Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ลงเพิ่มจร้าาาาา +++++ ระเบิดตู้ครั้งยิ่งใหญ่ !!! เสื้อ/เดรส/กระโปรง/กางเกง/กระเป๋า ทั้งusedสภาพดีและของใหม่ สวยๆเพียบบบบบ ราคาไม่แพงงง ตัวแรกส่ง ฟรี ฟรี ฟรี แวะก่อนเลยค่าาาา +++++ \\(>0<)//

Warning Points:
    0/5

ลงเพิ่มจร้าาาาา +++++ ระเบิดตู้ครั้งยิ่งใหญ่ !!! เสื้อ/เดรส/กระโปรง/กางเกง/กระเป๋า ทั้งusedสภาพดีและของใหม่ สวยๆเพียบบบบบ ราคาไม่แพงงง ตัวแรกส่ง ฟรี ฟรี ฟรี แวะก่อนเลยค่าาาา +++++ \\(>0<)//

+++ ระเบิดตู้ครั้งยิ่งใหญ่again !!! เสื้อผ้า&เดรส used สภาพดี สวยๆเพียบบบบบ ราคาไม่แพงงง ตัวแรกส่ง ฟรี ฟรี ฟรี แวะก่อนเลยค่าาาา +++

***** อ่านก่อนช็อปนะคะสาวๆ : ) *****

-- - > เสื้อผ้าเป็นของแม่ค้าทุกชิ้นนะคะ(ยกเว้นบางตัวเพื่อนฝากขายจ้า) บางตัวใหม่ บางตัว used แต่ใส่ไม่เกินสองครั้งค่ะ
    -- - > สามารถสอบถามหรือขอดูรูปเพิ่มได้นะคะแม่ค้ายินดี ^ ^
    -- - > ตัวไหนที่มีราคาสูงหน่อยแสดงว่าแม่ค้าซื้อมาค่อนข้างแพงนะคะ ตัวไหนที่มีตำหนิจะบอกค่ะ
    ---> เสื้อผ้ามือสองสภาพไม่ได้ 100% ทุกตัวนะคะ ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนสินค้าค่ะ
    -- - > ส่งลงทะเบียนชิ้นแรกฟรีทุกชิ้นค่ะ ชิ้นต่อไปเสียเพิ่มชิ้นละ20บาท งดขอส่งฟรีในชิ้นที่2ค่ะ
    ส่ง EMS 50 บาท ถ้าเกิน3ตัวเพิ่มอีก20บาทค่ะ

-- - > งดต่อราคาโหดนะคะ เพราะราคานี้ก็ถูกมากๆแล้วค่ะ
    -- - > ยังไม่รับแลกหรือเติมเงินค่ะ

-- - > แม่ค้ามีบัญชีของกรุงไทย สาขาในกรุงเทพค่ะ
    -- - > ติดต่อแม่ค้า smileyiiz@hotmail.com
    (กรุณาตรวจดูใน 'อีเมลขยะ' ด้วยค่ะ เพราะบางทีแม่ค้าส่งเมลกลับไปแล้วมันเข้าไปอยู่ในนั้นค่ะ)

เลือกชมกันตามสบาย ชอบตัวไหนบอกเลยจ้า : )

เดรสสั้น รัดรูป แต่งลูกไม้ด้านหลัง สไตล์เกาหลี ผ้าดี สวยเก๋มากๆค่ะ สินค้าเป็นของใหม่นำเข้าค่ะ มีสีขาวกับสีดำอย่างละตัวค่ะ
    เนื้อผ้า=polyesterยืด/ลูกไม้ สี=สีดำ,ขาว หน้าอก30-36นิ้ว ไหล่14นิ้ว เอว28-35นิ้ว ความยาว30นิ้ว แขนเสื้อ22นิ้ว

ราคา 270 บาทเท่านั้นค่ะ

เดรสสั้นลายเสือ กระโปรงเป็นผ้ากำมะหยี่ ช่วงบ่าและแขนเป็นผ้าตาข่ายซีทรู เซกซี่สุดๆ
    ส่งต่อ 250 บาท

