Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ------------- โ ล๊ ะ เ ค รื่ อ ง ส ำ อ า ง แ ท้้* ใ ช้ เ อ ง ค่ ะ -------------------- เยอะมาก หลากหลายสิ่ง และหลายยี่ห้อ เข้ามาดูกันก่อนนะคะ :)

Warning Points:
    0/5

Exclamation ------------- โ ล๊ ะ เ ค รื่ อ ง ส ำ อ า ง แ ท้้* ใ ช้ เ อ ง ค่ ะ -------------------- เยอะมาก หลากหลายสิ่ง และหลายยี่ห้อ เข้ามาดูกันก่อนนะคะ :)

------------- โ ล๊ ะ เ ค รื่ อ ง ส ำ อ า ง แ ท้้* ใ ช้ เ อ ง ค่ ะ --------------------

***** เครื่องสำอางที่นำมาขายเป็นของใช้แล้วส่วนตัวทุกชิ้นนะคะ
    เป็นของแท้แน่นอน ร้อยล้านเปอร์เซ็น ไม่เคยใช้ของปลอม
    ซื้อเองที่เคาเตอร์ หรือ ดิ้วตรี้ฟรีตลอด
    -------- เราเป็นคนไม่กล้าเสี่ยงกับเรื่องพวกนี้อยู่แล้ว สบายใจได้ค่ะ ---------

ติดต่อ
    Line : superjoon
    tel : 089-2222-690
    ติดต่อได้24 ชมนะจ๊ะ ถามเพิ่มได้น้า เรายินดีตอบจ้า

วางป้ายเฉพาะรูปรวมนะคะ
    ค่าจัดส่ง ลทบ 30 / ems 50

ลิปสติกมี 3 แท่งค่ะ

1. Make up 4ever - No.02 สีชมพูนม หวานมากค่ะ เหมาะกับคนที่ชอบแต่งลุคใสๆ
    ทำให้หน้าดู soft soft หวานๆ ปาดไป2ทีเองค่ะ เหลือ98% จาก 1050 ขายต่อ SOLD ค่ะ

2. YSL - No.27 สีชมพู สียอดฮิตขายดีมากค่ะ ติดทน เม็ดสีแน่น ขายต่อ 500 บาท

3. Giorgio armani - สีส้มพีท ทาแล้วสวยมาก เหมาะกับ everyday look ค่ะ ไม่ต้องแต่งหน้า ใช้แท่งนี้แท่งเดียวจบ มีกล่องค่ะ ซื้อมาแพงมาก แต่คุ้มค่ากับราคาค่ะ จาก 2,250 ขายต่อ SOLD

4. ไฮไลสีขาววิ๊งๆ ทาไฮไลหัวตา ใต้คิ้ง หรือจะเป็นอายชาโด้ สภาพ98% แตะๆไปไม่กี่ครั้งเองจ้า ขาย SOLD บาท

5. บอนเซ่อ เบอร์ 0 สีน้ำตาล เหมาะกับทุกสีผิววาวเอเซียจ๊ะ ใช้ดีมาก ดูธรรมชาติและปัดง่ายค่ะ ส่งต่อถูกๆ 350 บาท

6 อายไลเนอ - สีดำสนิท KATE เหลือตามรูปเลยจร้า ประมาณ 40% ไม่แห้งนะคะ ใช้ได้ปกติ ขอบๆยังไม่ได้จิ้มเลย
    7 อายครีม สีทอง KATE แตะๆไป2-3ครั้งเองค่ะ SOLD บาท

8 โทนเนอทำความสะอาดหลังล้างหน้า ของคีลแท้ค่ะ ช่วยให้หน้าชุ่มชื้น รูขุมขนเล็กลง และผิวเนียนขึ้นค่ะ
    ทาแล้วผิวหน้าจะเย็นขึ้นมาก ถ้าใครเคยใช้จะชอบและทราบกันดีเนอะ ^^

ตอนนี้เราใช้ขนาดปกติ(ขวดใหญ่อยู่ค่ะ) อันนี้เขาแถมให้ซื้อครบยอด เลยแบ่งขายดีกว่า ยังไม่ได้ใช้เลยค่ะ เป็นไซส์เดินทาง ไม่ใช่ขนาดทดลองนะคะ
    ขาย 250 บาท

9. ปัดแก้ม - ชมพูใสๆ จากเมมิลีน ขายต่อ 80 บาทจ๊ะ เหลือ 95%

10.ดินสอเขียนคิ้วน้ำตาล Shiseido แท้ค่ะ no.3 - ขายต่อ SOLD ยังไม่ได้เหลาเลยค่ะ ซื้อมาลองเขียนๆไปแค่2ที

10. คอนซิลเล่อ MAC NC20 พึ่งถอยจากเคาเตอร์เมื่อต้นเดือนเอง ตอนแรกเอามาปิดสิว แต่ตอนนี้สิวหยุบ คอนซิลเลยไม่ได้ใช้แล้วคร่าา
    ขายต่อถูกๆ 600 บาท + แถมแปรงคอนซิลโดยเฉพาะ ให้ไปโล้ดเลย ใช้แปรงแล้วจะเนียนๆกว่ามือน้าาาาา

11 อายชาโด้ของ Urban Decay - Vegan Palette Limited edition คร่าาาา
    อายไลเนอร์กับพามเมอร์ไม่ให้นะคะ เหลือ80% บางสีแทบไม่ได้แตะเลยค่ะ ขอรูปเพิ่มได้น้า แอดLineมาโล้ด
    มีตัวอายชาโด้กับกล่องแพกเกตให้ครบค่ะ ยังเก็บไว้ รุ่นนี้หมดแล้วน้าาา หาไม่มีแล้ว สีสวยมากกก
    พกพาสะดวกค่ะ ขายต่อ 800 พอจร้า

Last edited by imjune; 03-24-2013 at 10:48 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->