สนใจชิ้นไหนติดต่อหรือสอบถามได้เพิ่มเติมได้นะคะทาง

perinprivate@hotmail.com สะดวกที่สุดและเร็วที่สุดค่ะ

ได้รับemailตลอดทางมือถือค่ะ ไม่สะดวกทาง PM นะคะ เพราะไม่ได้เข้าwebตลอดค่ะ

CLICK ที่รูปเพื่อขยายนะคะ/ขออนุญาต blur background เท่านั้นนะคะ / ขอดูรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ หรือ สอบถามได้จ้า

0843870680(13.00-21.00)/whatsapp 24 hrsค่ะ

whatsapp always

ตัดสินใจให้ดีก่อน CF ค่ะ
ไม่รับคืนสินค้าค่ะ ของทุกชิ้นส่วนมากนำไปถ่ายทำแบบต่างๆเท่านั้นค่ะ ใส่ไม่พอดี หรือนำมาผลัดสมบัติกันค่ะ ดังนั้นราคาจะต่ำว่าราคาที่ได้มาแน่นอนค่ะ ไม่ได้ขายเอากำไรแบบตั้งตัวได้ค่ะ
CF no CC นะคะ or Blacklist เพราะเสียเวลา ความรู้สึกค่ะ

Cf แล้ว Cf ต่อได้เลยค่ะขอลบรายการสินค้าที่ขายไปแล้วนะคะ

*****ให้สิทธิคนที่พร้อมโอนก่อนนะคะ ใครโอนก่อนมีสิทธิก่อนนะคะ ไม่ได้ให้สิทธิคนจองไว้นานก่อนนะคะ เพราะไม่ได้เป็นแม่ค้าค่ะ ดังนั้นของมีอย่างชิ้นแบ่งๆกันใส่ค่ะหรือซื้อมาหลายชิ้นราคาถูกค่ะ *****

หากท่านใดสนใจ สอบถามเพิ่มเติมได้ทาง email (สะดวกที่สุด)หรือ whatsapp ค่ะ ยินดีตอบทุกคำถามเกี่ยวกับสินค้าค่ะ

กระโปรงแบรด์ star room นำเข้าจากเกาหลี เป็นแบรนดฺ์เกรดสยามที่ไม่ต้องกลัวเดินเเล้วป๊ะแบบเดียวกันหรือเกรดผ้าที่แสนจะบางย้วยนั้นไม่มี เป็นแบบที่มีลูกเล่นบิดเกลียวปลายกระโปรงค่ะ

มีสีเทา 1 ตัว freesize ขายที่ 280 รวมส่งค่ะ เหมือนใหม่ใส่แค่ครั้งเดียวถ่ายงานค่ะ (ซื้อมาก็ 690 แล้วคะ อยากรีบขาย)

สูทกั๊กสีขาว1ตัวเท่านั้นค่ะ งานนี้ต้องมีค่ะ ฉีดสีดำแบบเดิมๆ ด้วยลุดหวานเท่ห์ต้องขาวเท่านั้นค่ะนาทีนี้ สาวๆคนไหนไมีมีไม่ได้แล้วนะคะ เพราะตอนนี้เซเลบต่างพากันใส่เสื้อสูทกับลุคcasualให้ดูเท่ห์แต่เเอบดูเป็นทางการขึ้นมาค่ะ จะไปทำงานหรือ ใส่กับลุคเซกซี่แบบคุณอั้มก็ได้่เช่นกันค่ะ ใครไม่มีคัตติ้งดีเนี๊ยบแบบใส่โชว์อย่างมั่นใจ ต้องรีบคว้าไว้เพราะราคาถูกมากค่ะ

ขอขายที่ 380 บาทค่ะ รวมส่งค่ะ (จากที่ไ้ด้มาเก้าร้อยกว่าบาทค้ะ สภาพใหม่มากก)

