Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: โล๊ะสต็อคจากร้านต่ำกว่าทุน srs lynaround vivi klosets ฯลฯ 100 บาทเท่านั้น

Warning Points:
    0/5

Talking โล๊ะสต็อคจากร้านต่ำกว่าทุน srs lynaround vivi klosets ฯลฯ 100 บาทเท่านั้น

ไม่มั่นใจไม่ต้อง CF นะคะ ขายให้คนโอนก่อนเท่านั้นค่ะ ย้ำ!! ไม่รับจองนะคะ

วิธีสั่งซื้อไม่ยากค่ะ
    1. คอมเม้นใต้ภาพตามลิ้งค์ (facebook)
    2. Inbox มาได้ค่ะ (facebook)
    3. สะดวกสุดๆ ส่งเมล์มาเลยจ้า Ajdvd_jayjay@hotmail.com
    4. pm (สำหรับSBN)

พอรับเมล์แม่ค้าจะรีบตอบกลับเลยจ้า

หุ่นที่ใส่โชว์ขนาด อก 32 เอว 25 สะโพก 35

ไม่มั่นใจสอบถามรายละเอียดเพิ่มทางเมล์นะ
    โซนนี้ 100 บาททุกตัวนะคะ (ไม่รวมส่ง)

กป. klosets ของใหม่ ฟรีไซด์

เดรสของใหม่

เดรสแท้

กป.ยีนส์ไม่เคยใส่ค่ะ ทรงสวย

[/B]

กางเกงยีนส์ขาสั้นผ้าฟอกสีเทาทรงสวยค่า
    เอวต่ำ 28-29 สะโพก 34-35 ยาว 9.5 นิ้ว

เสื้อครอปเปิดไหล่แต่งหมุดทอง

[url=http://image.ohozaa.com/view2/wB2lTBKHzGtWQZoQ][img]http://image.ohozaa.com/i/20f/TOnhWb.JPG[/

( NEW!! ) เสื้อ 2 ตัว น่ารักๆ. ขายแล้วค่ะ
    อก 32-34 ยาว 25

( NEW!! ) เสื้อแขนกุดลายคัพเค้กหวานๆ น่ารักๆ
    อก 32-34 ยาว 24

( ขายถูก !!!! ) ลายบับเบิ้ลงานก็อป matilda ค่ะ ^^. ขายแล้วค่ะ
    อก 33-34 ยาว 19

งานถักนะคะ แต่ตัวนี้มีตำหนิเหมือนเป็นรอยเลอะดำๆ เป็นจุดๆ แต่เวลาใส่ก็ไม่เห็นนะคะ ลองดูจากภาพนะคะ คือไม่เห็นเลยอ่ะค่ะ แต่คิดว่าซักออกนะคะ ใครชอบก็บิดไปใส่รับหนาวนะคะ
    ใส่ได้ทั้สาว. S-M เลยนะ

( ขายถูก !!!! ) ) เสื้อเชิ้ตผูกโบว์ที่คอผ้าเนื้อดีมาก ได้ไปไม่ผิดหวัง สีน้ำเงิน ^^
    อก 32-35

( ขายถูก !!!! ) ) เสื้อเชิ้ตผูกโบว์ที่คอผ้าเนื้อดีมาก ได้ไปไม่ผิดหวัง สีชมพู ^^
    อก 32-35 ยาว 24

( ขายถูก !!!! ) เสื้อแขนสั้นมีฮูดสีเหลือง งานเกาหลีนำเข้าแท้นะคะ^^ขายแล้วค่ะ
    ผ้ายืดเนื้อดี ใส่สบายค่ะ ผ้าไม่ย้วย ไม่บางนะคะ รับรองค่ะ
    อก 32-36 ยาว 26

( ขายถูก !!!! ) เสื้อสกรีนลายเหมือนใส่ 2 ตัวน่ารักมากๆค่ะ งานเกาหลีนำเข้าแท้นะคะ^^ขายแล้วค่ะ
    ผ้ายืดเนื้อดี ใส่สบายค่ะ ผ้าไม่ย้วย ไม่บางนะคะ รับรองค่ะ ป้ายห้อยย
    อก 32-34 ยาว 24

