Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: Mega Sale มหากาพย์แห่งการลดราคาจร้าา ทุกรายการลดราคาพิเศษเลยจ้า (。・ω・)ノ゙ของแท้ของดี มีมาน้อย ราคาพิเศษแบบนี้แล้วตามคำขอจ้าา UPDATE!ของถูกเพียบ จ้าา!! สาวๆๆ .มาแวะเร็วๆๆๆ!!!! ✿(>_<)✿♥ใหม่และมือสอง♥Chanel✿Mac✿Shu Uemura✿Gucci✿Armani✿Dior ♥

Warning Points:
    0/5

Wink Mega Sale มหากาพย์แห่งการลดราคาจร้าา ทุกรายการลดราคาพิเศษเลยจ้า (。・ω・)ノ゙ของแท้ของดี มีมาน้อย ราคาพิเศษแบบนี้แล้วตามคำขอจ้าา UPDATE!ของถูกเพียบ จ้าา!! สาวๆๆ .มาแวะเร็วๆๆๆ!!!! ✿(>_<)✿♥ใหม่และมือสอง♥Chanel✿Mac✿Shu Uemura✿Gucci✿Armani✿Dior ♥

กติกาการช๊อปปเล็กน้อยน๊าาค๊าา
    สอบถามได้ตลอดค่ะ สนใจจิงๆเข้ามาต่อรองราคาได้น่ะค่ะแต่สมเหตุสมผลหน่อยค่ะ
    -ติดต่อแม่ค้า ทาง PM , Email: noonapas@gmail.com , TM / SMS : 0863559559 ,Line : nicky napas
    -สินค้าทุกชิ้นเราต้องการขายค่ะ หากลดได้จะลดให้จ้า ขอไม่ตอบเมล์ที่ต่อราคาแรงเกินไปนะค่ะ เพราะขายราคาถูกมากแล้ว แต่หากต่อพอสมเหุสมผลแม่ค้าจะแจ้งทางเมล์ค่ะ และ สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ ล้าน % และรับรองว่าราคาถูกกว่าเคาร์เตอร์มากมายจ้าา หากต้องการซื้อหลายรายการลองคุยดูได้ ^^
    -ขอรับแต่ CF จ้า ไม่รับ CC น๊าาคร่าา  หาก!! สุดวิสัยจริงๆ แต่รบกวนแจ้งให้ทราบหน่อยน่ะค่ะ อันนี้ไม่ว่ากันค่ะ คนที่หายไปเฉยๆไม่ BLค่ะ แต่ไม่ขอขายหรือตอบเมล์อีกเลยน่ะค่ะ 
    -ขออนุญาติปล่อยของให้ลูกค้าที่พร้อมโอนก่อนน่ะค่ะ ยังไงก่อนโอนโทรหรือสอบถามกันก่อนจ้าา
    -สภาพสินค้าทุกตัวเหมือนตามรูปที่ลงเลยน่ะค่ะ ของแท้100% ค่ะ ใช้เองไม่นิยมเครื่องสำอางค์ปลอมค่ะ
    -สถานะสินค้าจะขึ้น sold out เมื่อลูกค้าแจ้งโอนเงิน ขออนุญาติลบภาพออกค่ะ
    -สินค้าไม่รับเปลี่ยนและคืน ทุกกรณีน่ะค่ะ ดังนั้น อ่านข้อมูลและสอบถามหรือขอรูปเพิ่มเติมกันได้เต็มที่ค่ะ
    -ส่งแบบลงทะเบียน 30 บาท แบบ EMS 50 บาทค่ะ 
    -ลูกค้าทุกท่านรบกวนโอนเงินให้ครบตามจำนวนที่ตกลงกันไว้น่ะค่ะ 
    -ลูกค้าที่โอนเงินแล้วแจ้งมาที่เบอร์ 0863559559 # นิ ค่ะ
    ส่งสินค้าได้ทุกวันจ้า
    -มีบัญชีธนาคาร กสิกรไทย -กรุงเทพ