เสื้อกั๊กยีนส์ทรงมีปีกแขน งานสายเก๋ที่ทรงจริงๆค่ะงานนี้
เทรนยีนส์ฟอกเซอร์ๆกำลังมา แต่เน้นว่าตัวนี้ใส่ได้ทั้งที่ทำงานและไปเที่ยวได้สบาย สีสวยลืม งานสวยผ้าดีสีฟอกเนี๊ยบ
ใส่ถ่ายรูปงานแค่ครั้งเดียว บอกได้ว่าเหมือนใหม่สดๆร้อนๆค่ะ ขอขายที่ 300 (ราคาซื้อ580ค่ะ)

กางเกงเอวสูงที่ผ้าใส่สบายเป็นที่สุด แต่ไม่โป๊เลยซักนิด เพราะร้าน fore ที่มีสาขาที่เซนทรัลลาดพร้าว (ร้านออกแบบเอง โดยเน้นสไตล์ runway fashionweek แบบเก๋มากทุกชิ้น เป็นร้านที่ดาราหลายคนมาอุดหนุนค่ะ) SOLD

ผ้านิ่มเหมือนผ้าชุดว่ายน้ำแต่มีซับในและผ้าไม่บาง ใส่มาทรงสวย เนื้อไม่มีเป็นชั้นหรือเห็นขอบชั้นในแน่นอน กางเกงทรง must have ที่ทั้งmilin และ kwankao ต้องมีทุกคอลเลคชัน จะใส่เดี่ยวๆหรือเป็นกางเกงกันโป๊โชว์สวยๆสำหรับกระโปรงสั้นแบบดารานิยมตอนนี้นะคะเพราะผ้าซับในปกปิดแต่ไม่หนาแบบทำให้ดูอ้วนค่ะ

ใส่ 2 ครั้งเหมือนใหม่ค่ะ มีแถบสี มีขาว น้ำเงินเข้มและดำนะคะ ถ่ายมาสีน้ำเงินไม่ชัดเจน ขอขายที่ 300 ( จาก 590 ค่ะ)
Size M เอว 26-28 สะโพก 36-38 ใส่ได้ค่ะ

กางเกงปลายเป็นพรีท ทำให้สาวๆที่อยากใส่พรีทแต่กลัวพองจับจองได้เลยค่ะ เพราะตัวนี้ใส่แล้วขาเล็กมากๆค่ะ เป็นทรงสไตล์คล้าย Milin แต่เป็นงานตัดเองไม่ซ้ำใครค่ะ ขอบอกว่าตัวนี้ใส่แล้วเด่นและเข้ากับเสื้อได้ง่ายทั้งใส่ในกางเกงหรือเสื้อยาวปล่อยให้เห็นเหลือแต่ชายก็สวยเด่นมากค่ะ ตัวนี้งานสวยและpremiumได้มาราคาค่อนข้างแพงกว่าตัวอื่น แต่ที่ร้านเหลือตัวสุดท้ายตัวนี้ค่ะ เพราะทำมาน้อยงานตัดค่ะ

ใส่ 3 ครั้งค่ะเหมือนใหม่ไม่มีตำหนิค่ะ ขอขายที่ 390>350งดต่อรวมส่งค่ะ (จาก1100บาทค่ะ)

เอว 27-28 สะโพก 37-38ค่ะ ขาดเกินกว่านี้ประมาณไม่เกิน1นิ้วใส่ได้ค่ะ

งานพรีจาก wila style ค่ะ เป็นงานmaltidaค่ะ ตัวนี้ใส่มาแล้วสวยหวาน สามารถออกงานได้เลย ที่สำคัญใส่แล้วผิวดูขาวขึ้นเลยค่ะ

