สนใจแอด Whatsapp หรือ Line ได้ที่เบอร์ 083-077-6478 (PM จะตอบช้านะคะ)
ส่งฟรีลงทะเบียน
แม่ค้ามีแบงค์ไทยพาณิชย์ และ กสิกรค่ะ

สินค้าซื้อแล้วไม่รับคืนนะค๊า ^^

โซน 120 บาท !! โซนนี้ขอความกรุณางดต่อราคานะคะ << 100 ถ้วนนนนนไปเลยจ้า

1.เดรสฟรีไซส์ แบรนด์ Haas ค่ะ

---- SOLD ----

2.เดรสกระโปรงค่ะ เวลารีดแล้วสวยน๊าา สะโพกสาวไซส์ M ใส่ได้สบายค่ะ

3.เดรสยาวมีซับใน ใส่คู่กับเข็มขัดเปรี้ยวมากค่ะ ฟรีไซส์ค่ะ

4.เดรสสีเขียว สะโพกได้ถึงไซส์ M ค่ะ ตัวนี้ไม่ต้องใส่เข็มขัดก้อสวยค่ะ

5.เดรสกระโปรงยาวประมาณเข่าค่ะ ถ้าตัวสูงหน่อยก้อเลยเข่ามานิดนึง ฟรีไซส์ค่าาา

6.เสื้อฟรีไซส์ค่ะ สีชมพูอมแดง

ึึ7.เสื้อกล้ามแบรนด์ F&F ไซส์ S ค่ะ ตัวนี้จะเลื่อมๆหน่อย โดนแสงแล้วสวย จะมืดๆก้อสวยค่ะ

8.เดรสกางเกง มีซับในค่ะ ช่วงบนฟรีไซส์ค่ะ ช่วงล่างได้ถึงไซส์ M ค่ะ

โซน 200 !! โซนนี้ขอความกรุณางดต่อราคานะค๊าา << 180 ค๊าา !!!

9.เดรสจากเว็บเกาหลี เป็นลูกไม้ทั้งตัว คอตั้งนะคะ ใส่แล้วไม่โป๊ มีซับในค่ะ สาวไซส์ S-M ใส่ได้ค่ะ

10.เดรสกางเกงค่ะ ผ้าพริ้ว ใส่สบายค่ะ

11.เดรสกางเกงขายาว ผ้านิ่มๆค่ะ สาวไซส์ S-M ใส่ได้ค่ะ

12.เดรสแขนเดียว ช่วงบนเป็นผ้ายีนส์ ตรงไหล่เป็นโบว์ค่ะ กระโปรงพริ้ว ฟรีไซส์ค่ะ

13.เสื้อแขนกุด ผ้าวิ้งๆ พริ้วทิ้งตัว สีชมพูนมค่ะ แบรนด์ Express จากอเมริกา ไซส์ S เวลาโดนไฟสวยมากค่ะ

14.เสื้อคลุมค่ะ Made in korea ลายตามที่เห็นเลย สีชมพูอ่อนๆ ผ้านิ่มค่ะ

15.เอี้ยมเอวสูง สียีนส์ค่ะ ขาเป็นระบาย น่ารักมากกก

โซน 300 !!!<< 250 ถูกสุดๆๆๆ

16.เสื้อ+กระโปรงเอวสูง สีชมพูนม เข้าเซต ไซส์ M ค่ะ

17.เดรสกระโปรง มีซับในค่ะ ผ้าพริ้วๆ สีชมพูอ่อนค่ะ ฟรีไซส์ค่ะ

18.บอดี้คอน ของ H&M ค่ะ US ไซส์ 4 ใส่แล้วดูเอวเล็ก พอใส่กับส้นสูงดูเพรียวสุดๆ

19.กระโปรงผ้าหนาอย่างดีของ Armani Exchange ไซส์ 0 ค่ะ ใส่แล้วดูเรียบร้อย ดูดีมากค่ะ

20.เสื้อกล้ามรัดรูปของ Miss Sixty ไซส์ M ค่ะ ผ้านิ่มและดีมากก

21.กางเกงผ้าสีแดง ของ Armani Exchange ไซส์ 0 ค่ะ เปรี้ยวมากกกก

โซน 400 !!! << 350 !!

22.เดรสสีขาวครีม ของ H&M ไซส์ XS ค่ะ แต่เอาจิงหน้าอกฟรีไซส์ สะโพกฟรีไซส์นะคะ ติดตรงแขนค่ะ ไซส์ S ใส่สบายค่ะ

23.เดรสขายาว สีดำ ผ้าพริ้ว ของ Forever 21 ฟรีไซส์ค่ะ

24.เสื้อยาว หรือเดรสก้อได้ค่ะ เป็นแขนยาวนะคะ ของแบรนด์ Salad ฟรีไซส์ค่ะ

โซน 700 !!!<< 500 บาทถ้วนน

25.ชุดออกงานกลางคืนค่ะ เปิดไหล่ขวา ไซส์ M ค่ะ

โซน 1000 !!!<< 900 เท่านั้นนน

26.เดรสสีม่วงสดใส น่ารักมากๆ คนอื่นใส่คงเลยเข่าขึ้นมาหน่อย แต่เราใส่แล้วเลยลงไป ไม่อยากเอาไปแก้ค่ะ ปล่อยต่อเลย ของ Betsey Johnson ผ้านิ่มมีซับใน น่ารักมากกก

โซน 1500 !!!<< 1300 บาทค่าาา

27.เดรสของ Liz Lisa น่ารักมากกก สไตล์เจ้าหญิง สาวหวานชอบแน่ค่ะ ผ้านิ่มและดีมากกก ได้ราคานี้คุ้มจริงๆค่ะ

28.เดรสกระโปรงออกงานกลางคืน ซื้อที่สยามค่ะ แบรนด์ Cisie ใส่ครั้งเดียวลดราคาไปเลยครึ่งนึง ไซส์ M ค่ะ สวยมากกก มีแต่คนชม ^^

อันนี้คนละหมวด มีอันเดียว ขอแจมหน่อยนะคะ COACH passport cover ค่าา 2000 ถ้วนค่ะ << 1800 เท่านั้นค่ะ

ขอบคุณที่เลื่อนมาดูจนรูปสุดท้ายนะค๊า