[IMG][/IMG]
    Kanebo Coffret D'or Moist F Coat เหลือ 35% กล่องครบ ทาแล้วดูเป็นผิวใหม่เลย เนียนมากมาย คุณสมบัติของเบสตัวนี้คือให้ความชุ่มชื้น ผิวมันก็ใช้ได้และนอกจากนั้นคือช่วยทำให้ริ้วรอยดูลดเลือนไป นั้นแสดงว่าน่าจะทำให้รูขุมขนดูเล็กลงด้วย เบสเป็นเนื้อโปร่งแสง ( เนื้อแบบนี้ทำให้เข้ากับทุกสีผิว )
    ไม่มีอาการเป็นคราบให้เห็นแต่อย่างใด เอาผสมรองพื้นอื่นๆจะทำให้ แต่งหน้าติดทนดีขึ้น ทาแล้วหน้าผ่องๆ ขาวขึ้นอีก 1 ระดับสีผิวจร้า ส่งต่อให้ลอง 250 >> 230บาท
    พิเศษ!! Kanebo Coffret D'or Silky Lasting Gel Foundation SPF26 PA++ 30 กรัม รับคู่กับเบส Kanebo Coffret D'or Moist F Coat >> 750 >> 590 บาท

[IMG][/IMG]
    Kanebo Coffret D'or Silky Lasting Gel Foundation SPF26 PA++ 30 กรัม (Used!! อุปกรณ์+กล่องครบ เหลือ 70% ) แพคเกจมาแบบกระปุก เลื่อนฝาสีเงินจะมี spatula สำหรับตักรองพื้น หมุนฝาเปิดออกจึงจะเจอกับเนื้อรองพื้น เป็นตัวที่ชอบมากๆๆ เลยค่ะ เกลี่ยง่าย บางเบา ปกปิดได้ระดับนึง ได้ลุคใสๆ ธรรมชาติค่ะ ที่สำคัญ คุมได้ด้วยแหละ ชอบมาก ไม่เป็นคราบ สีไม่เปลี่ยน หน้าไม่หมอง สีรองพื้นไม่หมองสีไม่ดร็อประหว่างวัน เจอเหงื่อแล้วไม่หลุด ให้ลุคใสๆ ธรรมชาติ บางเบา ไม่หนา แต่ข้อเสียคือราคาอาจจะค่อนข้างสูงเล็กน้อย ปลื้มสุดๆ วันไหนต้องการแบบลุยๆหน่อยก็จะทาเจ้าตัวเนี้ยแหละค่ะ ชอบๆ ต้องไปหาซื้อต่อแน่นอนค่ะ เนื้อรองพื้นจะหยุ่นๆเหมือนเนื้อเจลลี่เลย คือไม่ได้ไหลเป็นน้ำ หรือครีม ถ้าลองเอานิ้วแตะดูจะรู้สึกได้เลยว่ามันหยึยๆหยุ่นๆจริงๆ สีรองพื้นกลืนไปกับผิวเลย และดูธรรมชาติ บางเบามาก ไม่ได้ดูหนา ซึ่งเหมาะกับคนที่ไม่เน้นการปกปิด อยากได้รองพื้นที่ได้ลุคธรรมชาติ ใสๆ ส่งต่อ 530 >> 490 บาท

พิเศษ SET คู่ !! Kanebo Coffret D'or Silky Lasting Gel Foundation SPF26 PA++ 30 กรัม รับคู่กับเบส Kanebo Coffret D'or Moist F Coat >> 750>> 570บาท