อกไม่เกิน 34 สะโพกและเอวฟรีค่ะ ยาวประมาณ 39-40 นิ้วค่ะ

ตัวนี้ได้มาราคาพรีออเดอร์ค่ะ 1950 ขอขายที่ 390>>350 รวมส่งค่ะ บาทค่ะ SOLD

เสื้อคอกลมจากแบรนด์ ditch ที่ตออนนี้ลายแบบ typo หรือการเล่นลูกเล่นคำ ตัวอักษรต้องมาและควรจะมีติดตู้เลยค่ะ ตัวนี้เป็นผ้าตาข่ายเซกซี่สุดๆบอกได้คำเดียยวว่าใส่แล้วดูน่ารักแต่เซกซี่ตรงตาข่ายค่ะ

ขอขายที่ 180 บาท

ความยาวประมาณ 14 นิ้วค่ะ อกไม่เกิน 34 ใส่ได้หมดค่ะ

กระโปรงลายทางตรงแบบที่ทุกแบรนด์ตั้งแต่แบรนด์ vickteerut ไปจนถึง zara ต้องมีนะคะ ผ้าจริงจะออกสีฟอกหน่อยค่ะ ไม่ดำสนิทแบบแข็งๆ ออกเซอร์เล็กๆ ใส่ได้หลายแบบทั้งทำงานและเที่ยวค่ะ ตัวนี้pattern เป็น zara style ค่ะ

เหมือนใหม่ค่ะขอขายที่ 290 (จาก 480 ค่ะ )

เอวฟรีไซส์ค่ะ สะโพกได้ถึง 39 เลยค่ะ ( ส่วนตัวสะโพก37.5)ค่ะ ความยาวประมาณ 20-21นิ้วค่ะ

สีแบบคุณพลอยค่ะ แต่เป็นกระโปรงเท่านั้นค่ะ

เสื้อเอี๊ยมยีนส์ ตัวนี้ Must Have เลยค่ะ เป็นงาน Korean style แบบงานดีเก๋ไม่เหมือนใครค่ะ ผ้ายีนส์สีสวย ผ้าไม่บาง คุณภาพแน่น ใส่เดี่ยวก็สวยโดยใส่เสื้อทับข้างในค่ะ หรือใส่กับเสื้อหลายแบบ แบบที่ไม่ต้องใส่เป็นjumpsuitอีกแล้ว ตัวนี้หายากและไม่เหมือนใครตรงดีเทลเก๋สุดๆค่ะ

ใส่แค่ 2 ครั้งค่ะ ตัวนี้ได้ลง cheese mag ค่ะ ขอขายที่ 350 บาทค่ะ รวมส่งค่ะ (จาก 650 ค่ะ)

มีกระดุมปรับช่วงเอว 2 ไซส์ค่ะ เอว 24-28 ใส่ได้หมด อกฟรีค่ะ ยาวประมาณ 14-15นิ้วค่ะ

เสื้อสีส้มแบบ topshop style ค่ะ ตัวนี้สีสดและทรงเป็น must have เลยค่ะต้องมีใส่ไว้ไปทำงานหรือไปเที่ยวจะเข้ากับกระโปรงสั้นหรือกางเกงขาสั้นก็ได้ค่ะ

ขายที่ 190 บาท (จาก320 )

Freesize ค่ะ รอบอกก่อนยืดประมาณ32ค่ะ ยืดได้ถึง40กว่าเลยค่ะ ความยาวประมาณ 26นิ้วค่ะ

กระโปรง American apparel style ตัวนี้ต้องมีนะคะ เพราะโดดเด่นแบบที่ใส่ไปเที่ยวแล้วใครๆต้องแว๊บมองเลยค่ะ ไม่ต้องกลัวสีเว่อร์แรงไปเพราะเป็นสีเงินแบบmirrorค่ะ จีบแน่นเหมือนเดิมค่ะ มีซับในค่ะ

ขอขายที่ 190 บาทค่ะ (จาก 350)

