สินค้าทุกชิ้นเป็นสินค้ามือสอง บางตัวแค่ซักเฉยๆ บางตัวใส่แล้วนะคะ แต่สภาพยังดีค่ะ อาจมีตำหนินิดหน่อย ถ้าใหม่ปิ๊งคงเป็นไปไม่ได้ เข้าใจกันหน่อยน๊า..

ถ้าสนใจชิ้นไหน อยากดูรูปเพิ่มเติมแจ้งได้เลยค่ะ ยินดีค่ะ สินค้าชิ้นไหนลดได้ ยินดีลดให้ค่ะ ขายของง่ายค่ะแต่รบกวนนิดนะค่ะ ท่านใดที่ต่อแล้วเอาหรือไม่เอาแจ้งเลยนะค่ะ อย่าหายเงียบค่ะ ไม่เอาแม่ค้าก็ไม่ว่าค่ะ เข้าใจค่ะ เพราะก็เคยเป็นคนซื้อค่ะ

CF แล้วกรุณาโอนเงินภายใน 1 วันนะคะ

เบอร์ติดต่อ 082-2004468 หรือ whatsapp / LINE / noo_note_kab_kabb@hotmail.com

แม่ค้า สัดส่วน 32-26-34 นะค่ะ ถ้าสัดส่วนใกล้เคียงกันใส่ได้ทุกตัวจ้ะ บางตัวเป็นของพี่สาว size L จะแจ้งให้ทราบค่ะ

แม่ค้าขอค่าส่งลงทะเบียนบ้านละ 30 บาทนะคะ (ซื้อสินค้าเกิน 200 บาท แม่ค้าส่งให้ฟรีจ้ะ)

๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑

ลงสินค้าเพิ่มนะคะ!!! ลงแทนตัวเก่าที่ขายแล้ว และด้านล่างฝากของใหม่ห้อยป้ายแท้ๆ ซื้อมาไม่ได้ใส่จ้ะ)

1 เสื้อผูกไหล่ สไตล์ Disaya ซักแล้วยังไม่ได้ใส่ (มีตำหนิด้ายรันค่ะ เป็นมาตั้งแต่ซื้อแล้วค่ะ แต่แทบไม่มีผลกับการใส่) ขาย 150 บาท

2 เสื้อเชิ้ตสีครีม ปักลายดอกไม้ ซักแล้วค่ะ ยังไม่มีโอกาสใส่ ขอส่งต่อ 180 บาท

3 เดรสลายสก๊อตสีฟ้า น่ารัก คุณหนูมากๆค่ะ ขาย 180 บาท

4 เดรส ERMIS size M แม่ซื้อมาให้มันใหญ่ไปหน่อยค่ะ ผ้าดีมากๆ ใหม่มากยังไม่เคยใส่ ราคาเต็มเกือบ 2000 แต่แม่ค้าขาย 350 บาทค่ะ

(เครดิตภาพจากรายการดาราการ์ตูนค่ะ ตอนเปิดรายการค่ะไม่รู้ดาราคนไหนใส่)

5 เชิ้ตผ้าตาข่ายสีครีม แต่งด้วยริบบิ้นโบว์รอบตัวค่ะ ขาย 130 บาทค่ะ

6 เสื้อครอปโชว์ไหล่นิดนึง ตัวนี้เย็บเก็บขอบ สามารถใส่ได้สองด้านค่ะ 130 บาท

7 เดรสดำ ประดับชายด้วยผ้าตาข่าย ดูเรียบๆแต่แอบเซ็กซี่ค่ะ ขาย 130 บาทค่ะ

8 เสื้อถักลูกไม้ สีเขียว 80 บาทค่ะ

9 เสื้อคลุมครึ่งตัวขนสัตว์ (ขนเทียม) ขนนุ่มและแน่นมากค่ะ น่ารักที่สุดในสามโลก!!! ขาย 200 บาทค่ะ

10 เดรสดำ แต่งระบายด้วยไข่มุก ใส่แล้วหุ้นเป๊ะมากๆค่ะ ขาย 200 บาทค่ะ

11 เสื้อคลุมไหมพรมแขนสั้น แต่งด้วยดิ้นทอง สวยๆค่ะ ขาย 130 บาทค่ะ

12 เสื้อสายเดี่ยว แต่งระบายตรงหน้าอก ขาย 100 บาทค่ะ

13 เสื้อกั๊กสีครีม ชายแต่งระบาย ขาย 100 บาท

14 เดรสไปงานของพี่สาว ปักเลื่อมตรงอก ชายกระโปรงบอลลูนค่ะ ขาย 200 บาท

15 เสื้อสายเดี่ยว เกาะไหล่ (ยังไม่เคยใส่) ขาย 150 บาท

16 เสื้อคลุมสีม่วง DISNEY size 2 ลายปักครอสติส ใส่บ่อยหน่อยค่ะ เริ่มขึ้นขนขาวๆ ขาย 100 บาท