เดรสสีชมพูหวานน่ารักๆ ด้านหน้าแต่งกระดุมสามเม็ด ด้านหลังมีริบบิ้นผูกน่ารักสุดๆ
    ส่งต่อ 120 บาท ((SOLD))

เดรสสีดำแขนยาว ตัวเสื้อเป็นผ้าลูกไม้ เซกซี่เบาๆ
    ส่งต่อ 200 บาท

เดรสสีเหลืองแขนกุดเป็นระบาย น่ารักสดใส รัดช่วงหน้าอก มีตำหนิสีดำสามจุดที่กระโปรงเล็กน้อย
    ส่งต่อ 100 บาท

เดรสสั้นผ้าบางแขนกุดลายเสือ มีสายไขว้ด้านหลัง เซ็กซี่ได้อีก
    ส่งต่อ 150 บาท

เดรสสีขาวลายขวาง ด้านหลังเป็นเชือกผูกโบว์ ใส่แล้วน่ารักใสๆ
    ส่งต่อ 100 บาท ((SOLD))

เดรสแขนกุดสีดำจั๊มเอว เก๋ๆที่ด้านหน้า คล้ายๆในรูปเลยค่ะแต่ของจริงแขนสั้นกว่า

เดรสแขนกุดสีขาว ขอบขลิบสีดำ ที่เอวมีสายคาดผูกเป็นโบว์ เสื้อด้านหน้าซ้ายและกระโปรงด้านหลังมีรอยเลอะเล็กน้อย

เดรสสั้นสีดำ ข้างเอวเปิดโชว์เล็กน้อย เสื้อด้านหลังเป็นผ้าซีทรู ใส่แล้วไฮโซที่สุด
    ส่งต่อ 200 บาท (SOLD)

เดรสเปิดไหล่สีเขียวสดใส ด้านหน้าเป็นกระดุม ปลายแขนเสื้อเป็นเชือกผูกโบว์ สวยไม่ซ้ำใคร

เดรสลายเสือผ้าเนื้อดี เริศสุดๆไปเลยค่ะตัวนี้

เดรสตัวยาวสีเทาลายขวางสีดำ มีกระเป๋าอยู่ทั้งสองข้างเลยค่า ใส่กับเข็มขัดก็สวยค่ะ

เดรสสีครีมสไตล์เกาหลีสวยๆ ใส่กับเข็มขัดจะน่ารักมาก
    ส่งต่อ 120 บาท

เดรสแขนกุดสีฟ้าคราม กระโปรงเป็นระบาย2ชั้น ลายน่ารักมากๆ (สีจริงช่องล่างขวาค่ะ)
    ส่งต่อเพียง 80 บาท ((SOLD))

เดรสสีน้ำเงินลายดอกไม้ งามมั่กๆ อก32-26 เอวฟรีไซส์ยืดได้ถึง34นิ้วเลยค่ะ ยาว32นิ้วค่ะ

เดรสสีน้ำเงินคอปกน่ารักๆ
    ส่งต่อ 70 บาทเท่านั้น

เดรสสีขาว สวยเก๋แบบเรียบหรู ตัวนี้ผ้าหนา ผ้าดีมากค่ะ รับประกันค่า ถามไซส์ได้ค่ะ

เดรสสีเทาลายกราฟฟิคตามแบบสีดำ สวยมากๆค่ะ ใส่หนึ่งครั้ง

เดรสแขนกุดลายดอกไม้สีชมพู น่ารักมาก เหมาะกับซัมเมอร์นี้มากๆๆ ของใหม่ค่ะ
    ส่งต่อ 100 บาทค่ะ

กระโปรงยีนต์น่ารักๆต่อด้วยผ้าชีฟองเป็นระบายชั้นๆสีชมพูลายเสือ ด้านหน้ามีดอกไม้ประดับ เอวสูง 26 นิ้วค่ะ