[IMG][/IMG]
    John Varvatos (Unisex)tester ไม่มีฝา ขนาด 125 ml (Used!! no box 98% ค่ะ ขวดมีรอยนิดหน่อยตอนไปรนีมาส่ง ตามภาพน่ะค่ะ ลองไป 2 สเปรย์) ราคาแพงเอาเรื่อง และดังมากในอเมริกา กลิ่นเท่ๆน่ะ ผู้หญิงจะฉีดก้อได้แต่เบามือหน่อยเนื่องจากติดทนมากกก กลิ่นชวนให้นึกถึงเสื้อหนัง รถสีดำ ฝนตก อากาศเย็น ๆ อยู่ท่ามกลางธรรมชาติ กลิ่นมี Black Leather เป็นเบสคู่กับวานิลลา ความเซ็กซ์ซี่ของหนังปนกับความหวานของวานิลลา ทำให้กลิ่นนี้เด่นไม่เหมือนใคร ติดทนดีทีเดียว ลองเข้าไปดูเวบเขา ขวดสวยมาก และออกแบบได้ตรงกับกลิ่นดี ดูhiso คล้ายๆ Chanel Pour Homme กะ Dior Homme แต่นุ่มกว่าใช้ง่ายกว่า ไม่มึนค่ะที่สำคัญกลิ่นติดทนกว่า ลองไป 2 สเปรย์ ติดทั้งวัน เช้ายันค่ำเลย กลิ่นไม่ทำร้ายใคร ไม่มึนค่ะ ขาย 1,930 SALE >> 1,690บาท

[IMG][/IMG]
    John Varvatos for women 100 ml(Used!! like new กล่อง+ถุงผ้าครบ สภาพ 98% ลองไปสามเสปร์ กลิ่นคล้ายย Chanel Mademoisell มว๊ากก แต่ปลายกลิ่นจะนุ่มและที่สำคัณติดทนกว่า )แบรน์นี้ราคาเอาขายในบ้านเราเอาเรื่องอยู่ค่ะ กลิ่นให้ความรู้สึกสุขุม ไม่หวือหวา ดูไฮโซ คุณหนูๆ ผู้ดี หอมแบบคนมีมาด เป็นกลิ่นโทน chypre floral + fruity floral ให้กลิ่นดอกไม้หอมอ่อน ๆ ตลอดอายุกลิ่น โดยมีกลิ่นพลัมให้ความหวานน่ารักเคียงคู่ไปเปิดด้วยโทนผลไม้ของแอปริคอท พลัม และซิตรัสอย่างส้มแมนดาริน กลิ่นนั้นสดชื่น แต่ไม่ใส เนื้อกลิ่นมีความเนียนนุ่ม วู๊ดดี้อ่อน ๆ ถึงอ่อนมาก ให้ความรู้สึก comforting กันตั้งแต่เริ่มกลิ่นกลิ่นกลางเป็นเวลาของ floral ต่าง ๆ ทว่า มันไม่ได้มาแบบผู้หญิงจ๋า กลิ่น floral นั้นเรียบร้อย หอมนุ่ม ซึ่งเป็นเพราะพลัมที่ให้ความหวานน่ารักกับกลิ่น และยังมีโทน powdery อ่อน ๆ ด้วย ในช่วงกลางเด่นที่ลิลลี่และกุหลาบกลิ่นเบสยังคงความหอมนุ่มไว้ได้อีก มีน้ำผึ้งป่าให้ความหวาน และใบพิมเสนและโอ็คมอสที่ให้โทนวู๊ดดี้ ทั้งนี้ทั้งนั้น กลิ่นที่เด่นจนจบเลยยังอยู่ที่พลัมและพีช รวมถึงน้ำผึ้ง แต่รับรองว่าไม่เหมือนกับน้ำหอมโทนนี้ตัวอื่น ๆ เช่น Brit Sheer เนื่องจากกลิ่นค่อนข้างนุ่ม และโทน floral มันไม่ผู้หญิงจ๋า พูดง่าย ๆ คือกลิ่นออกทาง unisex อย่างชัดเจน ผู้ชายใส่ได้สบาย ๆ เลย เหมาะกับอากาศทุกรูปแบบ (ใหม่มว๊ากก ขวดสวย ถุงกำมะหยี่สีชมพู นุ๊มมม) ส่งต่อ 1,830>> SALE 1,630 บาท

