
    เราจะติอต่อที่เมล แต่คุณแตไม่ได้ออนเอ็มอ่ะค่ะ^^
    ขอบคุณมากค่ะ
    คุณจิ๊ปจ๋า เดี๋ยวแตออนให้นะ แป๊ปนึงจ้า ^^

0/5
    โอนแล้วนะคะ เข้ากสิกร ตอน 4 ทุ่ม 50 นาที คะ ems นะคะ ยอด400บาท

0/5
    ส่ง ด่วน ตอน เช้าเลยนะคะ ขอบคุณคะ

0/5
    Quote Originally Posted by dason View Post
    ส่ง ด่วน ตอน เช้าเลยนะคะ ขอบคุณคะ
    ไปส่งของแล้วจ้ารอแป๊ปนึงนะคะเดี๋ยวจะมาแจ้ง TK no. ให้จ้า

update ka
    แจ้ง Tracking no.ให้ทาง PM แล้วนะคะ
    ขอบคุณมากค่า ^^
    Last edited by sretsismania; 06-03-2010 at 02:58 PM.

0/5
    8. Zigzac lovely dress

ถ้ายังมีเหลือรบกวน PM ตามด้วยนะคะ

Page 1 of 5 1 2 3 ... LastLast

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->