17 เสื้อแขนกุด สีม่วง-เหลือง ปกคอสามารถถอดได้ค่ะ(ยังไม่เคยใส่) ขาย 130 บาท

18 เสื้อขาวแต่งกลิตเตอร์ สไตล์ cps (มีตำหนิด้ายรัน 1 จุด) ขาย 100 บาท

19 เดรส Pacific Union size S ขาย 150 บาท แถมเดรส jaspal size XS (ซิปรูดยากนิดนึงค่ะ) ไปด้วยค่ะ

20 เดรสลายผลไม้ ให้อารมณ์คุณหนูค่ะ ขาย 150 บาท

21 เดรสสายเดี่ยวลายดอกสไตล์ cps ลายสวยมากค่ะ เอาไว้ใส่รับซัมเมอร์ ขาย 150 บาท

22 เสื้อกล้ามสีเทาแต่งลาย ขาย 80 บาท

23 เสื้อแขนตุ๊กตา ผ้าแก้วสีน้ำเงิน หรูหรา (ยังไม่เคยใส่) 80 บาท

24 เดรสบอดี้คอนสีฟ้า คุณหนูมากๆ(มีตำหนิเป็นรอยด่างของน้ำยาซักผ้า) ไม่ชัดค่ะ ไม่สังเกตไม่เห็นค่ะ ขาย 100 บาท

25 เดรสลายดอกแต่งระบายเป็นชั้นๆ สีสดมาก ใส่ไปเที่ยวทะเลจี๊ดสุดๆ ขาย 100 บาท

26 เดรสลูกไม้ขาว (มีตำหนิซับในตรงหน้าอกขาดค่ะ) ขาย 80 บาท

27 เสื้อคลุมไหมพรม ขาย 100 บาท

28 เดรสกระโปรงลายดอก แต่งด้วยผ้ามุ้ง น่ารักแต่แอบแรงค่ะ^^ ขาย 100 บาท

29 เดรสบอดี้คอนสีโอล์ดโรส เก๋สุดๆ ขาย 100 บาท

30 เสื้อทำงานแขนยาวแต่งระบาย สวยๆผ้าดีค่ะ ขาย 150 บาท

31 เดรส ห้อยป้าย Marc Jacob (ของพี่สาวค่ะ) คุณหนูมากๆ (มีตำหนิเป็นจุดดำนิดนึงค่ะ) ขาย 200 บาท

32 เสื้อสายเดี่ยวแต่งโบว์ที่หน้าอก ขาย 80 บาท

33 เสื้อแขนกุดแต่งปกคอ ขาย 80 บาท

34 เสื้อคลุมไหมพรมสีขาว สวยๆค่ะ ใส่แล้วดูมีตังค์ขึ้นมาเลยค่ะ^^ ขาย 200 บาทค่ะ

35 เสื้อครอปผ้ายืด ขาย 80 บาท

36 เสื้อประดับเลื่อมสีเทา แต่งแขนด้วยขนนก สวย น่ารักมากๆ ขาย 150 บาทค่ะ (เลื่อมตรงชายเสื้อหลุดบ้างค่ะ เพราะตรงชายเสื้อไม่ได้เย็บมุมนะคะ)

37 แมกซี่เดรสลายดอกไม้ สวยมากๆค่ะ (ของแม่ค่ะ ซื้อมากจากร้านเสื้อตัด ผิดสไตล์เค้าไปหน่อยค่ะ) ซื้อมา 700 ขายแค่ 350 บาทค่ะ

38 กระโปรงกางเกง สไตล์ LoveMeTender ลองใส่เฉยๆค่ะ กระโปรงเนียนมากเลยค่ะ มองไม่รู้เลยว่ามีกางเกงอยู่ข้างใน ดูมั่นใจมากๆ ขาย 250 บาท

39 กางเกงลายหอย สไตล์ sretsis Size S งาน Matilda ซักแล้วยังไม่เคยใส่ค่ะ เปลี่ยนซิบให้ด้วย ขาย 250 บาท

