สนใจแอด Whatsapp หรือ Line ได้ที่เบอร์ 083-077-6478 (PM จะตอบช้านะคะ)
ส่งฟรีลงทะเบียน
แม่ค้ามีแบงค์ไทยพาณิชย์ และ กสิกรค่ะ

สินค้าซื้อแล้วไม่รับคืนนะค๊า ^^

โซน 120 บาท !! โซนนี้ขอความกรุณางดต่อราคานะคะ

1.เดรสฟรีไซส์ แบรนด์ Haas ค่ะ

---- SOLD ----

2.เดรสกระโปรงค่ะ เวลารีดแล้วสวยน๊าา สะโพกสาวไซส์ M ใส่ได้สบายค่ะ

3.เดรสยาวมีซับใน ใส่คู่กับเข็มขัดเปรี้ยวมากค่ะ ฟรีไซส์ค่ะ

4.เดรสสีเขียว สะโพกได้ถึงไซส์ M ค่ะ ตัวนี้ไม่ต้องใส่เข็มขัดก้อสวยค่ะ

5.เดรสกระโปรงยาวประมาณเข่าค่ะ ถ้าตัวสูงหน่อยก้อเลยเข่ามานิดนึง ฟรีไซส์ค่าาา

6.เสื้อฟรีไซส์ค่ะ สีชมพูอมแดง

ึึ7.เสื้อกล้ามแบรนด์ F&F ไซส์ S ค่ะ ตัวนี้จะเลื่อมๆหน่อย โดนแสงแล้วสวย จะมืดๆก้อสวยค่ะ

8.เดรสกางเกง มีซับในค่ะ ช่วงบนฟรีไซส์ค่ะ ช่วงล่างได้ถึงไซส์ M ค่ะ

โซน 200 !! โซนนี้ขอความกรุณางดต่อราคานะค๊าา

9.เดรสจากเว็บเกาหลี เป็นลูกไม้ทั้งตัว คอตั้งนะคะ ใส่แล้วไม่โป๊ มีซับในค่ะ สาวไซส์ S-M ใส่ได้ค่ะ

10.เดรสกางเกงค่ะ ผ้าพริ้ว ใส่สบายค่ะ

11.เดรสกางเกงขายาว ผ้านิ่มๆค่ะ สาวไซส์ S-M ใส่ได้ค่ะ

12.เดรสแขนเดียว ช่วงบนเป็นผ้ายีนส์ ตรงไหล่เป็นโบว์ค่ะ กระโปรงพริ้ว ฟรีไซส์ค่ะ

13.เสื้อแขนกุด ผ้าวิ้งๆ พริ้วทิ้งตัว สีชมพูนมค่ะ แบรนด์ Express จากอเมริกา ไซส์ S เวลาโดนไฟสวยมากค่ะ

14.เสื้อคลุมค่ะ Made in korea ลายตามที่เห็นเลย สีชมพูอ่อนๆ ผ้านิ่มค่ะ

15.เอี้ยมเอวสูง สียีนส์ค่ะ ขาเป็นระบาย น่ารักมากกก

โซน 300 !!!

16.เสื้อ+กระโปรงเอวสูง สีชมพูนม เข้าเซต ไซส์ M ค่ะ

17.เดรสกระโปรง มีซับในค่ะ ผ้าพริ้วๆ สีชมพูอ่อนค่ะ ฟรีไซส์ค่ะ

18.บอดี้คอน ของ H&M ค่ะ US ไซส์ 4 ใส่แล้วดูเอวเล็ก พอใส่กับส้นสูงดูเพรียวสุดๆ

19.กระโปรงผ้าหนาอย่างดีของ Armani Exchange ไซส์ 0 ค่ะ ใส่แล้วดูเรียบร้อย ดูดีมากค่ะ

20.เสื้อกล้ามรัดรูปของ Miss Sixty ไซส์ M ค่ะ ผ้านิ่มและดีมากก

21.กางเกงผ้าสีแดง ของ Armani Exchange ไซส์ 0 ค่ะ เปรี้ยวมากกกก

โซน 400 !!!

22.เดรสสีขาวครีม ของ H&M ไซส์ XS ค่ะ แต่เอาจิงหน้าอกฟรีไซส์ สะโพกฟรีไซส์นะคะ ติดตรงแขนค่ะ ไซส์ S ใส่สบายค่ะ

23.เดรสขายาว สีดำ ผ้าพริ้ว ของ Forever 21 ฟรีไซส์ค่ะ

24.เสื้อยาว หรือเดรสก้อได้ค่ะ เป็นแขนยาวนะคะ ของแบรนด์ Salad ฟรีไซส์ค่ะ

โซน 700 !!!

25.ชุดออกงานกลางคืนค่ะ เปิดไหล่ขวา ไซส์ M ค่ะ

โซน 1000 !!!

26.เดรสสีม่วงสดใส น่ารักมากๆ คนอื่นใส่คงเลยเข่าขึ้นมาหน่อย แต่เราใส่แล้วเลยลงไป ไม่อยากเอาไปแก้ค่ะ ปล่อยต่อเลย ของ Betsey Johnson ผ้านิ่มมีซับใน น่ารักมากกก

โซน 1500 !!!

27.เดรสของ Liz Lisa น่ารักมากกก สไตล์เจ้าหญิง สาวหวานชอบแน่ค่ะ ผ้านิ่มและดีมากกก ได้ราคานี้คุ้มจริงๆค่ะ

28.เดรสกระโปรงออกงานกลางคืน ซื้อที่สยามค่ะ แบรนด์ Cisie ใส่ครั้งเดียวลดราคาไปเลยครึ่งนึง ไซส์ M ค่ะ สวยมากกก มีแต่คนชม ^^

อันนี้คนละหมวด มีอันเดียว ขอแจมหน่อยนะคะ COACH passport cover ค่าา 2000 ถ้วนค่ะ

ขอบคุณที่เลื่อนมาดูจนรูปสุดท้ายนะค๊า