Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: New Anna Sui/ SK II mask เริ่มต้น 100 บาท เท่านั้น!

Warning Points:
    0/5

Thumbs up New Anna Sui/ SK II mask เริ่มต้น 100 บาท เท่านั้น!

Anna Sui และ SK II ของใหม่ ราคาพิเศษจ้าา
    ติดต่อ mail : ntk_sweet@hotmail.com
    Line : whansweety. (มีดอทด้วยนะคะ)
    cf แล้ว cc ได้ภายใน 1 วัน
    ค่าส่งลงทะเบียนบ้านละ 30 บาท EMS 50 บาท

1. Anna Sui Tray ซื้อมาจากเคาน์เตอร์พารากอน 980 บาท ไม่ได้ใช้เป็นของใหม่ยังไม่แกะออกจากถุงเลยค่ะ ขายเพียง 690 บาท

--------------------------

2. Anna Sui Hair Treatment Kit ของใหม่จ้ะ มี 2 ชุด เลยขอปล่อยดีกว่า ซื้อมาจากเคาน์เตอร์ 2,100 บาท ของใหม่ยังไม่แกะออกจากถุงส่งต่อเพียง 1,350 บาท

Anna Sui Hair Treatment Kit Set 5 ชิ้น เป็น Limited ค่ะ ประกอบด้วย
    1. Anna Sui Shampoo 60 ml.ขวดสีม่วงหรู รูปทรงคลาสสิค ช่วยทำให้ผมนุ่มสลวย พร้อมกลิ่นหอมธรรมชาติใช้แค่นิดเดียว ผมก็นุ่มน่าสัมผัสพร้อมหอมกลิ่นกุหลาบ Anna Sui ทั้งวัน
    2. Anna Sui Hair Conditioner60 ml.ครีมนวดผม Anna Sui ใช้บำรุงเส้นผมหลังจากสระผมด้วยแชมพูมีส่วนผสมของ Olive Oil และ Fruit Oil ใช้แล้วผมนุ่มลื่นหอมกลิ่น กุหลาบ Anna Sui
    3. Anna Sui Hair Treatment Mask ทรีตเมนต์หมักผม ใช้ลูบเส้นผมให้ทั่วนวดเบาๆ หลังสระเสร็จ แล้วล้างออกช่วยให้ผมนุ่มสวย จัดทรงง่าย ไม่พันกันด้วยจ้า
    4. Anna Sui หมวกอาบน้ำน่ารัก หมวกสำหรับคลุมผมอาบน้ำ หรือคลุมตอนทำทรีตเม้นท์ก็ได้ สีสวยน่ารัก สกรีนลาย Anna Sui ทั้งใบ มีเชือกตราโลโก้ตรงด้านข้างไว้สำหรับแขวนด้วยจ้า
    5. กระเป๋าสุดสวย สีขาวลายจุด ลายชมพู ทำจากผ้าพิมพ์ลายสวย เคลือบ PVC ทำให้กระเป๋าไม่เลอะและเก่าง่าย ด้านในบุผ้าสีเข้ากัน มีช่องใส่ของด้านใน 2 ช่อง ด้านนอกมีช่องซิป และ ช่องใส่ของด้านหลังกระเป๋าอีก 3 ช่อง ใส่ของได้เยอะมากๆจ้า
    กระเป๋าขนาด. สูง 20 xยาว 30 x กว้าง 13 cm.
    น่ารักสุดๆ ด้วยซิปรูปกุหลาบดอกใหญ่สีชมพู ด้านหลังปั้มโลโก้ Anna Sui Limited แฟนๆ พลาดไม่ได้จ้าชุดนี้ สวยและ น่ารักจริง ๆ ค่ะ

3. Anna Sui Eye Brightener ของใหม่ เบอร์ 01 เหมาะกับคนผิวขาว ซื้อมาจากเคาน์เตอร์พารากอน 1,200 บาท ใช้ไม่ทันเลยขอส่งต่อเพียง 780 บาท ที่เคาน์เตอร์หมดเร็วมากจ้ะ

Anna Sui Eye Brightener คอนซีลเลอร์สำหรับตาแบบน้ำเข้มข้น ออกแบบเพื่อให้เกลี่ยได้เรียบเนียนยิ่งขึ้น ใช้ฟองน้ำเกลี่ยเป็นคอนซีลเลอร์หรือใช้แปรงในขวด แล้วใช้นิ้วช่วยเกลี่ยแบบธรรมดาก็ได้คะ ก่อนลงแป้งพัฟ จะช่วยให้ตาดูสดใส ไม่เป็นรอยคล้ำจ้า เนื้อคอนซีลเลอร์เข้มข้น ปกปิดดีเยี่ยม อ่อนโยนต่อรอบดวงตา หรือใช้ลงเปลือกตาก่อนลงอายชาโดว์จะทำให้ติดทนนานทั้งวันเลยค่ะ เหงื่อออกแล้วไม่เป็นคราบ รุ่นใหม่ใช้ดีมากๆจ้า แพคเก็จสวยมากๆค่ กล่องลายกุหลาบ มีกลิ่นหอมอ่อนๆ

4. Anna Sui Live Your Dream Shower Gel ของใหม่แต่ไม่มีกล่องค่ะ กลิ่นหอมน่ารักมากๆ อาบแล้วกลิ่นหอมติดนานจ้ะ กลิ่นนี้ไม่มีขายที่เคาน์เตอร์แล้วนะคะ มี 2 ขวด เลยขอส่งต่อดีกว่า ซื้อมาจากเคาน์เตอร์ 1,300 บาท ขายเพียง 590 บาท

5. ขวดเปล่าหัวปั๊มพร้อมที่ล๊อค Anna Sui ขายเพียง 150 บาท

6. กระปุกครีมเปล่า Anna Sui น่ารักมากๆ ฝาเป็นรูปกุหลาบนูนขึ้นมา ขายเพียง 150 บาท รุ่นนี้เลิกผลิตไปแล้วนะจ้ะ นักสะสมพลาดไม่ได้

7. SKII Facial Treatment mask ของใหม่ วันเดือนปีผลิตตามในรูปเลยจ้ะ เพียง 100 บาท

8. SKII Sign Eye Mask ของใหม่ วันเดือนปีผลิตตามในรูปเลยจ้ะ เพียง 100 บาท

Last edited by WhanSweety; 05-05-2013 at 10:55 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->