[IMG][/IMG]
    Ralph Lauren Big Pony 4 for Women EDT # 4 Delicious Oriental (Nobox สภาพ 35%) กลิ่นหอมหวาน ซ่อนเปรี้ยว เซ็กซี่แบบไม่มึนอ่ะ หอมสุด ทนสุกในบรรดา 4 ขวด >> Review สำหรับหญิงสาวทันสมัย แนวกลิ่นโอเรียนทัลฟลอรัลด้วยกลิ่นหลักจากเชอร์รี่ป่าและอำพันสีม่วง น้ำหอมขวดสีม่วง สำหรับคุณผู้หญิงที่ชอบความท้าทาย ชื่นชอบการผจญภัย ให้ความรู้สึกลึกลับน่าค้นหา ด้วยกลิ่นหอมเย้ายวนแบบ Delicious Oriental ด้วยการผสมผสานระหว่างเชอรรี่ป่าและอำพันมาพร้อมขวดสีม่วงสด โดดเด่นด้วยรูปของนักโปโล Big Pony และหมายเลข 4 สีเหลืองด้านหน้าขวด ส่งต่อให้ลอง 450 >> 390 บาท ราคานี้งดต่อน่ะค่ะ

[IMG][/IMG]
    With love Hillary Duff EDP 100 ml(85% กล่องไม่มีแล้ว คอขวดสีหลุดนิดหน่อยแต่ไม่มีผลกะกลิ่นขายตามสภาพรูปค่ะ ) กลิ่นแนวหอมหวาน ช่วงเบสจะครีมมี่ นุ่มๆแต่ไม่หวานเลี่ยนชวนเวียนหัว ไม่มึนๆแบบ บริทนี่ แฟนตาซีค่ะ มีส่วนผสมของกลิ่นน้ำผึ้ง วานิลลา และผลไม้เมืองร้อน. ขอขาย 850>> 790 บาท

[IMG][/IMG]
    D&G Le Bateleur #1 ( 100 ML ) กลิ่น unisex เหลือตามรูปค่ะ กล่องไม่มี ขายต่อที่ 1,070 >> 670บาท ค่ะ

[IMG][/IMG]
    CHANEL LE BLANC LIGHT MASTERING WHITENING COMPACT FOUNDATION SPF 25/PA+++ สี # BO20 BEIGE OCRE - TENDRE(Tester 3.50 g./มีตำหนิตรงฝาพลาสติกร้าว )แป้งผสมรองพื้นตัวใหม่ล่าสุด เนื้อแป้งเนียนนุ่มเป็นพิเศษ กลมกลืนไปกับผิวได้อย่างดี มีคุณสมบัติที่ช่วยในการกระจายแสง ให้ผิวเปล่งประกายสว่างไสว อีกช่วยปกปิดจุดบกพร่องได้อย่างแนบเนียน นวัตกรรมเพื่อเผยผิวหน้าที่เนียนเรียบ ไร้ที่ติ ผิวจะเปล่งปลั่ง สมบูรณ์แบบด้วยเนื้อแป้งที่เนื้อละมุนดุจกำมะหยี่ เหมาะสำหรับสาวผิวขาว-ปานกลาง เทียบเท่า nc.20-25ได้คะ โทนขาว - โทนเหลือง เพิ่งใช้ไป 3 หน้า ตาข่ายยังอยู่ค่ะ แต่ไม่มีผลกะแป้งค่ะ พอดีถอย Mac skinfinish มาใหม่ ขอขายอันละ 680 >> 630บาทค่ะ

[IMG][/IMG]
    เรียงจากซ้ายไปขวา
    2.บลัช ลุงชู รุ่น limited 2สีออกพีชๆน่ะค่ะ กะ สีทอง ขาย 400 >> 380บาท

