ค่าส่งลงทะเบียน 30 บาท
EMS 50 บาท
ของใหม่ทุกรายการนะค่ะ งดต่อจร้าขายขาดทุนมากมายค่ะ
มีไทยพานิชที่เดียว
roscshop@yahoo.com

Paing จากร้านดัง JJ ดารา celeb ใส่กันเยอะค่ะ
กางเกงกระโปรงรุ่นใหม่ชนช๊อปนะค่ะ ไซส์ M ของใหม่ ฝากเพื่อนซื้อมาผิด ขาย 400 บาท ของใหม่
ซับในทั้งตัวนะค่ะ สวยและน่ารักมากๆค่ะ

กระโปรงลูกไม้อย่างดีจากร้าน Junique ไซส์ M นะค่ะ
ขาย 400 บาทของใหม่ค่ะ ใส่แล้วขาว ดูไฮโซมากๆค่ะ

เสื้อคอบัวจากสยามของใหม่นะค่ะ ฟรีไซส์
ดอกไม้แบบนูนนะค่ะ น่ารักมากๆค่ะ
ขาย 300 บาทค่ะ

กระโปรงจาก miss plabed ไซส์ M นะค่ะ สีดำ
รุ่นในตำนาน ขายดีมากๆ เราใส่ครั้งเดียว มีซับในนะค่ะ ขาย 300 บาท

เดรสยีนส์จากสยาม ของใหม่นะค่ะ ขาย 200 บาทค่ะ