กติกาการสั่งซื้อ

♥ สนใจชิ้นไหนติดต่อมาที่ 086-994-1563,PM หรือ mail: p_ang1207@hotmail.com

♥ ให้สิทธิ์คนพร้อมโอนก่อนนะคะ

♥ โอนภายใน 1-2 วัน นะค่ะ ถ้ามีคน cf ต่อจะปล่อยของค่ะ

♥ สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนทุกกรณี โปรดพิจารณาให้ดีก่อนตัดสินใจนะคะ

♥ พร้อมโอน แม่ค้ามี 3 บัญชี scb , ktb , bbl เท่านั้นค่ะ

♥ ราคาที่เสนอเป็นราคามิตรภาพแล้ว งดต่อแล้วนะค่ะ

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

ค่าจัดส่งลงทะเบียน 30 บาท ems 50 บาทนะค่ะ

Used like new!

เสื้อชีฟองลายดอกกุหลาบแดง

สภาพเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิ มีสม๊อคช่วงเอวด้านหลัง

ขอส่งต่อ 250 บาท

New!

เสื้อชีฟองลายดอกไม้ มียางยืดช่วงเอว

ขอส่งต่อ 250 บาท

New!

เสื้อแขนยาวสีม่วงคราม

ขอส่งต่อที่ 190 บาท

เดรสสีดำแขนลูกไม้
ตัวเสื้อเป็นระบายชั้น ๆ เป็นผ้ายืด สภาพเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิ
ขอส่งต่อ 200 บาท

New!

เดรสแขนกุดสีน้ำตาล ขอส่งต่อที่ 190 บาท

เสื้อแขนสามส่วน สภาพเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิ
ขอส่งต่อที่ 190 บาท

เสื้อปกทหารเรือ สภาพเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิ

ผ้ายับไปหน่อยนะค่ะ ไม่ได้รีด ขอส่งต่อที่ 150 บาท

Used!

เสื้อยืด สภาพ 90% สีซึดลงบ้างตามการใช้งาน ขอส่งต่อที่ 150 >>> 120 บาท

กระโปรงลายกุหลาบดำ

เอวเป็นสม็อคสองข้าง สภาพเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิ

ขอส่งต่อที่ 200 บาท

New!

กางเกงยีนส์เอวสูงขาสั้น size M
ขอส่งต่อที่ 150 บาท

กางเกงยีนส์ขายาว size 26
สภาพเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิ ขอส่งต่อที่ 350 บาท

New!

หมวก
ซื้อมายังไม่มีโอกาสใส่ ขอส่งต่อที่ 290 >>> 250 บาท

กระเป๋าผ้า สภาพเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิ

ขอส่งต่อที่ 190 >>> 150 บาท

กางเกงเลสีแดง
สภาพเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิ ขอส่งต่อที่ 150 >>> 120 บาท

ฝาก Link สินค้าแบรนด์เนมด้วยนะค่ะ

ขอบคุณพื้นที่ดี ๆ ของ sbntown ค่ะ