ข้อตกลง CF NO CC ไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะค่ะ
สนใจตัวไหนสอบถามเข้ามาก่อนได้นะค่ะ ไม่เอาไม่ว่ากันขอแค่ให้บอกจ้า
แม่ค้าใจดีมากกกกกกกกกกกกกก ! แต่ไม่ชอบพวก cf แล้วหายเหมือนกันค่ะ

สนใจติดต่อ
pm
chanew.nt@hotmail.com สะดวกอีเมลมากกว่าคะ^^
(ป.ล. บางทีแม่ค้าอาจจะตอบช้าไปบ้าง แต่ไม่ได้หายนะคะ เพราะว่าบางทีอีเมลที่คุณลูกค้าส่งมา มันไปอยู่ในอีเมลขยะ เลยอาจจะทำให้ตอบช้าไปบ้าง แต่ตอบทุกคนแน่นอนจ้าา)

♥ ถ้าสนใจต่อราคามาเลยค้า แต่อย่าโหดมากน้า ขายได้ขายให้เลยจ้า เพราะอยากขายมาก ! ! ♥

♥ New ! จัมท์สูทลายดอกไม้น่ารักสไตล์เกาหลี♥ SOLD OUT
จัมท์สูทลายดอกไม้ ข้างหลังมีกระดุมและมีสมอคยางยืดค่า ของใหม่นะค่ะ
ใส่ได้สวยน่ารักทุกคนแน่นอน ^^

♥New! เดรสลายดอกไม้สีน้ำเงิน♥ 300BTH รวมส่งงงง
เดรสลายดอกไม้สีน้ำเงินเข้มออกสีกรมจ้า ของใหม่เช่นกันค่ะ
มียางยืดตรงเอวมีโบว์ตรงคอ กระโปรงมีซับในอย่างดีค่า
น่ารักมากกกกกกกกกกกกกกกกจริงๆๆ ใส่ไปเที่ยวทะเลชิวๆได้เลยค่า

♥Used! สภาพดี เสื้อคอปกลายสก็อตสีกรมท่า ♥ SOLD OUT ค่าา
อก 38" ความยาว 23"

♥Used! December No5 แขนยาวลายเสือ ♥ SOLD OUT ค่าา
มีตำหนินิดเดียวตามภาพเลยค่า ไม่มีผลตอนใส่จริงเลยค่ะ ^^
อก ฟรีไซส์ ความยาว 23"

♥New! ซักแล้ว เสื้อมัดย้อม♥ 50+ค่าส่ง20 ค่าา

♥Used like new !เดรสลาย♥ SOLD OUT
ตัวนี้ใส่เที่ยวทะเลสวยๆเลยค่า ตรงสายเป็นเปียด้วยน่ารักสุด ><
ความยาวจากสาย 33" อกฟรีไซส์ค่า ด้านหลังเป็นยางยืด

♥Used ! เสื้อชีฟองน้ำเงินเบจ ♥ SOLD OUT
มีตำหนินิดนึงตรงแขนขวา ไม่มีผลตอนใส่งานจริงเลยค่า
ตัวนี้น่ารักกกกกกกกกกจริงๆ
อก 34" ยาว 23"

♥Used! เสื้อ Ludof ♥SOLD OUT
อก ฟรีไซส์ ความยาว 23"

♥Used! เดรส Walk with Grandam สีดำ ♥ SOLD OUT
อกฟรีไซส์ ความยาว 36"

♥Used! เดรส Walk with Grandam สีน้ำเงิน ♥ SOLD OUT
อกฟรีไซส์ ความยาว 36"

♥Used สภาพดี! เสื้อยิดแขนกุดสีครีม♥ SOLD OUT
อก ฟรีไซส์ ความยาว 28"

♥ กระโปรงลูกไม้สีดำ Walk with Grandam ♥ SOLD OUT
เอวยางยืดฟรีไซส์ ความยาว 17"

♥ New ซักแล้ว ! กระโปรง scallop สีน้ำเงินเข้ม ของ Alila ♥ 200 รวมส่ง
สีกระโปรงจริงจะอ่อนกว่าในภาพเล็กน้อยค่าา
เอว 28-29" ความยาว 17"

