เมื่อเช้าได้โพสต์กระทู้ขายไว้ที่ห้องhi street siambrandname แล้ว และหลังจากนั้นอีกประมาณสองชั่วโมงจะโพสต์

Reply to Thread ต่อจากระทู้ เดิมแต่ไม่สามารถ โพสต้ได้ค่ะ ได้ลองหลายครั้งแต่ก็ยังไม่ได้เลยค่ะ ไม่ทราบว่าเวป สยามแบรนด์เนมมีปัญหาหรือเปล่า

คะ และที่สำคัญคือไม่สามารถโพสต์แจ้งปัญหานี้ที่ Forum (เว็บบอร์ด): สำหรับแจ้งปัญหาที่เกิดขึ้นในเว็บไซต์สยามแบรนด์เนมได้ เลยต้องมาโพสต์แจ้งปัญหาที่นี่แทน

รบกวนช่วยด้วยนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