Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 5 FirstFirst 1 2 3 4 ... LastLast
Results 11 to 20 of 45

Thread: มาขอบคุณนุ้ง Antz ค่ะ

Warning Points:
    0/5

RE: มาขอบคุณนุ้ง Antz ค่ะ

ขอขอบคุณ คุณแอ๊นท์ด้วยคนจ้า ที่ทำให้มีเวปดีๆแห่งนี้ จะได้ไม่ต้องเสียดุลไปซื้อถึงเมืองนอกเมืองนา
    แถมราคาย่อมเยาว์ แล้วที่สำคัญได้รู้จักเพื่อนๆที่น่ารักทั้งหลายด้วยค่ะ

0/5

มาขอขอบคุณคุณแอ๊นท์ด้วยอีกคนค่ะ

ขอบคุณมากๆนะคะที่สละเวลามาจัดการดูแลแก้ไขทุกเรื่องราวของชุมชนคนรักกระเป๋าจ๊ะ

จะตามไปให้กำลังใจ(และหลอกหลอน อิ๊ อิ๊)ไม่ว่าจะอยู่ที่ไหนค่ะ

ให้จ๊วบ 1 จ๊วบแก่คุณแอ๊นท์ค่ะ MUAHHHHHHHHHHHH (^3^)
    .o.O ท ร า ย O.o.

Meesook's Avatar
    Meesook is offline Trusted Member
    0/5

ยินดีกับเวปใหม่ด้วยนะคะ และก็ขอขอบคุณคุณแอ้นท์ด้วยค่ะ เราเพิ่งเข้ามาได้ไม่กี่เดือน แต่ติดเวปนี้งอมแงมเลยค่ะ ต้องเข้าทุกวัน รู้สึกแฮปปี้ที่ได้เข้ามาอ่าน และรู้สึกได้ถึงน้ำใจของเพื่อนในนี้ โดยเฉพาะคุณแอ้นท์ ไม่รู้จะตอบแทนอะไร ก็ขออวยพรก็แล้วกันค่ะ ขอให้คุณแอ้นท์มีความสุขมากๆนะคะ
    .
    ...กรรมอยู่ที่เจตนา... ทำด้วยความตั้งใจดี แม้คิดเห็นไม่ตรงกัน ก็ไม่หวั่นไหว ไม่ต้องกลัวอะไร... ไม่ต้องดิ้นรนไปเรียกร้องอะไรด้วย...คนที่จิตใจพัฒนาแล้ว ย่อมแยกแยะได้ และในที่สุดคนพาลที่เจตนาไม่ดีก็ย่อมแพ้ภัยตัวเอง...

วิธีตั้งกระทู้ตรวจสอบที่ได้ผล เพื่อคำตอบที่รวดเร็ว และมั่นใจ
    วิธีทำให้อ่านความเห็นได้เยอะๆ ต่อหนึ่งหน้า กระทู้นึงจะได้ไม่ต้องยาวเป็นยี่สิบหน้า อ่านได้ในกระทู้นี้ค่ะ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=51805

0/5

ขอบคุณมากมายนะคะ :P

belle's Avatar
    belle is offline Trusted Member
    0/5

ยินดีด้วยกับบ้านใหม่นะคะ....น่าอยู่มากๆเลยค่ะ

เปิดบ้านวันที่ 9 เดือน 9 เป็นมงคลเจงๆ

ขอให้เป็นบ้านที่อบอุ่นมีสมาชิกที่น่ารักอย่างนี้ตลอดไปนะคะ :P
    >> ลัลล้า...เป้าหมายต่อไปสอยอะไรดีน๊า<<

moomaam's Avatar
    moomaam is offline Trusted Member
    0/5

subject

ไม่รู้จะใช้อะไรแทนความรู้สึกขอบคุณ ที่คุณantzเสียสละทั้งเวลา แรงกาย แรงใจ และแรงเงิน สร้างบ้านนี้เพื่อชุมชนคนรักbrandnameอย่างแท้จริง appreciated มากๆจากใจเลยค่ะ ขอให้คุณความดีนี้ตอบแทนให้คุณantz พบเจอแต่สิ่งดีๆ และมีแต่คนดีๆเข้ามาในชีวิตนะคะ
    ขอบคุณจริงๆค่า
    แอบ serious แต่รู้สึกอย่างนี้จริงๆ อย่าหายไปนานๆอีกนะคะ คิดถึงค่ะ
    สุดท้ายขอให้มีแต่คนดีๆเข้ามาเว็บนี้นะคะ
    LIFE IS VERY SHORT
    STAY COOL N'
    DO YOUR BEST!!!

0/5

ขอบคุณพี่แอ้นท์นะคะ ที่ให้เราได้มีบ้านใหม่ที่แสนอบอุ่น

สวยและใจดีแบบนี้ หาได้ไหมนี่...

รินอยากเป็นผู้ชายยย

จะขอเป็นแฟนนนนนน ops:

mAy Guest

ขอบคุณคุณ Antz มากมายเลยค่ะ ...เวบใหม่ก็ดูสนุกตื่นตาดีค้า

ปล. คุณ Antz รับสมัครพนักงานทำ flash งามๆด้วยไหมคะ...แบบว่าอยากเสนอตัวค่ะ...555

minn Guest

ขอบคุณด้วยคนค่ะ

DenMark's Avatar
    DenMark is offline Trusted Member
    0/5

ขอบพระคุณพี่แอนท์มากครับ

Page 2 of 5 FirstFirst 1 2 3 4 ... LastLast