Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ******sale sale sale ! ! ! ! ! ! โล๊ะตู้ครั้งแรก ขอส่งต่อ ขายกันถูกๆเลยค๊าาา *****

Warning Points:
    0/5

******sale sale sale ! ! ! ! ! ! โล๊ะตู้ครั้งแรก ขอส่งต่อ ขายกันถูกๆเลยค๊าาา *****

ติดต่อ 082-2004468 , Line หรือ noo_note_kab_kabb@hotmail.com อาจตอบช้าหน่อยนะคะ

ขอค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน 30 บาท ems 50 บาทนะคะ

แม่ค้าสัดส่วน 32-26-33 สูง 164 ซม.ค่ะ ถ้าใครสัดส่วนใกล้เคียงใส่ได้แน่นอนค่ะ

ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืน สินค้าเป็นสินค้ามือสองนะคะ อาจมีตำหนิบ้างซึ่งบางทีแม่ค้าอาจไม่รู้ ไม่ได้เป๊ะเหมือนของออกจาก shop นะคะ บางตัวที่บอกว่ายังไม่ได้ใส่ คือแค่ลองเฉยๆค่ะ แต่จะซักเสื้อผ้าทุกตัวเวลาซื้อมาใหม่น่ะค่ะ สอบถามให้แน่ใจก่อนตกลงซื้อค่ะ (หากต้องการดูรูปเพิ่มจุดไหนแจ้งได้นะคะ ถ่ายรูปส่งให้ดูได้ค่ะ)

+++++++++++++++++++++++++++++++-ของลงใหม่อยู่ด้านล่างๆนะคะ +++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

สินค้าใน โซน 150 ,100 ,80 บางตัวเป็นของแม่ค้า แต่บางตัวก็ไม่ใช่ของแม่ค้านะคะ เป็นของเก่าที่เก็บเอาไว้ของคนในบ้านค่ะ จึงไม่ได้ลงรายละเอียดไว้ เพราะฉะนั้นเรื่องตำหนิ ไซส์ และอื่นๆ โปรดสอบถามอีกทีเพื่อความสบายใจนะคะ แม่ค้าจะพยายามหาคำตอบให้ค่ะ

1. ชุดแซก marc jacobs size S (ของพี่สาวค่ะ แต่ไม่แน่ใจว่าแท้ป่าว) ขอขายราคาชุดธรรมดา 250 บาทค่ะ

2. เดรส jaspal size S ราคา 150 บาท

3. เดรส pacific union size XS ราคา 150 บาท

4. เดรส size S ลายแมวน่ารักมาก ยังไม่เคยใช้งานแค่ลองใส่เฉยๆค่ะ ขาย 800 บาท

5. เดรสลายเหมือน Kwankao ใส่ได้ทุกโอกาสหุ่นเป๊ะสุดๆ ขาย 450 บาท

6. เดรส cps size S แต่แพทเทิร์นใหญ่ เหมาะกับสาว M-L ผ้ารุ่นนี้เป็นขุยหน่อยนะคะ ขาย 300 บาทค่ะ

7. เสื้อ CC-OO size S ใส่แล้วหุ่นดี ขาย 200 บาท

8. เดรสยาว ใส่ไปงานได้ งานดีมากได้มาแพงสุดๆ (ตรงพลีทมีรอยด้ายรันนิดนึงค่ะ) ขาย 400 บาท

9. เสื้อทำงาน miss selfridge size 10 ของพี่สาวค่ะ ขาย 200 บาท

8. เดรส ERMIS size S ผ้านุ่มสุดๆ ซื้อมาหลักพันไม่เคยใส่ไปไหนเลย ขาย 300 บาทค่ะ

9. เดรสคุณหนูเหมาะกับสาวผมน้ำตาลนะคะ ตัวนี้รักมากใส่แล้วขาว แต่ตอนนี้ผมดำเลยไม่เหมาะกะตัวเองแล้วT_T ขาย 200 บาท

10. เดรสลายดอกครอสติส ลายเหมือนของแบรนด์เลยค่ะ ได้มาแพงด้วย ใส่ไปทะเลเกิดสุดๆ ขาย 200 บาท

11. เดรสสีดำให้ลุคผู้ดี แต่ใส่สบาย จะงานเล็กงานใหญ่ก็เหมาะค่ะ ขาย 200 บาท

12. เดรสผ้าเงาคล้ายผ้าไหม ขาย 180 บาท กั๊กยีนส์สีซีด ขาย 100 บาท ถ้าซื้อคู่ เหลือ 200 บาท

13. เดรสยีนส์ซีด FOF size M ถอดสายได้ ไม่เคยใส่ค่ะ ขาย 300 บาท

14. จั้มสูทสีเขียวเข้ม มีผ้าผูกเอวน่ารักๆไม่เคยใส่ค่ะ ขาย 300 บาทขายแล้วค่ะ

15. เดรสงานเหมือน soda ค่ะ ใส่แล้วคุณหนูสุดๆ ตรงชายกระโปรงปักลายนูนนะคะ ขาย 250 บาทค่ะ