กางเกงยีนต์ขาสั้นเอวสูง ไซส์L เอว29นิ้วค่ะ เคยใส่ครั้งเดียว
    ส่งต่อ 150 บาท ((SOLD))

เสื้อแขนกุดคอปกสีชมพูม่วงเข้ม ชายด้านหน้าสั้นหลังยาว แมทกับเลกกิ้งจะสวยมากค่ะ ของใหม่ค่ะ อก30-32นิ้ว

เสื้อซีทรูสีขาวลายจุดจั๊มเอวต่อด้วยลูกไม้ น่ารักค่ะ
    ส่งต่อ 70 บาท

เสื้อสายเดี่ยวผ้าชีฟอง ระบายเป็นชั้นๆ ลายม้าลายสีน้ำตาล สายเดี่ยวผูกโบว์ปรับระดับเองได้จ้า
    ส่งต่อ 80 บาท

เสื้อตาข่ายสีดำ ขอบลายเสือ เซกซี่สุดๆ

กระโปรงพีทสีเขียวลายวินเทจยาวคลุมเข่า เอวสูง24นิ้ว สวยมากๆค่ะ เคยใส่ครั้งเดียว

ชุดสายเดี่ยวกางเกงสีดำ ด้านหน้าและหลังแต่งเป็นระบายสวยๆ สวยเก๋

เดรสเกาะอกสีดำ ด้านหน้าเป็นกระดุม มีกระเป๋าอยู้ทั้งสองข้าง

กางเกงพริ้วๆลายสวยๆ มีซับใน เอว27นิ้ว มีตำหนิที่ซิปผิดรูปเล็กน้อย(ซิปไม่ได้แตก) ก็อปZARAของเหมือนในช็อป

เสื้อแขนกุดลายแมวเก๋ๆ ด้านหลังเป็นสีส้มและมีซิป ตัวนี้สวยมากค่ะ

เสื้อครอปซีทรูตาข่ายลูกไม้สวยๆสีดำ

เสื้อแขนกุดเอวลอยสีเหลืองลายจุด ใส่กับกางเกงเอวสูงก็น่ารักค่ะ
    ส่งต่อ 80 บาท ((SOLD))

เสื้อสายเดี่ยวสีเขียวลายจุดน่ารักๆ ปรับสายได้ค่า

เสื้อแขนกุดสีเหลืองเก๋ๆ ตัวนี้ผ้าหนาและดีมากค่ะ
    ส่งต่อ 130 บาท

เสื้อสายเดี่ยวเอวลอย ชายผ้าลุ่ยเล็กน้อย แมทกับกางเกงเอวสูงจะสวยมากค่ะ
    ซื้อจากสยาม450 ปล่อยถูกๆ 160 บาท

เสื้อแขนกุดปักเลื่อมลายนกฮูก สวยๆ

กระโปรงเอวยืดสีแดง ใส่แล้วน่ารักแน่ๆค่ะ

เสื้อแขนกุดสีเหลืองจั๊มเอว น่ารักที่มีแต่งปกวิ้งๆ

กางเกงยีนต์ขาสั้น สีชมพูอ่อน หวานๆ เอว 28 นิ้ว ผ้ายืดได้อีกค่ะ (สีจริงเข้มกว่าในรูปนิดนึง) ใส่แล้วคล้ายในรูปเลยค่ะแต่คนละสี
    ส่งต่อ 150 บาท ((SOLD))

เสื้อแขนกุดเอวลอยผ้าดี แมทกับกางเกงเอวสูงก็สวยค่ะ ไม่เคยใส่ค่ะ
    ซื้อมา350 ปล่อย 150 บาท ((SOLD))

เสื้อสายเดี่ยวลายสก็อตสีแดง ปรับสายได้ น่ารักสุดๆ

ชุดเสื้อ&กางเกงผ้าชีฟองสีน้ำตาลลายดอกกุหลาบ อินเทรนด์สุดๆ ก็อปTop Shopค่ะ (กางเกงเอว30นิ้ว ยืดได้ถึง32นิ้ว)
    ซื้อมา 700 ส่งต่อ 300 บาท ((SOLD))