เสื้อคลุมตัวสั้นแนวกะลาสี ของเกาหลีแท้ๆนะคะ ใส่ออกมาน่ารักจริงๆ

เสื้อคลุมตัวสั้นแนวกะลาสี ของเกาหลีแท้ๆนะคะ ใส่ออกมาน่ารักจริงๆ

เสื้อคลุมเกาหลีแท้ๆ สีครีม ทรงสวยค่ะ
    ฿

( มือ 1 ) เสื้อกล้ามของ TEN%COแท้ ป้ายห้อย
    ราคา : 200 ฿

(2nd) เดรสสั้น/เสื้อยาว แบบเกาหลี ใหม่ค่ะ

กางเกงขาสั้นแบรนดืดัง ผ้าลุกฟูกใหม่
    ไซด์s เอว27 สะโพก 34 ยาว 9

( ขายถูก !!!! ) ) หมวกแก็ปปักสีม่วงเข้ม น่ารักเว่อร์ค่า......^^

[SIZE="7"][COLOR="Green"]สร้อยคอแฟชั่นหรูหรา Intrend รับ summer [

( ขายถูก !!!! ) )

( ขายถูก !!!! ) )

Last edited by Freedommaster; 04-02-2013 at 06:12 PM.

0/5
    โซนนี้ 200 บาททุกตัวนะคะ คุ้มมากๆๆๆ (ไม่รวมส่ง)

( NEW!! ) เสื้อครอปสายเดี่ยวเปิดไหล่ milin 4 สีนะคะ ชมพู/ครีม/แดง/นู๊ด
    ของจริงใส่แล้วน่ารักมากๆค่ะแม่ค้าคอนเฟริม์รุ่นนี้ ( แดงหมด)

( NEW!! ) เสื้อ lyn around
    อก32-34

( NEW!! ) เสื้อครอปสายเดี่ยวเปิดไหล่ 2 สีนะคะ เหลือง/เขียว
    ของจริงใส่แล้วน่ารักมากๆค่ะแม่ค้าคอนเฟริม์รุ่นนี้ ซิปข้างเนื้อผ้าดีมากๆค่ะ

( NEW!! ) เสื้อครอปสายเดี่ยวเปิดไหล่แขนอัพพีซ สีฟ้าน้ำทะเล
    ของจริงใส่แล้วน่ารักมากๆค่ะแม่ค้าคอนเฟริม์รุ่นนี้

เสื้อ topshop ผ้าแก้วสีเหลือง มาใหม่!!
    คัดติ้งดี อก 32-34 ไซด์ s-m

เสื้อครอป milin โชว์ไหล่ระบายพู่ที่แขน 2 สีค่ะ ดำ/ชมพู

เสื้อซีฟองสายเดี่ยวใหญ่ เปิดไหล่แบบเก๋มี 3 สี ครีม/เทา/ชมพูนู๊ด
    คัดติ้งดีซิปข้าง อก 32-34 ไซด์ s-m

( NEW!! ) เสื้อ lyn around 2 2สีค่ะ
    อก32-34

( NEW!! ) เดรส loveme สีชมพูหวาน
    อก32-34 ยาว 32

( NEW!! ) เสื้อลายLYN ของจริงใส่แล้วน่ารักมากๆค่ะแม่ค้าคอนเฟริม์รุ่นนี้. ขายแล้วค่า

( NEW!! ) เดรสซีฟองผ้าเนื้อดีแต่งดีเทลช่วงอก จั๊มเอวมีซับในอย่างดี งานก็อปแบรนด์ค่ะ เหลือ 2 สีค่ะ
    อก 32-34 เอวไม่เกิน 32 สะโพกฟรีไซด์ ยาว 29 แบบสวยมากๆค่ะ

( NEW!! ) เดรสออกงานหรูๆ สายเพชรสีดำ
    อก 32-34 เอวไม่เกิน 30 สะโพก 35-36 ยาว 33 แบบสวยมากๆค่ะ

( NEW!! ) เดรสสไตล์มารีน ผ้ายืดเนื้อดีมากๆๆ
    อก 32-34 เอวไม่เกิน 30 สะโพก 35-36 ยาว 30 แบบสวยมากๆค่ะ