16. เดรสลูกไม้แต่งแขน คุณหนูมากค่ะ ได้มาแพงมาก เจ้าของร้านบอกว่าเป็นงานสั่งตัดค่ะ ยังไม่มีโอกาสใส่ค่ะ ขาย 300 บาท

17. เดรสผูกคอ สายเป็นโซ่ทอง ไม่โป๊เลยค่ะ แต่ดูเซ็กซี่สุดๆ ขาย 150 บาท เสื้อลูกไม้ตัวนอกใส่คู่กันน่ารักมาก ขาย 80 บาท ถ้าซื้อเป็นคู่ 200 บาทค่ะ

18. เดรสตัวยาวลายทางของ lady plus+ ใส่แล้วผอมเพรียว ผ้าทิ้งตัวดีมากค่ะ ขาย 250 บาท

โซนนี้ 150 บาททุกตัวค่ะ!!!!!!

19. เสื้อตัวยาวของ lady plus+ ผ้าดีมากๆ ใส่ง่ายๆดูผู้ดีค่ะ ขาย 150 ค่ะ

20. เดรสคุณหนู เรียบร้อยมีซับในตรงกระโปรง กระดุมหลังเป็นเพชรค่ะ ขาย 150 บาท

21. เดรสผ้าหน้งหลังผสม เพิ่มความเซ็กซี่ด้วยผ้าตาข่ายที่แขนและชายเสื้อค่ะ ขาย 150 บาทค่ะ

22. เสื้อลูกไม้โปร่งๆ ใส่แล้วคนชมทุกคน^^ แต่แอบคันค่ะ เลยส่งต่อสำหรับคนอยากสวย ขาย 150 ค่ะ

23. เสื้อตัวสั้นใส่กับเอวสูงน่ารักมว๊ากก ขาย 150 บาท

24. เสื้อโชว์ไหล่ sexy ไม่ต้องบรรยาย ขาย 150 บาท

25. เสื้อสไตล์แบรนด์ค่ะ ผ้าดีมากๆ ปกเสื้อเป็นสีม่วงนะคะ(สีเพี้ยนค่ะ) ขาย 150 บาท

26. เสื้อทำงานของสาวหวาน มีตำหนิเป็นจุดดำๆนิดหน่อย ไม่เพ่งไม่เห็นค่ะ ขาย 150 บาท

27. เสื้อสไตล์แบรนด์ดังค่ะ ลายดอกสีชัด ใส่ได้ทุกโอกาส ขาย 150 บาท

28. เสื้อคล้องคอ โชว์ไหล่ เปิดหลัง โอ้ว...ครบเลยค่ะตัวนี้ ยังไม่เคยใส่ค่ะ ขาย 150 บาท

29. เสื้อเรียบหรู ทรงสวย ผ้าดี มีซิบข้างค่ะ ลองเฉยๆยังไม่ได้ใส่ค่ะ ขาย 150 บาท

30. เสื้อทำงานดูน่ารักสุดๆ ด้างหลังมีเชือกถักไขว้เพิ่มความ sexy ให้อารมณ์เลขานุการมากๆค่ะ ขาย 150 บาท

31. กระโปรงยีนสั้น edc size S ขาย 150

32. กางเกง pacific union size 26 ขาย 150 บาท

33. เดรสหวานปนเซ็กซี่ ตรงหน้าอกเป็นลูกปัดปัก มีฟองน้ำในตัว (พี่สาวซื้อให้ค่ะ) เอาไปแก้ไหล่ขึ้นมาค่ะ

34. เดรสคุณหนูมากๆสีเขียวมิ้นท์ ขาย 150 บาทค่ะ

โซนนี้ 100 บาททุกตัวค่ะ!!!!!!

35. เสื้อสีขาว ประดับวิ้งๆ ตัวนี้ไม่เคยใส่ค่ะ ขาย 100 บาท

36. เสื้อลายดอกไม้ ออกแนววินเทจ ขาย 100 บาทค่ะ

37. เดรส cps size S ตัวนี้ใส่บ่อยสีเริ่มซีดแล้ว ขาย 100 บาทค่ะ

38. เสื้อครอบตัวสั้น ผ้ายืดหนาๆใส่แล้วไม่อ้วนค่ะ ขาย 100 บาทค่ะ

39. เสื้อลายผลไม้ สีฉูดฉาด แต่ใส่แล้วไม่เวอร์หวังเหวิดนะคะ ขาย 100 บาท

40. เสื้อลายทางคอปกลูกไม้ น่ารักดีค่ะดูเด็กๆ ขาย 100 บาท

41. เสื้อลายดอกน่ารักๆ ขาย 100 บาทค่ะ

42. เดรสบอดี้คอน เก๋มากมายด้วยไหล่พริ้วๆค่ะ ขาย 100 บาท

43. เดรสยาวของพี่สาวค่ะ size L นะคะ

44. เดรสบอดีคอน สีน้ำเงินหรูตลอด

45. เดรสสั้นลายดอก สีสันจัดจ้านมาก เอาไว้ไปทะเลค่ะ....แจ่ม!!!!

