ems 50 บาท ลงทะเบียน 30 บาทค่ะ

ผ้าไม่หนามาก ใส่ตอนอากาศเย็นๆ นิดหน่อย ของใหม่ค่ะ ขาย 700 บาท

ผ้าไม่หนามาก ใส่ห้องแอร์ได้สบาย ใส่กะเลกกิ้งสวยมาก ของใหม่ค่ะ ขาย 700 บาท

เป็นเดรส ใส่กะขาสั้นก็สวยจ้า ของใหม่ ขาย 700 บาท

ผ้ายืดลายสมอเรือ น่ารักมากค่ะ ขาย 700 บาท

กล้ามฮ่องกง ใส่ 1 ครั้ง ขาย 200 บาท

ฝากลิ้ง hi-end ค่ะ
ขาย... ขาย.Used Patek 24 Grey Dial ปี 2011=New LV Palermo PM ราคาดี=LV Yayoi Red Lockit-Groom Sarah=Chloe Paraty=Tagก้างปลา=MCM Backpack=Christian Louboutinshoes=Prada bracelet

ฝากลิ้ง hi-street ค่ะ
มีเสื้อผ้ามาโละเพิ่ม... หมวกแก๊ป ISSUE Vickteerut Kwankao milin kloset Anna Dello Russo HM Old Navy Disney ZARA Topshop เยอะๆ