เสื้อกล้ามผ้าชีฟองสีน้ำเงิน ลายอาร์ตสวยๆ
    ส่งต่อ 80 บาท ((SOLD))

ชุดจั๊มสูทสายเดี่ยวขายาวสีดำ ไฮโซๆ ปรับสายได้จ้า
    ส่งต่อ 200 บาท ((SOLD))

เสื้อสายเดี่ยวสีน้ำเงินเก๋ๆ ปรับสายได้

กระโปรงสีชมพูฉลุลายดอกไม้น่ารักหวานแหววมากเลยค่ะ ยาว15นิ้ว ฟรีไซส์จ้าาาา

กางเกงยีนต์เอวสูง เอว29นิ้ว สะโพก36นิ้ว ขากว้าง22นิ้ว ยาว11.5นิ้ว

เสื้อแขนยาวคอกว้าง ลายขวางขาวดำ ยี่ห้อplay ตัวใหญ่นะคะ อก-เอว38นิ้ว

เสื้อเอวลอย สกรีนคำสีเขียว ออกแนวสปอร์ตเซกซี่
    ส่งต่อ 50 บาท รวมส่งแบบธรรมดา

กระโปรงยีนต์สั้นปลายตัด เอว 29 นิ้ว ยาว สะโพก 32 นิ้ว ยาว 14 นิ้ว

เสื้อแขนกุด ตรงแขนมีผ้าประดับ เนื้อผ้าเป็นวิ้งๆ โดนแสงแล้วสวยค่ะ

เสื้อแขนยาวสีขาวลายขวางสีชมพู แมทกับยีนต์สักตัวก็สวยค่า

เสื้อกั๊ก&เสื้อคลุมสีเทาลายสก็อต ออกแนวเท่ๆเซอร์ๆ ใส่เสื้อแขนกุดสีดำหรือขาวข้างในก็สวยค่ะ

เสื้อแขนกุดสีเทาลายเก๋ๆ

กระโปรงสีชมพูบานเย็น ระบายเป็นชั้นๆ น่ารักมากค่ะ เอว28นิ้ว(แก้ทรงเย็บเข้าค่ะ) มีตำหนิตรงที่ซิปรูดได้ไม่สุด ตามรูปค่ะ ยี่ห้อF&F ซื้อบนห้างค่ะ

เดรส สีหวาน สไตล์มิลิน ใส่ไปครั้งเดียวเหมือนกันค่ะ
    ส่งต่อ 150

เสื้อสายเดี่ยวลายแมวน้อยเป็นผ้าสองชั้นนะค่ะ งานดีมั่กๆๆ ของใหม่จ้าา
    ส่งต่อ 150 จ้าา

เดรสใส่ไปงานสีม่วงเข้มค่ะ
    ส่งต่อ 120 ((SOLD))

เดรสอลิสในดินแดนมหัศจรรย์ เป็นผ้าชีฟองนะค่ะ กระโปรงเป็นพลีทค่ะมีซับในให้ค่ะ
    ส่งต่อ 120

เสื้อแขนกุดผ้าชีฟองสีน้ำเงินเข้ม ของใหม่ค่ะ
    ส่งต่อ 70

เสื้อชีฟองสีขาว มีซับในให้ค่ะ ผ้าดีมากๆ
    ส่งต่อ 100 ค่ะ

เสื้อแขนระบายสีชมพูหวานมียี่ห้อค่ะซื้อจากในห้าง
    ส่งต่อ 70 ค่ะ

เสื้อชีฟองแขนกุดตัวสั้นลายโน้ตดนตรี ของใหม่
    ส่งต่อ 100 ค่ะ

เสื้อชีฟองสีฟ้า เข้ากับเสื้อผ้าง่าย
    ส่งต่อ 50 ค่ะ ((SOLD))

