Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 2 1 2 LastLast
Results 1 to 10 of 14

Thread: TM: °彡★ ~*·°°ஐ เคยกลัวกันบ้างมั้ยคะ ஐ *~ .·°°∴☆ °彡 ♡

pieinlove's Avatar
    pieinlove is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

TM: °彡★ ~*·°°ஐ เคยกลัวกันบ้างมั้ยคะ ஐ *~ .·°°∴☆ °彡 ♡

^^""""^^ thz so much ka

ของเก่าไป ของใหม่มา (มาเยอะด้วย) ><''

Kingyo's Avatar
    Kingyo is offline Trusted Member
    0/5
    ไม่กลัวค่ะเพราะเราแอบเซฟตัวเองนิดนึง

1.ไม่ลงเบอร์ในกระทู้ค่ะ ใครอยากติดต่อต้องทำสองวิธี
    -PM มาขอเบอร์
    -โพสเบอร์ตัวเองในกระทู้ให้เราติดต่อกลับ ^^'

2.กรณีซื้อของเราจะนัดรับ-ส่งเองกับมือค่ะ แบบจ่ายสดๆ เช็คของกันสดๆตอนนั้นเลย
    เพื่อความโปร่งใสของทั้งสองฝ่ายค่ะ
    + + Wish List + +

Louis Vuitton Speedy Multicolor BLACK or White?? O_O....>__<'

and Balenciaga!!!

KAN's Avatar
    KAN is offline Trusted Member
    0/5
    อืม.....น่าคิดเหมือนกัน แต่เราก้อยังไม่เคยเจอ (ไม่อยากเจอ)
    ก้อคงเเหมือนเคสที่ผ่านๆ มาอ่ะคุณพาย มีกรณีอย่างนี้เกิดขึ้นเหมือนกัน
    อย่างนี้ขายบุคคลภายนอกก้อต้องระวัง ภายในก้อต้องศึกษากันดีๆ
    เหอ...ปวดหัวเหมือนกันเนอะ...ขายของเนี๊ยะ...
    [IMG]file:///C:/DOCUME%7E1/Owner/LOCALS%7E1/Temp/moz-screenshot-9.png[/IMG]
    ไม่มีไพร่ ไม่มีำอำมาตย์ มีแต่...พสกนิกร ปวงชนชาวไทย

pachpicha is offline Trusted Member
    0/5

เคยค่ะ

ลงประกาศขายของ ลูกค้าติดต่อมาไม่มี login เราก้อติดต่อทางเมล์ กับโทรศัทพ์
    ไม่มีปัญหาค่ะ (อาจจะเป็นโชคดีของเราก้อได้นะค่ะ)
    ~NoNg NoO~

0/5
    น่าคิดเหมือนกันค่ะ

แต่ไม่กลัว มาเลยมิจฉาชีพ

อยากเจอเหมือนกัน กัดไม่ปล่อยเลยค่ะ

ถ้าจับได้ ไม่ได้ส่งตำรวจอย่างเดียว จะกระทืบให้น่วมเลยค่ะ

โหดของแท้ค่ะ
    ความทรงจำ คอยย้ำเตือน
    ..

Naparuedee's Avatar
    Naparuedee is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by Kingyo View Post
    ไม่กลัวค่ะเพราะเราแอบเซฟตัวเองนิดนึง

1.ไม่ลงเบอร์ในกระทู้ค่ะ ใครอยากติดต่อต้องทำสองวิธี
    -PM มาขอเบอร์
    -โพสเบอร์ตัวเองในกระทู้ให้เราติดต่อกลับ ^^'

2.กรณีซื้อของเราจะนัดรับ-ส่งเองกับมือค่ะ แบบจ่ายสดๆ เช็คของกันสดๆตอนนั้นเลย
    เพื่อความโปร่งใสของทั้งสองฝ่ายค่ะ

กลัวเหมือนกันค่ะคุณพาย วิธีข้างบนนี้ดีมากเลย ขอเอาไปใช้บ้างนะคะ

DamierLover's Avatar
    DamierLover is offline Trusted Member
    0/5
    - - เดี๋ยว นี้ มิจฉาชีพ เค้าเก๊ง เก่ ง เน๊อะคะ

ทำได้ทุกวิถีทาง จริงๆ - -" เฮ้ออ
    My Wish List
    -CHANEL Classic Flap Black Caviar 10" Silver Hardware
    -CHANEL Classic Flap Distressed Black caviar w/mm lock and bijoux chain
    -GST Grey color Silver Hardware

Tinuviel is offline Trusted Member
    0/5
    ม่ายกลัว อิ อิ
    อยากได้น๊า...
    Classic jumbo caviar GREY โซ่ทอง(สงสัยต้องมือสอง) // Classic jumbo caviar GREY โซ่เงิน(นี่ก็คงต้องมือสอง) // GST caviar GREY โซ่เงิน(รอมือสองอีกแหง) // GST caviar RED lipstick

Airi's Avatar
    Airi is offline Trusted Member
    0/5
    กลัวค่ะ
    ทุกวันนี้ เวลาลงขาย จะไม่ลงเบอร์บัญชี และ เบอร์โทรไว้ ในกระทู้อย่างเด็ดขาด
    จะติดต่อซื้อ-ขายทาง pm เท่านั้น คือเราต้องการ screen นิดนึง
    ว่าให้เป็นสมาชิกเท่านั้นที่จะซื้อได้
    ส่วนเบอร์บัญชี กับ เบอร์โทร จะให้กับผู้ที่คอนเฟิร์มตกลงกันได้แล้วเท่านั้นน่ะค่ะ
    จริงๆ ชอบนัดรับค่ะ สบายใจทั้งผู้ซื้อและผู้ขาย
    แต่ถ้าให้ส่ง EMS ก็จะต้องโอนเงิน และเช็คว่าเงินเข้าแล้ว
    ถึงค่อยส่งของให้ค่ะ
    วิธีนี้อาจจะขายของลำบากหน่อยค่ะ แต่สำหรับเราไม่เป็นไรค่ะ
    ถึงจะขายได้ช้าหน่อย ขอเลือกแบบสบายใจดีกว่าค่ะ

Meesook's Avatar
    Meesook is offline Trusted Member
    0/5
    ก็หวั่นๆ อยู่เหมือนกันค่ะ ก็เลยไม่ลงเบอร์โทรในกระทู้ ติดต่อทางพีเอ็มเท่านั้นค่ะ และถ้าเป็นไปได้จะนัดรับของอย่างเดียวค่ะ
    .
    ...กรรมอยู่ที่เจตนา... ทำด้วยความตั้งใจดี แม้คิดเห็นไม่ตรงกัน ก็ไม่หวั่นไหว ไม่ต้องกลัวอะไร... ไม่ต้องดิ้นรนไปเรียกร้องอะไรด้วย...คนที่จิตใจพัฒนาแล้ว ย่อมแยกแยะได้ และในที่สุดคนพาลที่เจตนาไม่ดีก็ย่อมแพ้ภัยตัวเอง...

วิธีตั้งกระทู้ตรวจสอบที่ได้ผล เพื่อคำตอบที่รวดเร็ว และมั่นใจ
    วิธีทำให้อ่านความเห็นได้เยอะๆ ต่อหนึ่งหน้า กระทู้นึงจะได้ไม่ต้องยาวเป็นยี่สิบหน้า อ่านได้ในกระทู้นี้ค่ะ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=51805

Page 1 of 2 1 2 LastLast

Comments from Facebook