Freesizeค่ะ ยาวประมาณ 19 นิ้วค่ะ ยาวประมาณ 15 นิ้วค่ะ

ขออนุญาตยืมรูปนะคะ

กระโปรงเฉียง Thea by thera style แบรนด์ชั้นนำของไทยค่ะ ผ้าสวยมากเหมือนผ้าไหมนิดๆค่ะ ตรงขอบกระโปรงมีตัดขอบย้ำอีกครั้ง สวยมากค่ะ เป็นทรงเฉียงที่ใส่มาแล้วเซกซี่และเก็บทรงได้ดีมากค่ะ ตัวนี้ราคาค่อนข้างสูงและเป็นงานlimitedค่ะ

ใส่ถ่ายงาน2ครั้งค่ะ ขอขายที่ 390>.350รวมส่งค่ะ (จาก1300บาท)

เอว 26-27 สะโพก 36-38ได้ค่ะ ความยาวช่วงด้านสั้นประมาณ 14 .5 นิ้วค่ะ ด้านยาวประมาณ 20 นิ้วค่ะ

แบบเหมือนคุณวุ้นเ้ส้นและคุณแป้งค่ะ ขออนุญาตยืมรูปค่ะ

กระโปรงยาวของร้าน fore ค่ะ แน่นอน่าดีเทลเก๋มากกกกตัวนี้ด้านหน้าสั้น ด้านหลังยาว เป็นผ้าซีทรู มีผ้าซับในไม่โป๊ค่ะ ด้านหน้าเป็นกระโปรงทรงสอบเอ ด้านหลังมีหางปลาซึ่งตรงกลางมีจีบเป็นพรีทลูกเล่นนี้งามมากจริงๆ ใส่ไปงานยังสามารถเลยค่ะ ตรงขอบเอวเป็นผ้าวิ๊งๆเข้ากับซีทรูเลยค่ะ SOLD

ขอขายที่ 350 บาท (จาก 890บาท)

Freesize ความยาวด้านหลังประมาณ115ซมค่ะ (นางแบบสูงประมาณ 163.5ค่ะ)

กระโปรงร้าน 4 fore ที่ได้แรงบันดาลใจจากparis fashion week กระโปรงล่าสุดของร้าน solandgravite ที่ขายกันเป็นหลักหลายหมื่นค่ะ ร้านนี้ไม่ธรรมดาอยู่แล้วสำหรับพี่designer เพราะซื้อประจำ ไม่ซ้ำและดูหรูหราแต่ไฮเทค ตัวนี้ซื้อเพื่อใส่ไปงานเลยค่ะ และใสเที่ยวอีกหนึ่งครั้งเท่านั้นเหมือนได้ใหม่

freesize ค่ะ ขอขายที่ 380 รวมส่งค่ะ (จาก 890ค่ะ)

เสื้อสีดำ งานตัดร้าน Fore ค่ะ ตัวนี้ดีเทลและคัตติ้งสวยเก๋ฝุดๆ เอาของ nina ricci styleมาเป๊ะๆค่ะ จะคล้ายทรงของ topshop style ที่ฮิตกันอยู่ขณะนี้อย่างทรงเสื้้อส้มค่ะ แต่ตัวนี้จะไม่ใช่ผ้ายืดค่ะ จะมีทรงและที่งามแปลกตากว่านั้นคือเป็นซีทรูด้านบนบ่าแก่อนลงมาถึ่งช่วงเนินอกค่ะ ตัวนี้ทำออกมาน้อยและหมดแย่างรวดเ็ร็วตั้งแต่อาทิตย์แรกค่ะ

หน้่าอก 33-35 เอวและสะโพกฟรีค่ะ

ขอขายที่ 350 บาทจากที่ได้มา 700 บาทค่ะรวมส่งค่ะ(มีสีเดียวนะคะคือขาว) /ไม่ได้ขายกางเกงค่ะ