เดรสอินดี้น่ารักๆ
    ส่งต่อ 100

กระเป๋าใช้น้อยมากค่ะ ใบใหญ่ใส่ของได้เยอะมว๊ากกก ตรงที่ถือลอกเล็กน้อย
    ส่งต่อเพียง 100 รวมส่งธรรมดาค่ะ ((SOLD))

กระเป๋าทรงน่ารัก ของใหม่ค่ะ
    ส่งต่อ 170 รวมส่งธรรมดาค่ะ

กางเกงขาสั้นเอวสูงยืดได้สบาย ทรงสวยนะคะ เอวแค่ไหนก็ใส่ได้ค่ะ
    ส่งต่อ 150

เสื้อกั๊กเกาหลีๆ น่ารักจ้าา
    ส่งต่อ 100

ชุดเซ็ต เสื้อ+กางเกงกระโปรง ผ้าใส่สบายมากกกกกกกก งานปักดอกไม้เล็กๆสีม่วง ของจริงงามมั่กกก มีซิปให้ทั้งกระโปรงและเสื้อจ้า ได้มาเกือบหกร้อย
    ใส่ไปแป๊บเดียว ขอส่งต่อ 270 คุ้มมากกกกกกกกกกกกก เอว 26 จ้าา 28 ก็ยังใส่ได้ 25 ใส่แล้วหลวมเล็กน้อย แต่ยังสวยอยู่ ^^ ((SOLD))

เดรสผ้ายืดๆ คอปก น่ารักมากกกก ใส่ครั้งเดียวจ้าาา ในรูปแม่ค้าสูง 161 สั้นกำลังน่ารักน้าไม่สั้นมาก
    ส่งต่อ 120 จ้าาาา

เสื้อแขนกุดน้องยูนิคอร์น ดีไซน์เก๋ๆ ปกเป็นลูกไม้จ้าา ด้านหลังเป็นผ้ามันๆอัดพลีทสีดำทิ้งตัว พริ้วๆๆ ใส่ครั้งเดียวเท่านั้น
    ส่งต่อ 120 จ้าาา

เสื้อยืดตัวยาววว ฟรีไซค์เลยจ้าาาา ผ้านิ่มมากมาย
    ส่งต่อ 100 จ้าา (((SOLD)))

เสื้อยืดมิคกี้เม้า น่ารักที่สุดดด ของใหม่จ้าาา
    100 จ้าา

เสื้อแขนกุดผ้าต่อลายน่ารัก
    ส่งต่อ 100 จ้าา

เสื้อแขนกุดขนนก แม่ค้าทำขนนกหลุดไปสองอันแต่อยู่ข้างหลังมองไม่ชัดจ้าา

เสื้อแขนกุดชีฟองปกสีทองแว๊บๆๆ สีฟ้าลายโบว์น่ารักมาก
    ส่งต่อ 100 จ้าา ((รอโอนค่า))

เสื้อหมีพูร์ดิสนีย์แอบเปิดไหล่เบาๆ ไซค์ 3 จ้าา น่ารักที่สุด

เสื้อกล้ามสีชมพูลายดอกด้านหลังมีโบว์น่ารัก ซื้อมาแขวนไว้ไม่ได้ใส่จ้าา

เดรสสีเทาลายดอกตรงกลางเปนผ้าลูกไม่สีขาวมีกระดุมมุกมีโบว์ผูกคอดีไซน์น่ารัก มีตำหนิตรงแขนเปนรูเข็มกลัดไม่สังเกตุไม่เห็น ขอดูรูปเพิ่มได้ค่ะ
    ส่งต่อ 80 จ้าา

เดรสลายจุดแขนกุดมีเชือกตรงเอว เก๋ๆ

เสื้อเชิ้ตแขนสั้น แขนพับ สียีนต์ จับเอาชายเสื้อมาผูกกันก็น่ารักค่ะ ซักแต่ไม่ได้ใส่ ของใหม่ค่ะ

