อยากปล่อยมาก ให้คนที่อยากได้รับไปเลี้ยงดูต่อนะคะ

แม่ค้าขายขาดทุนเลย ไม่อยากเก็บไว้เฉยๆ ^^

1. Miss Sixty : เหลือประมาณ50-60เปอร์เซนต์ค่ะ ขาย350บาทค่ะ ขายแล้วค่ะ

2.Sex and the city - LUST ขวด100Ml.:เหลือ99%เลยค่ะ ใช้ไปแค่สองครั้ง นิดเดียวจริงๆ ขาย750บาทส่งให้ฟรีค่ะเท่านั้นค่ะขาดตัวววว ซื้อมา1พัน พร้อมกล่องครบเลยค่ะ >> 700 + ส่งฟรีเลย >> 650!!!!!!!! >>only 600!!!ส่งฟรีค่ะ!>>550 ค่ะอยากขายมากก
Sex in the City Lust by In Style - Eau de Parfum for Women

หอมติดทนมากๆน้ำหอมแห่งความ ปรารถนาและความเย้ายวน แบบสาวชาวเมือง โดดเด่นด้วยกลิ่นฟรุ๊ตตี้ ให้อารมณ์เซ็กซี่ มั่นๆ แบบสาวซาแมนธา ไปจนถึงสาวสวยหน้าหวานอย่างชาร์ลอต
ใครชอบแนวกลิ่นฟรุ๊ตตี้ หอมหวานน่ารักปนเซ็กซี่ ต้อง Sex in the city Lust สีม่วง

From the television show you've come to love comes a fragrance as beautiful and sassy as the Sexy in The City ladies themselves. This is an alluring scent will leave you feeling as confident as Samantha and as stylish as Carrie.
3.Escada - Absolutely me ขวดเทสเตอร์50ml. : เหลือประมาณ75-90เปอร์เซนต์ค่ะ ขาย650บาทค่า ขายแล้วววค่ะ

รับ cf ออเดอร์ได้ไม่เกิน5วันค่ะ

สนใจสอบถามเพิ่มเติมและติดต่อที่

อีเมลล์ meuytato@hotmail.com

ขอบคุณ SBN สำหรับพื้นที่ดีดีค่า