ตัวนี้งาน Mcqueen style runway เลยค่ะ เอวมีเล่นดีเทลเหมือนใส่เข็มขัดใหญ่ ตรงปลายเป็นระบายอีกรอบเพื่อให้ดูมีทรง ซึ่งระบายตัวจริงสวยมาก ใส่แล้วเก๋มาก หน้าสั้นหลังยาวแบบrunwayลงมาเลยค่ะ เพื่อนๆชมกันมากว่าตัวนี้สวย ผ้าไม่ฟูพองมีซับในและไม่บางค่ะ ผ้าตัวนี้ใส่แล้วไม่ร้อนหรือหนาพองค่ะ

ขอขายที่ 350 รวมส่งค่ะ ( ตัวนี้ได้มา 850 บาทค่ะ) แถมเสื้อเกาะอกซีทรูมีทรงด้านบน freesizeค่ะ

Freesizeค่ะ ยาวประมาณ 19 นิ้วค่ะ เป็นเอวสูงค่ะ 

กระโปรง freesize ได้แรงบันดาลใน Mcqueen stlyle เป็นรูปสาวมอลโรลมีเอกลักษณ์ใฝอย่างเก๋ ตรงเอวเก็บเข้า แต่เน้นย้ำ่าผ้าไม่พองไม่บางและมีซับในค่ะ

freesize ขอขายที่ 210 บาทค่ะ ใส่แค่ไม่ถึงชั่วโมงค่ะ

เสื้อน่ารักแสนเก๋ ใส่ได้ 2 แบบ จะนำแขยออกมาหรือใส่เป็นแขนกุดก็ได้ เข้ากับชุดได้ง่ายมาก ใสได้ทั้งแบบชายเสื้อออกและ้เข้า ตัวนี้ของจริงน่ารักสุดๆค่ะ เสื้อร้าน sweetdrug ร้านดังแห่ง terminal และ jj ค่ะ

เอว free ทำมาsizeเดียวเพราะเป็น freeทั้งอกและเอวค่ะ หน้าอกได้ตั้งแต่ อก 84 - 92 ซม. ไหล่ 38-40 ซมค่ะ

ขอขายที่ 190 บาทค่ะ มี 1 ตัว โบตรงคอเป็นสีฟ้าค่ะ

กางเกงขาสั้นร้านเดียวกัน sweetdrug ตัวนี้เป็นยีนส์เอวสูงที่เล่นลายแม้แต่กระดุมแสดงให้เห็นว่าเป็นแบรนด์ไม่ใช่ผ้าและกางเกงขาสั้นทั่วไป ตัวนี้น่ารักมากอีกตามเคย ร้านเฉพาะของทางร้าน หมดอย่างเร็ว

เอวประมาณ27-28 ค่ะ สะโพก 36-38 ใส่ได้ค่ะ ไม่ใช่กางเกงผ้ายืดนะคะ

เสื้อข้างบนเป็นซีืทรูนะคะ ตัวนี้ topshop style ค่ัะ ตัวนี้ดูหรูแต่เซกซี่มากๆ สามารถใส่ไปทำงานแบบเป็นเสื้อข้างใน หรือใส่ไปดินเนอร์ได้เลยค่ะ มีตัวเดียวสีำดำค่ะ ผ้าไม่หนาร้อนนะคะ เป็นผ้าฝ้ายค่ะ

freesize ค่ะ ตัวนี้แบบเกรดอย่างพรีเมียม ขอขายที่ 250 (จาก 680ค่ะที่ได้มา)

เดรสตัวนี้เซกซี่น่ารักมากกกกกก เห็นแล้วสะดุดตาต้องซื้อเลยค่ะ ร้าน prosper siam square ค่ะ ตัวนี้ออกมาปุ๊บ ก็หมดเลยค่ะ มีสีเทา 1 ตัว
freesize ค่ะ เน้นโชว์เอวเล็กๆด้านหลังไม่มีรูค่ะ น่ารักมากๆ
ใส่แล้วหุ่นดีสุดๆ ผ้าไม่บางค่ะแบบรัดเนื้อเป็นชั้นนะคะ
ขอขายที่ 230