♥ Used สภาพดี! กระโปรงสีเลือดหมู ผ้าหางกระรอก ♥ 100รวมส่ง
เอว 28" ความยาว 16.5

♥ Used !กางเกงยีนส์ขาสั้น♥ SOLD OUT
size L

♥New!! Maxi skirt by Alila ♥ 300 รวมส่งจ้า
งานตัดแบบเนี้ยบค่า กระโปรงแมกซี่สีน้ำตานคาราเมล ของใหม่จ้า สวยๆรับหน้าร้อนค่า
สีจริงของกระโปรงเป็นตามที่นางแบบใส่เลยนะคะ (ถ่ายรูปกระโปรงของจริงออกมาสีเพี้ยนมากเลยค่ะ)
แต่แบบไม่เหมือนกันน้า รับรองใส่แล้วสวยเหมือนกันค่าา ^^
ของจริงตรงเอวจะจับจีบรูดน้า คล้ายแบบบัลเล่ น่ารักมากกกกกค่ะ ผ้าชีฟองพริ้วๆมีซับในอย่างดีค่ะ
เอว 27-28" ยาว 34.5" (ปล. ขออนุญาติยืมรูปนะค่ะ )

♥ สายเดี่ยวเกาะอกสีขาว ♥ 100BTH รวมส่ง
ความยาว 15" สายเดี่ยวสีขาวระบายฉลุลายเป็นชั้นๆ น่ารักมากค่ะตัวนี้ คอนเฟิร์มเลย !
ด้านหลังเป็นสมอคยางยืดค่ะ
ตัวนี้ซักแล้วนะค่ะ แต่ยังไม่เคยใส่เลยจ้า

♥เสื้อจัมพ์ ♥ 50 BTH
เสื้อจัพท์ลายดอกไม้สีเทา พื้นขาว
เป็นยูสสภาพดี มีโบว์และจัพท์ตรงเอวน่ารักมากๆค่า

♥เสื้อคาดิแกนงานเกาหลี ♥ 200 BTH
ตัวนี้งานเกาหลีค่า สีชมพูอ่อนนะค่ะ น่ารักและหวานมากๆ
สาวหวานห้ามพลาดจ้า used once!

♥เสื้อแขนกุดสีขาว ♥ SOLD OUT อก 38" ความยาว 20"
เสื้อแขนกุดจากร้านTweede's Shopp ใน facebook น่ะค่ะ
ร้านนี้เป็นร้านรับตัดตามผ้าที่เราเลือกจ้า งานดีผ้าดีจ้า
ซื้อมาแต่ยังไม่ได้ใส่ไม่ได้ซัก เพิ่งได้มาเลยค่ะ ใส่ได้ทั้งกับกระโปรงหรือกางเกงยีนส์ขาสั้น น่ารักมากค่ะ^^
ใส่แล้วจะเป็นตามรูปเลยค้า (ขออนุญาติยืมรูปจากทางร้านนะคะ)

♥New! กระโปรงทรงบัลเล่ ร้าน Alila ♥ 300BTH รวมส่งค่า
กระโปรงทรงบัลเล่ สีเหลืองอ่อนนะคะ เป็นงานตัดของร้าน Alila
เอว 28-29" ยาว 16"
ทรงนี้ใส่แล้วน่ารักมากๆนะคะ เนื้อผ้าดีมีซับในอย่างดีจ้า

♥เส้ื้อกล้ามลายดอกไม้สีม่วง♥50BTH+ค่าส่ง20บาทค่า
อก 34" ความยาว 21"
Used สภาพดีค่า มีดีเทลเป็นสองชั้นนะค่ะ แล้วมีดอกไม้สีขาวสามดอก
น่ารักกกกกกกกสุดๆจ้าตัวนี้

♥เสื้องาน ROXY ♥ 100BTH+ค่าส่ง20
เสื้อของใหม่แต่ซักแล้วจ้าา

♥เสื้อจัมพ์ร้าน ZEIN ♥ 100BTH+ค่าส่ง20บาทค่า
Used like new!! ตัวนี้ของจริงสวยมากจ้าาา รับรองใส่คุ้มม
อก 36" ความยาว 26"

♥เสื้อยืดสีแดงชมพู♥ 50BTH+ค่าส่ง20บาทค่า
สภาพดีสุดๆค่า

♥เสื้อกล้าม Disney ♥ 50BTH+ค่าส่ง20บาทค่า

♥เสื้อกล้าม Hello Kitty ของแท้ ♥ 300BTH+ค่าส่ง20บาทค่า
Used like new!!น่ารักกกกกมากกกตัวนี้ สภาพดีสุดด้วยค่า

♥เสื้อยืด Disney สีแดง♥ 50BTH+ค่าส่ง20บาทค่า

♥เสื้อยืด Disney สีม่วง♥ 50BTH+ค่าส่ง20บาทค่า

♥เสื้อยืด Disney คอปกสีน้ำเงิน♥ 50BTH+ค่าส่ง20บาทค่า

THANK YOU SBN