♥♥ PM / somerichy111@hotmail.co.uk<br /> เช...่ะ<br />

ราคานี้ไม่รวมค่าจัดส่งนะคะ สนใจ รีบๆ CF เลยนะคะ เพราะขายถูกมากๆเลยจ้า

KOREAN short เอวประมาณได้26-27 นะคะ ไม่ใช่ผ้ายืดนะคะ ซื้อที่เกาหลีค่ะใส่แล้วเป็นแบบในรูปเลยนะคะ ขาย 350 THB ค่ะ ผ้าดีมากๆค่ะ ใส่เป็นเป็นทรงแนบลงมา ทำให้ดูผอมไปตามเนื้อผ้า ไม่บานออกค่ะ

กระโปรง เป็นพลิวๆนะคะ ตัวนี้ใส่ได้ตลอดเลยนะคะ สวยมากๆค่ะ เอวได้ตั้งแต่ 25-28 ค่ะ ออกแล้วยืดได้เยอะนะคะ สะโพกได้ถึงประมาณ 37 ค่ะ ตัวนี้เป็นผ้าหนานะคะ เดี่ยวความยาวจะวัดมาให้อีกทีนะคะ ขอขายแค่ 250 บาทค่ะ

JUMPSUIT ชุดหมีจาก SIAM ซื้อมา 1,400 ใส่ไปครั้งเดียว อันนี้มีคนฝากขายอีกทีนะคะ
ขายแค่ 390 THB ค่ะ เป็นซิปผ่าหน้านะคะ และมีโบว์ผูกตรงเอวค่ะ

เสื้อกั๊ก สีเบจนะคะ ตัวนี้อกได้ถึง 36-37 เลยค่ะ ใส่เป็นเสื้อกั๊กน่ารักมากๆค่ะ ซื้อมาเกือบ 3000 ขอขายแค่ 250 THB

BOUTON jean สีน้ำเงินๆออกดำๆนะคะ เอวประมาณ 26-27 ค่ะ
ซื้อมา เกือบ 3,000 บาท ขอขายแค่ 250 THB
*มีตำหนิคือ กระดุมหลุดไปนะคะ นอกนั้นสภาพดีค่ะ ของแท้นะคะ

กระโปรง AllZ นะคะ เป็นคล้ายๆ bodycon แต่ไม่แนบเนื้อนะคะ เอวประมาณ 26-27 ค่ะ เป็นผ้ามันๆนะคะ ขาย 150

ZONE ราคาเบามากกกก ราคาตามนี้ยังไม่รวมค่าจัดส่งนะคะ
ราคา 150 ทุกตัว ไม่รวมค่าส่ง!!