เสื้อผ้าทุกชิ้นเป็นของมือหนึ่งนะค่ะ เพิ่งซื้อมาเมื่อวาน แล้วลองไปแค่ครั้งเดียว
ยังเป็นกลิ่นของใหม่อยู่ยังไม่ได้ซักหรือทำอะไรนอกเหนือจากนั้นเลยค่ะ ไม่มีตำหนิอะไรนะค่ะ
เหตุผลที่ขายเพาะ ซื้อมาแล้วใส่ไม่ได้ เสียดายมากๆๆๆๆๆๆค่ะ : (
ยอมขายถูกกว่าทุนนิดหน่อย เพราะถือว่าเราพลาดเองที่ไม่ลองก่อนซื้อค่ะ
ถ้าอยากเห็นรายละเอียดตรงไหน สอบถามเพิ่มเติม ขอดูรูปได้เลยค่ะ
ถ้าสนใจติดต่อ 0820-23-00-0-3 หรือ line : picnic_ หรือ whatapps มาได้เลยน้าค่ะ
ขอค่าEMS 50บาทค่ะ ^^

1.)Bikini สีเหลือง สีสดใสมาก น่ารัก เปนสายผูกหลัง จะใส่เป็นเกาะอกหรือคล้องคอก็ได้ค่ะ
เป็นฟรีไซด์
ซื้อมา490 ขอขาย400
2.)Bikiเอวสูงสีชมพู ทรงน่ารักมากค่ะ เป็นสายคล้องคอ เป็นฟรีไซส์ค่ะ แต่เราคิดว่าน่าจะเหมาะกับสาวไซส์SกับMมากกว่าค่ะ ถ้าไซส์ใหญ่กว่านั้นใส่มาอาจไม่ค่อยสวย ตัวนี้ซื้อให้พี่สาว แต่เค้าใส่ไม่ได้ค่ะ
ซื้อมา 790 ขอขาย650

3.)เป็นชุดเสื้อตัวสั้นกับกางเกงเอวสูง ไซส์S เหมาะสำหรับสาวไซส์Sจิงๆน้าค่ะ
สีของจิงจะเป็นสีน้ำเงินเข้มๆ กรมท่า เข้มกว่าในรูปนะค่ะ ในรูปไฟห้องเราสีส้มค่ะ
ขอดูรูปเพิ่มเติมได้
ซื้อมา 490 ขอขาย390

4.)ชุดนี้เป็นชุดที่เราเสียดายมากที่สุดดดด เพราะของจิงสวยมาก สีทองวิ้งๆ กางเกงเอวสูง ทรงน่ารักมากๆๆค่ะ
ป้ายไซส์กางเกงแปะไว้ว่าเป็นไซส์ M แต่มันไซส์Sอ่ะค่ะ
ชุดนี้เหมาะสำหรับสาวไซส์ Sเช่นกันนะค่ะ
ของจิงสวยมากจิงๆๆๆๆๆ แนะนำจริงๆ เพราะเราชอบและเสียดายมากๆๆค่ะ
ซื้อมา790 ขอขาย650