40 กระโปรงลายสก๊อต CC-OO size 2 น่ารักมาก!!! ยังไม่เคยใส่ค่ะ ขาย 300 บาท

เพิ่งหาเจอค่ะ ฝากเสื้อใหม่ห้อยป้ายด้วยค่ะ บ้าช๊อปทั้งแม่ทั้งลูก555 เก็บไว้จนจำไม่ได้แล้วว่าซื้อมาเมื่อไหร่ส่งต่อราคาง่ายๆค่ะ(สนใจขอรูปเพิ่มเติมได้นะคะ ป้ายราคายังอยู่ทุกตัว)

1 เดรส cps size S ค่ะ อารมณ์ประมาณฝรั่งใส่ไปเที่ยวทะเลค่ะ ขาย 500 บาทค่ะ

2 เสื้อ cps size S ค่ะ แขนสวยมากๆค่ะ พองๆผู้ดีๆ ขาย 400 บาทค่ะ

3 เสื้อ cps size S สีเหลือง สวยค่ะ ขาย 400 บาทค่ะ

4 เดรส cps size S ตัวนี้แนะนำเลยค่ะ น่ารักสุดๆ ตัวนี้แอบลองใส่ค่ะ ถ้าขายไม่ได้จะเอาไปใส่แระ55++ ขาย 600 บาทค่ะ

5 เสื้อกันหนาว jaspal size S ลองแล้วค่ะใส่สวยมาก สวยกว่าแขวนเยอะ ผ้าคล้ายผ้าป่าน ไม่หนาไม่หนักใส่สบายค่ะ ขาย 700 บาทค่ะ

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

ขอบคุณ SBN มากนะคะ

สินค้าขายแล้ว

1 เดรสผ้าทวีดลายชิโนริสีชมพู น่ารักสุดๆ เรียบหรูมากค่ะ ขาย 200 บาท ขายแล้วค่ะ
9 ชุดทำงาน X=ACT (มีตำหนิเป็นรอยด้ายรันเล็กน้อย และมีจุดดำๆบ้างค่ะ) แทบไม่มีผลกับการใส่ค่ะ ขาย 80 บาท ขายแล้วค่ะ
11 เดรสไปงานสีเหลือง ผูกโบว์ด้านหลัง(มีตำหนิเป็นรอยด้ายรันบ้าง และที่ริบบิ้นตรงเอวค่ะ) ขาย 130 บาท (ของพี่สาวค่ะ) ขายแล้วค่ะ
16 เสื้อสไตล์ Kloset ลายพุดเดิ้ล สีเหลือง(ยังไม่เคยใส่) ขาย 150 บาท ขายแล้วค่ะ
20 เสื้อ Miss selfridge size10 ของพี่สาวค่ะ ขาย 150 บาท ขายแล้วค่ะ
28 เสื้อคลุมผ้าทวีตลายชิโนริ สีม่วง สวยมากค่ะ ขาย 250 บาท ขายแล้วค่ะ
34 เสื้อชีฟองลายกุหลาบ แต่งคอลูกไม้ ขาย 80 บาท ขายแล้วค่ะ
10 เดรสลายจุดเว้าหลัง free size ของพี่สาวค่ะ 80 บาทค่ะ(ตำหนิเป็นรอยขาดบริเวณระบายด้านหลัง ไม่สังเกตไม่เห็นค่ะ)ขายแล้วค่ะ
18 เสื้อแขนยาวผ้าตาข่าย ลายดอกไม้ น่ารักมากๆ ขาย 100 บาท ขายแล้วค่ะ
26 เสื้อไหมพรมสีม่วง ใส่ในวันสบายๆ ขาย 100 บาท ขายแล้วค่ะ
36 เสื้อผ้าแก้วปักลายลูกไม้ ลายสวยมากค่ะ ขาย 150 บาท ขายแล้วค่ะ
1 เสื้อสเวตเตอร์สีฟ้า ร้อยไหมพรมเส้นใหญ่เป็นลายดอกไม้น่ารักมากๆค่ะ 150 บาท ขายแล้วค่ะ
4 เสื้อ CC-OO size S ตัวค่อนข้างยาว ใส่กับขาสั้นน่ารัก เกิดสุดๆ ตัวนี้ใส่แล้วดูมีหน้าอกค่ะ ขาย 150 บาท ขายแล้วค่ะ
7 เดรส CC-OO size S แต่แพทเทินใหญ่ค่ะ สาวไซส์ L ใส่ได้ (ของพี่สาวค่ะ ใส่สองครั้ง) ขาย 300 บาท ขายแล้วค่ะ
37 กระโปรง สไตล์ ISSUE สีฟ้าอมเขียว ซักแล้วยังไม่เคยใส่ค่ะ ขาย 200 บาท ขายแล้วค่ะ

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

ขอบคุณ SBN มากนะคะ