46. เสื้อทำงานแขนยาวของพี่สาวค่ะ ให้อารมณ์หรูหรามาก เนี้ยบสุดๆค่า...

โซนนี้ 80 บาททุกตัวค่ะ!!!!!!

47. เสื้อตัวสั้นลายจุด มีโบว์ใหญ่ตรงหน้าอก ขาย 80 บาท

48. เดรสสั้นลายดอกคลุมด้ายผ้ามุ้ง น่ารักดีค่ะ

49. เสื้อตัวสั้น เป็นผ้าแก้วทั้งตัว เจ้าหญิงสุดๆ

50. เสื้อแนวๆลายน่ารัก ขนาดและความยาวจะพอดีกับเอวเลยนะคะ (กระดุมหาย 1 เม็ดค่ะ)

51. เสื้อ blazer สีขาวหรูหรา

52. เสื้อถักไหมพรม ตัวใหญ่หน่อยค่ะ เอาไว้ใส่คลุม

53. กางเกงลายดอกวินเทจ เอวสูงน่ารักมากค่ะ (แม่ค้าแอบใส่แต่ใส่ไม่ได้ เอวประมาณ 24-25"ค่ะ)ขายแล้วค่ะ

54. กระโปรงทรงนักเรียนญี่ปุ่น^^

ฝากรูปตัวอย่างรองเท้านิดนึงนะคะ....(รองเท้าประมาณ 37-38 นะคะ)

ยังมีอีกเยอะค่ะ ทั้งเสื้อ กางเกง กระโปรง รองเท้าและกระเป๋าค่ะ...

ขอบคุณ SBN มากนะคะ

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
    SOLD ITEM

1. เสื้อเชิ้ตโชว์ไหล่ CC-OO size L ของพี่สาวแทบไม่ได้ใส่เลย ขายแล้วค่ะ
    51. เสื้อโชว์ไหล่ หรือจะใส่แบบเกาะไหล่ก็ได้ ไม่หลุดค่ะ ดูผู้ดีมากๆผ้าพริ้วเชียว ได้มาแพงมากๆ ขาย 150 บาท ขายแล้วค่ะ
    4. เสื้อ cps size S เหมาะกับวันสบายๆ ขาย 150 บาท ขายแล้วค่ะ
    8. เดรส size S ได้มาจากในนี้ มีตำหนิตรงรักแร้เป็นรอยด้ายรั้งหน่อยนึงค่ะ ขาย 600 บาท ขายแล้วค่ะ
    28. จั้มสูทสีน้ำเงิน ดูหรูหรา ใส่เล่นในบ้านแฟนถามตลอดว่าจะออกไปไหนค่ะ^^ ขาย 200 ค่ะ ขายแล้วค่ะ
    35. เสื้อ matilda เย็บตรงเอวเพิ่มกันโป๊แต่ไม่ผ่านเซ็นเซอร์คุณแฟนT_T ยังไม่ได้ใส่จริงจังค่ะ ขาย 180 บาท ขายแล้วค่ะ
    50. เสื้อสีแดงสด ดูมั่นมากๆค่ะ เห็นเพื่อนใส่สวยมากเลยไปซื้อตามมาค่ะ ขาย 150 บาท ขายแล้วค่ะ
    6. เสื้อ lyn around size S ลายฟามิงโก้น่ารักมากๆ ขาย 400 บาท ขายแล้วค่ะ
    13. เดรสน่ารักเพิ่มความเซ็กซี่ด้วยลูกไม้ อยากดูเด็กต้องตัวนี้เลยค่ะ ขาย 200 บาท ขายแล้วค่ะ
    15. เดรสเก็บหุ่นค่ะ ใส่แล้วเป๊ะเวอร์ (body slimmers) ตัวผ้ามีชิมเมอร์ด้วยนะคะ ขาย 150 บาท ขายแล้วค่ะ
    18. เดรสผ้าลูกไม้ เห็นสไตล์นี้บนหน้าปก ELLE เลยหามาไว้ตัวนึงค่ะ แต่ไม่ไม่เคยใส่จริงๆจังๆค่ะ ขาย 300 บาท ขายแล้วค่ะ
    22. เดรสลูกไม้ forever 21 หวานๆแต่แอบเซ็กซี่ที่ด้านหลังค่ะ ขาย 200 บาท ขายแล้วค่ะ
    38. เสื้อตัวสั้นใส่กับเอวสูงน่ารักมว๊ากก ขาย 150 บาท ขายแล้วค่ะ
    Last edited by menote; 02-11-2013 at 06:34 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->