CFแล้วขอให้โอนใน2วันนะค่ะ
CCได้ค่ะ แต่บอกเค้าหน่อยนะ
ส่งลงทะเบียนฟรีค่ะ

ติดต่อได้ทาง ringabellkp@gmail.com หลังไมค์ไม่เช็คนะค่ะ
แม่ค้ามีบัญชี ธ. ไทยพานิช กรุงเทพ

ฝากเครื่องสำอางมือ 2 ด้วยค่ะ
http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=286584

New - ผ้าพันคอ acrylic 100% สีชมพู 400 บาท
ยี่ห้อgu แบนด์ลูกของUniqloค่ะ ขนาด 190x70cm ซื้อมาไม่เคยใช้ค่ะ น้องสั่งมาให้เกิน
ขนาดใหญ่ห่มได้อุ่นมากค่ะ

รูปกระสตางค์รวมค่ะ

ใบแรก lollipop ลายจุดสีชมพู 850 บาท
หนังPU สภาพ 95% ใช้น้อยมากไม่มีตำหนิเลยค่ะ ใบใหญ่จุดเยอะ

ข้างหลัง

ช่องใส่เงิน

ช่องใส่บัตร

ใบที่ 2 lollipop สีม่วง 500 บาทค่ะ
กระเป๋าเนื้อกำมหยี่ สภาพ 90% ลายข้างหน้าดูเลือนไปนิด แต่ตอนซื้อมาก้แบบนี้แล้วค่ะ ขนาดใหญ่จุใจมาก

ด้านหลังค่ะ

ช่องใส่เงิน+บัตร

ช่องใส่บัตร

ช่องใส่เงิน

ใบที่3 Chocoholic สภาพ 70% 250 บาท
ซื้อมาจากญี่ปุ่นเกือบ 600 บาท ลายน่ารักมากค่ะ หนังPVC มีลอยเปื้อนเล็กน้อยตามการใช้งาน ตามภาพค่ะ

ข้างหลัง

ช่องใส่เงิน+บัตร

ใบสุดท้ายค่ะ Roxy สีม่วงลาเวนเดอร์ สภาพ 80 % SOLD

Used -Rilakkuma 2800 mAH SOLD

ขอขอบคุณ SBNค่ะ