( NEW!! ) เสื้อ+กระโปรง DISAYA งานดีค่ะ
    อก 32-34 เอวไม่เกิน 30 สะโพกฟรีไซด์

( NEW!! ) blazer ลาย klosets 2 สีค่ะ ทรงสวยมีซับในอย่างดีใส่คลุมน่ารักลายเป๊ะ. ขายแล้วค่า
    อก 32-36 ยาว 26

( NEW!! ) เสื้อยืดแขนยาวเนื้อผ้าสเปนเด็กซ์อย่างดี Stylenanda
    อก32-34

0/5
    โซนนี้ 250 บาททุกตัวนะคะ (ไม่รวมส่ง)

เดรส lyn around ลายเงือก. ขายแล้วค่า

ทรงนี้ค่ะ

เสื้อผ้ากำมะหยี่เปิดไหล่แบบเก๋มี ครีม/ดำ ( ดำหมดค่ะ)

เสื้อ topshop กำมะหยี่ซิปหลัง มาใหม่!!

MAXI เดรสเปิดไหล่ผ้าสเปนเด็กซ์นิ่มเด้ง ทรงเก๋ผูกโบว์ 2สี ดำ/ชมพู
    อก 32-36 ไซด์ s-m-l

MAXI เดรสคอวีสีกรมท่า หลังสานไขว้เก๋

จั๊มสูทเปิดไหล่ผ้าสเปนเด็กซ์นิ่มเด้ง ทรงเก๋ผูกโบว์สีทอง. ขายแล้วค่า

เดรสถักโครเชทั้งตัวสีโทนสวย
    อก 32-36 ยาว 33 ไซด์ s-m-l

กางเกงขาบานสไตล์ vatanika 2สี ดำ/เทา ผ้าเนื้อดีมากๆทิ้งตัวพริ้วไม่บาง
    เอวไม่เกิน 30 ไซด์ s-m-l

กระโปรงสวิงลายชิโนริ
    เอวไม่เกิน 30 ไซด์ s-m-l

กระโปรงสวิงลายสก็อต
    เอว26-27 ไซด์ s-m

( NEW!! ) เดรสผ้ายืดเนื้อดีมากๆค่ะ สีดำล้วนทรงเป๊ะค่ะ
    อก32-34 ยาว 31

( NEW!! ) เดรสผ้ายืดเนื้อดีมากๆค่ะ สีม่วงล้วนทรงเป๊ะค่ะ
    อก32-34 ยาว 31

เดรสสายเดี่ยวเปิดไหล่ มี 2สี เขียวมิ้น/ดำ
    ผ้าดีคัดติ้งเนี้ยบมากๆ ใส่ออกมาทรงสวยจริงๆค่ะ รุ่นนี้รับรองเลยค่า
    อก 32-34 เอวไม่เกิน30 ยาว 31 ไซด์ s-m

เดรสคอเหลี่ยม มี สี ชมพู/ชมพูนู๊ด
    ผ้าดีคัดติ้งเนี้ยบมากๆ ใส่ออกมาทรงสวยจริงๆค่ะ รุ่นนี้รับรองเลยค่า
    อก 32-34 เอวไม่เกิน30 ยาว 31 ไซด์ s-m

( NEW!! ) เดรสซีทรู 2 ชั้นเปิดไหล่
    อก32-34 ยาว 30

( ขายถูก !!!! ) เดรสก๊อปแบรนด์ทรงเบบี้ดอลสีน้ำเงินน่ารัก^^
    อก 32-34 เอว26-27 สะโพก34-35 ยาว 30
    ราคา : 300 ฿

( ขายถูก !!!! ) เดรสเกาะอกเข้ารูปสีน้ำเงินผ้าดีมากๆๆๆ^^
    อก 31-32 ยาว 23
    ราคา : 300 ฿
    [im[U][SIZEg]http://upic.me/i/uw/img_2875.jpg[/img]

( ขายถูก !!!! ) จั๊มสูทสีน้ำเงินแขนซีฟอง ^^
    อก 32-34 เอว 27-28 สะโพก 35-36 ยาว 29
    ราคา : 350 ฿

ขอขอบคุณพื้นที่ดีๆจาก SBN ด้วยนะคะ ^_^[/COLOR][/SIZE]

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->