\

เสื้อซีทรูแขนกุด ZARA with tag พร้อมป้ายแบรนด์ที่งานดัเหมือนสุด ทั้งคริสตัลและลูกปัดไม่หลุด เเวววาว ใส่แล้วดูเซกซี่หรูหราเลยค่ะ ใส่เสื้อทับหรือถ้ากลางคืนจะไม่ใส่ก็ได้ค่ะ เน้นสีเข้มอยู่แล้ว เซกซี่สุดๆค่ะ

freesize ขอขายที่ 200 บาท

ตัวนี้ชอบมากเป็นพิเศษเลยค่ะ ใส่กับกางเกงขาสั้นหรือกระโปรงสั้นแบบนำชายเสื้อมาข้างนอก หรือนำไปใส่เข้าข้างในกับกระโปรงยาวหรือสั้นได้เลยค่ะ เปิดไหล่สไตล์คุฯพลอยเลยค่ะ ที่สำคัญผ้าไม่หนาร้อนแต่เก็บรูปแบบไม่บางเกินไปค่ะ
ขายที่ 200 บาทค่ะ

งานลายทาง สาวๆต้องงมีนะคะ ขอใช้คำว่า must have summer look 2013 เลยค่ะ ตัวนี้เป็นงานเกรด premium LV style ค่ะ

ของใหม่เอี่ยมค่ะ มีขาวดำนะคะ

อกประมาณ 33-34 เอวและสะโพกฟรีค่ะ ความยาวประมาณ31.5นิ้วค่ะ

งานเกรดpremiumใหม่ ขายเพียง 300 บาทเท่านั้นค่ะ (จาก950 บาท)

ตัวนี้เป็นอีกตัวที่เป็น wila limited style ตัวโปรดเลยค่ะ สีสวยมาก pastel trend ตอนนี้ต้องมา ต้องมีนะคะ ใส่แล้วผ้าเก็บทรงดีมาก และน่ารักด้วยดีเทลเก๋สุดๆ ทั้งการวางตำแหน่งและแบ่งเขตสี ทั้งข้างหลังและตรงปลายกระโปรงตามสไตล์ wila สาวน่ารักค่ะ ใสไปทำงานหรือจะไปเที่ยวก็สามารถ ผ่านค่ะ

เอวประมาณ 27-28 สะโพก 37-38 ค่ะ ความยาวประมาณ14-15 นิ้วค่ะ

เหมือนใหม่ออกมาจากร้าน ได้มาราคาสูงเป็นงาน limitedค่ะ

ขายที่ 400 (จาก 1200 บาทค่ะ)

เสื้อหนัง topshop style เหมือนเป๊ะแบบคุณชม สวยเก๋ลืม ใส่กับเอวสูงหรือเป็นเสื้อข้างในแจ๊กเกทวันทำงานก็ดูเก๋มากค่ะ

ของใหม่ค่ะ อก 32-33 ค่ะ รอบหัวไหล่ 18 นิ้ว ต้นแขน 14 นิ้ว

ขายที่ 280 ค่ะ

ps material style แบบคุณชมสีเขียว กระโปรงยาวกลับมาอีกครั้งแล้วค่ะตอนนี้

สีเขียวเหมือนทุกกระเบียดค่ะ

ของใหม่ที่นำกลับมาตามกระแสอินเทรนอีกครั้ง
ขาย 300 บาท(จาก750บาทค่ะ)
size M เอว 27-28 ค่ะ

เอี๋ยมเกาหลีของใหม่เลยค่ะ มีเป็นสีดำนะคะ ตัวนี้ใส่ไปทำงานก็น่าีัรักเลยค่ะ

เอวประมาณ26-27 สะโพกฟรี ความยาประาณ 89 ซม

ขอขายที่ 190 บาทค่ะ

THANKS XOXOXO MUCH SBN