(1.สนใจสอบถามทางโทรศัพท์จ้า
089-920- 1สอง 1 สอง

WHATS APP

LINE(USED ID CLICKYOURHEART ค่ะ)
E-MAIL : CLICKYOURHEART@HOTMAIL.COM

ทางpm อาจตอบช้านะคะ ถ้าให้เร็วจะเป็นช่องทางด้านบนตามแจ้งเลยจ้า
2.CF แล้วกรุณาโอนเงินด้วยนะค่ะ ไม่รับ cf ปากเปล่า
นับการโอนเงินเป็นการcf โอนก่อนได้ก่อนค่ะ
กสิกร 052-265-8170

โอนเงินแล้วส่ง SMS หรือถ่ายรูปการโอนเงิน และส่งที่อยู่
ทางWHATS APP,
LINE (USED ID CLICKYOURHEART ค่ะ)ได้ที่ 089-920-1 สอง 1 สอง คะ

โอนเงินแล้วแม่ค้าสามารถแจ้งเลขที่ส่ง tracking number ได้เลยคะ
3.พิจารณาให้ดีก่อนตัดสินใจซื้อนะค่ะ
4.กรณีมัดจำสินค้าแล้วเกิดเปลี่ยนใจ
จะCC แม่ค้าขอสงวนสิทธิ์ไม่คืนเงินนะค่ะ cf อย่าcc นะคร๊า
มัดจำ 2,000บาทคะ , รับของภายใน3วันด้วยจ้า

5.ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยน และคืนสินค้าทุกกรณีค่ะ
6.ของแท้100%ค่ะ อนุญาติให้เข้าห้องห้องCatch fake(รบกวนเข้าเองค่ะ)
7.ท่านใดต้องการให้ซื้อประกันกับไปรษณีย์ แจ้งก่อนส่งสินค้านะค๊ะ ค่าใช้จ่ายเป็นของลูกค้าคะ
*****************************************************************************************************************************************

การส่งของ

ส่งของให้ทุกวันจันทร์-ศุกร์ หากตรงกับวันหยุดก็ไม่ได้ส่งนะค๊ะ

*******หากโอนเงินก่อน22.00น เลทได้ 23.00 หรือก่อนแม่ค้าเข้านอน จะจัดส่งไปรษณีย์ให้วันถัดไปค่ะ

ถ้ายังไม่สะดวกโอนก็แจ้งรายการของ และที่อยู่ ไว้ก่อน แล้วรอโอนตอนเช้าก่อน 8.30 จะส่งของให้วันเดียวกันไปเล๊ย

*******บริการด่วนสุดหัวใจ by มอเตอร์ไซค์ ส่งถึงภายในวันนั้นเลย ค่าจัดส่งเป็นของลูกค้าคะ

*****หากคุณลูกค้ามั่นใจเรื่องของเวลานัดหมาย นัดรับได้นะค๊ะ หากไม่มั่นใจเรื่องการตรงต่อเวลา แม่ค้าขอผ่านคะ ใช้บริการไปรษณีย์ได้นะค๊ะ

นับรับได้ที่ วิลล่า บีทีเอสอารีย์ จันทร์-ศุกร์ 9.00-16.00น. และช่วงเย็นเส้นทาง ถ.รัตนาธิเบศร์ หรือ เซนทรัล รัตนาธิเบศร์ the walk ราชพฤกษ์ ค่ะ

---------------------------------------------------------------------------------------------------

แหวน lucien angelina snow เป็น limited แท้ แหวนปีกนก แบบseleb ฮิตสุด พร้อมส่ง ของแท้นะคะ ไม่ใช่ของกอป
snow limited เล็ก 3,000 ems 100
snow limited ใหญ่ 13,000 ems 100 พร้อมส่งอีกเพียง 1 วง จัดด่วน

อุปกรณ์ ครบ แท้ ใหม่ มือ 1 พร้อมส่ง

วงจริงสวยมากจ้า แหวนสามารถปรับขนาดได้ตรงปีกนกจ้า หาไม่มีแล้ว เลิกผลิตละค่าาาา

========================================================

=========================================================

================================================================