[IMG][/IMG]
    ASADA GLYCINE Clutathione Plus Soft Gel ผลิตภัณฑ์เสริมอาหาร เพื่อผิวขาวถึงขึดสุด เห็นผลใน 1 สัปดาห์ (ทานวันละ 2 เม็ด เช้า เย็น ) 1 แผง มี 10 เม็ด เป็นซอฟเจลเก็บไว้ในตู้เย็นจะยิ่งทานง่าย แนะนำให้ทานพร้อมวิตซี ยิ่งเห็นผลไว อาหารเสริมในเครือ ASADA ค่ะออกใหม่ เหมามาตอนปีใหม่ 30 แผงอ่ะ T^T แจกเป็นของขวัญปีใหม่ญาติสาวๆ ด้วยกะทานเองด้วย แต่ไม่หมด ขอแบ่งมาขาย 15 แผง ปกติ 450 บาท /แผง ขอขายถูกๆ ไม่อยากเก็บไว้นาน หมดแล้วค่อยไปซื้อใหม่ดีก่า ( ขอขาย 1แผง 330 บาท , 2 แผง 550 บาท มาใหม่ 12 แผง เหลือ 2 แผงแระจ้าจ้า )
    Link Ka
    https://www.facebook.com/media/set/?...5407745&type=3

[IMG][/IMG]
    PUPA SHINE & MATT FOR EYEBROW Hikighter illuminante (90% NO BOX) แท่งแต่งหน้ามหัศจรรย์ มีสองหัวในด้ามเดียว ดินสอไฮไลท์คิ้วขนาดใหญ่ ด้านหนึ่งเนื้อแม็ทท์และอีกด้านเนื้อมีประกาย เนื้อแม็ทท์เพิ่มความโดดเด่นใช้แต่'แต้มหัวคิ้ว หัวตา ไล้จมูก สันปากเพิ่มความโดดเด่น เนื้อประกายมุกเติมความน่าค้นหาให้แก่การแต่งหน้า ใครเคยใช้ของ benefit แท่วแต่งหัวคิ้ว ตัวนี้เจ๋งกว่าเยอค่ะ ด้าน shine เหลาไป 1 ครั้ง ด้านแมตใช้ไป 2-3 หน ราคาาแพงก่า ส่งต่อให้ลอง 350 บาท

SOLD KA ^^V

1.Giorgio Amani Sheer mediteranien paletteSOLD
    2.M.A.C LIBERTY OF LONDON Beauty Powder#Summer Rose สีชมพูอ่อน 10g.(ขนาดปกติ)SOLD
    3.Still by Jennifer lopez 100 ml (สภาพ 90% กล่องครบ แหวนครบ)sold
    4.[B]Amarni Giorgio Aqua Di Gio pour homme 100 ml (Used!! no box 75% )SOLD [B]
    5.Model Co FACE BASE Skin primer size ปกติ SOLD
    6.Celine Dior Chic 100ml (มือสอง 85% ไม่มีกล่องแร้ว )SOLD
    7.J Lo Live Luxe by Jenifer Lopez EDP 100 ML (กล่องครบ 80% ตามภาพ)SOLD
    8.Moschino Cheap&Chic 50 ml กะครีมอาบน้ำกลิ่นเดียวกันSOLD
    9.[B]Diesel Only the Brave  75ml(Used!! no box  80% ) SOLD[B]
    10[B] Jill Stuart Loose Powder in04 GLOW 20 g.(Used!! เหลือ 70 % up พร้อมกล่อง พัฟขอไม่ซักน่ะค่ะ)SOLD[B]
    11.[B]ดิออร์ อาย พาเลต ขนาดทดลองSOLD [B]
    12.[B]บลัช smashbox อันนี้ฝาครอบแตก ค่ะ ขายSOLD [B]

ขอบคุณลูกค้าที่น่ารักและพื้นที่ดีจาก SBN ค่ะ
    Last edited by noonapas; 02-23-2013 at 11:17 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->