เสื้อแขนยาวน่ารักๆ ผ้าชีฟอง

เสื้อสายเดี่ยวสีครีม ปรับสายได้ ผ้าชีฟอง ด้านหน้าเป็นระบายผูกโบว์น่ารักๆ มีรอยขาดอยู่ข้างโบว์ตามรูป
    ส่งต่อ 50 บาท

เสื้อแขนกุดคอลึก แบบเก๋ๆ

กระโปรงสีครีม ลายจุดสีน้ำตาลเข้ม เอว 28 นิ้ว ยาว 19.5 นิ้วค่ะ

กางเกงยีนต์ขายาวสีกรมเข้ม ผ้ามันเล็กน้อย เอว 28 นิ้ว สะโพก 32 นิ้ว

กางเกงยีนต์ขายาว ด้านหลังกระเป๋ากางเกงด้านขวามีรูปดาว เอว 28 นิ้ว สะโพก 32 นิ้ว

กางเกงยีนต์ขายาว เอว 28 นิ้ว สะโพก 32 นิ้ว

กางเกงยีนต์สีสวยๆ เอว30นิ้ว ยาว27.5นิ้วค่า

กางเกงขาสั้นแต่งกระดุมสีกาแฟสวยๆ เอวฟรีไซส์ค่า ยืดได้ถึง36นิ้วเลยค่า ยาว13นิ้วค่ะ ของใหม่ค่ะ

เสื้อเชิ้ตสีสวยๆ ของใหม่ค่า

เสื้อเชิ้ตลายขวางขาวดำ แขนพองๆ น่ารักมากๆเลยค่ะ ของใหม่ค่ะ

กางเกงยีนต์ขาสั้นสีสวยๆตามรูปเลยค่า เป็นผ้ายืดนะคะ เอว28นิ้ว สะโพก32นิ้ว ยืดออกได้อีกประมาณ2นิ้วค่า ยาว11.5นิ้ว เคยใส่แค่ครั้งเดียว

กระโปรงสีเขียวน่ารักๆ มีรอยเลอะเล็กน้อยมองแทบไม่เห็นเลนค่ะ เอว26นิ้ว ยืดได้ถึง30นิ้ว ยาว28นิ้ว

เสื้อแขนกุดสีเขียว ลายดอกไพ่สวยๆ

กระเป๋าสีขาวลายจุดสีดำ มีรอยเลอะเล็กน้อย ขอดูรูปเพิ่มได้ค่ะ
    ส่งต่อ 120 บาท รวมส่งแบบธรรมดา

กระเป๋าสีเขียวอ่อนแคนดี้ๆ ปรับสายได้ค่ะ มีรอยเลอะเล็กน้อยมองแทบไม่เห็นเลยค่ะ ขอดูรูปเพิ่มได้ค่ะ
    ส่งต่อ 150 บาท รวมส่งแบบธรรมดา

กระโปรงอัดพลีทซับในกางเกง สีชมพูตุ่นๆ เอวยืดสวยจ้าา ส่งต่อ 150 จ้าา

กางเกงเอวสูงซิบข้าง เอว 25 ผ้าดี ดีไซน์น่ารัก ใส่ครั้งเดียวจ้าา ใหม่มากก ส่งต่อ 150 จ้าา

สร้อยสีหวาน ของใหม่ค่ะ ส่งต่อ 100 ไปเลยจ้าา

ปกเสื้อ ลายเสือสวยงามมากกกกกกกก ใหม่เลยจ้า ไม่เคยใช้ ส่งต่อ 100

เดรสน่ารักงานนำเข้านะคะ ผ้าดีมากกก ใช้ไปครั้งเดียวสภาพใหม่มากก ได้มาแพงนะจ๊ะ ขอส่งต่อ 270 จ้าา

ชุดหมีสีออกฟ้าๆเทาๆจ้าา ใส่ไปครั้งเดียว ใหม่มากกก ได้มา400 ขอส่งต่อ 270

Last edited by paymi; 05-01-2013 at 09:24 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->