Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: Tm:ส่งต่อเดรสหลายสไตล์ตรึมๆ!!!เร่ิมที่100รวมส่งน๊าคร๊า

LovelyBijoux is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Thumbs up Tm:ส่งต่อเดรสหลายสไตล์ตรึมๆ!!!เร่ิมที่100รวมส่งน๊าคร๊า

[SIZE="4"]
    แม่ค้าขออนุญาตให้สิทธิ์แก่ผู้ที่พร้อมโอนก่อนนะคะไม่รับจองค่ะ
    -สอบถาม CF กับแม่ค้าก่อนแล้วค่อยโอนนะคะ
    -แม่ค้าจะจัดส่งสินค้าเป็นแบบลงทะเบียนในวันถัดไปค่ะ
    -แม่ค้าขออนุญาตไม่รับเปลี่ยนหรือคืนสินค้านะคะ
    -สะดวกให้คุณลูกค้าสอบถามติดต่อทางเมลค่ะ happydress99@hotmail.com ค่ะ

เดรสไปงานขาวคล้องคอสวยหวานคุณหนูๆ ขอขาย 200 รวมส่งนะคะ

เดรสเทาแขนกุดผูกโบว์ข้าง ขอขาย 100 รวมส่งค่ะ

เดรสไปงานชมพูสวยหรูคุณหนูมากๆ ขอขาย 350 รวมส่งค่ะ

เดรสขาวดำเก๋ๆ ขอขาย 150 รวมส่งนะคะ

เดรสไปงานสายเดี่ยวชมพูปักเลื่อมสวยหวานน่ารักๆ ขอขาย 120 รวมส่งนะคะ

เดรสไปงานสายเดี่ยวขาวลูกไม้ทอง ขอขาย 120 รวมส่งนะคะ

เดรสสายเดี่ยวม่วงชมพู ขอขาย 120 รวมส่งนะคะ

เดรสไปงานฟ้าปักเลื่อมทองสวยหรู ขอขาย 200 รวมส่งค่ะ

เดรสไปงานขาวปักเลื่อมสวยหรู ขอขาย 150 รวมส่งค่ะ

เดรสไปงานเกาะอกม่วง ขอขาย 150 รวมส่งค่ะ

เดรสขาวไปงานปาร์ตี้เก๋ๆ ขอขาย 150 รวมส่งนะคะ

เดรสไปงานคล้องคอดำลายเสือ ขอขาย 100 รวมส่งค่ะ

เดรสไปงานสายเดี่ยวขาวเหลือง ขอขาย 150 รวมส่งค่ะ

สูทเขียวอ่อน ขอขาย 100 รวมส่งค่ะ

เสื้อคลุมเทาเงินวิ๊งๆ ขอขาย 100 รวมส่งค่ะ

เดรสเหลืองปักเลื่อมช่วงคอกับช่วงอก ขอขาย 100 รวมส่งค่ะ

เดรสไปงานครีมระบายช่วงอกกระโปรงแดงปักเลื่อมเอววิ๊งๆ ขอขาย 120 รวมส่งนะคะ

เดรสครีมประกายเงิน ขอขาย 100 รวมส่งค่ะ

เดรสไปงานเขียวอ่อนลายดอกไม้ ขอขาย 100 รวมส่งค่ะ

เดรสไปงานทองคอจีนสวยหรู ขอขาย 120 รวมส่งค่ะ

เดรสไปงานลูกไม้ชมพูกระโปรงระบายสวยหวานสุดๆ ขอขาย 200 รวมส่งค่ะ

เดรสชมพูลูกไม้ระบายช่วงคอ ขอขาย 120 รวมส่งนะคะ

เดรสเทาลายจุดชมพูสวยๆน่ารักๆ ขอขาย 100 รวมส่งค่ะ

เดรสไปงานทองคอจีนสวยหรู ขอขาย 120 รวมส่งค่ะ

เดรสไปงานเทาเรียบหรูประกายวิ๊งๆสวยเด่นสุดๆ ขอขาย 120 รวมส่งค่ะ

เดรสไปงานสายเดี่ยวแดง ขอขาย 120 รวมส่งค่ะ

เดรสชมพูอ่อนคอบัวแขนตุ๊กตา ขอขาย 100 รวมส่งค่ะ

เดรสลายสก็อตน้ำตาลแดง ขอขาย 100 รวมส่งค่ะ

เดรสขาวแขนกุด ขอขาย 100 รวมส่งค่ะ

เดรสไปงานม่วงเรียบหรู ขอขาย 150 รวมส่งค่ะ

เดรสไปงานเทาประกายเงินกระโปรงทรงบอลลูน ขอขาย 120 รวมส่งค่ะ

เดรสไปงานฟ้าปักดิ้นเงิน ขอขาย 150 รวมส่งค่ะ

เดรสไปงานสายเดี่ยวม่วงอ่อนสวยหวานน่ารักได้ลุคคุณหนู ขอขาย 120 รวมส่งค่ะ

เดรสไปงานชมพูอ่อนปักลูกปัดวิ๊งๆสวยหวานน่ารักๆ ขอขาย 100 รวมส่งค่ะ

เดรสเขียวอ่อนคาดเอวขาว ขอขาย 100 รวมส่งค่ะ

เดรสชมพูวินเทจ  ขอขาย 100 รวมส่งค่ะ

เดรสเทาประกายเงิน ขอขาย 120 รวมส่งค่ะ

เดรสสายเดี่ยวทองเนื้อผ้าเบาสบายใส่ชิลล์ๆ ขอขาย 100 รวมส่งค่ะ

เดรสกระโปรงเทาขลิบข้างเงิน ขอขาย 100 รวมส่งค่ะ

เดรสวินเทจเทาขาว ขอขาย 100 รวมส่งค่ะ

เดรสวินเทจเขียวอ่อน ขอขาย 100 รวมส่งค่ะ

เดรสวินเทจน้ำเงิน ขอขาย 100 รวมส่งค่ะ

กางเกงขาสั้นลายเสือประกายเงิน ขอขาย 100 รวมส่งค่ะ

เดรสไปงานเกาะอกลายจุดกระโปรงระบายแดงสวยเซ็กซี่มากๆ ขอขาย 100 รวมส่งค่ะ

เดรสวินเทจม่วงอ่อนเก๋ๆ  ขอขาย 10 0 รวมส่งค่ะ

เดรสไปงานดำปักลายเก๋ๆ ขอขาย 10 0 รวมส่งค่ะ

เดรสวินเทจโอรสมีกระเป๋าข้าง  ขอขาย 10 0 รวมส่งค่ะ

Last edited by LovelyBijoux; 03-07-2013 at 10:47 AM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->