Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 38 of 40 FirstFirst ... 28 36 37 38 39 40 LastLast
Results 371 to 380 of 398

Thread: อยากรู้ว่าเพื่อนๆใน siambrandname ทำงานอะไรกันบ้างค้า

pepsi5510's Avatar
    pepsi5510 is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    เข้ามาตอบช้าไปหน่อยนะครับ...เพราะมัวหลงอยู่ห้องอื่นคร๊าบๆๆๆ

อาชีพ...นําเข้าเคมีอาหารจําพวก หัวกลิ่น flavours และ พวก perfume compound ครับ ใช้ในอุตสาหกรรมอาหารทุกชนิด

เช่น...อาหารพวกเกี่ยวกับไอสครีม...ใช้หัวกลิ่นผลไม้ทุกชนิด
    เบเกอรี่....ใช้หัวกลิ่นพวก..นมเนย วานิลา สตอรเบอรี่ ช๊อคโกแลต กาแฟ ฯลฯ
    น้ำพริก...ถ้าเป็นพวกน้ำพริกแมงดา ก็จะใช้หัวกลิ่นแมงดา ...
    ซอสมะเขือเทศ.....ใช้หัวกลิ่นพวก กระเทียม หัวกลิ่นหัวหอม
    และอีกมากมาย เกี่ยวกับอาหารครับ.....

ตําแหน่งเหรอ....อิอิ รองประธาน จ้าๆๆๆๆ ประธานเหรอ เหอๆๆๆคุณแม่ผมเอง.
    ยามว่าง..อิอิ แอบไปเป็นเช๊ฟให้ลูกชาย จ้าๆ เพราะเปิดร้านอาหารให้ลูกชาย เหอๆๆๆยิ่งลูกค้าที่ชอบพระเครื่อง...5555 คุยกันยาวเลย.

กาลเวลาเป็นเครื่องชี้ตัวตนแห่งคน.
    ยินดีต้อนรับเพื่อนๆเข้ากลุ่ม Buddha Pra เพื่อเรียนรู้และถามปัญหาต่างๆเกี่ยวกับพระเครื่องที่คุณมี ด้วยความเต็มใจและจริงใจ การแบ่งปันความรู้ เป็นกุศลอันใหญ่หลวง.

http://siambrandname.com/forum/forumdisplay.php?f=72

theIIIdEmpire's Avatar
    theIIIdEmpire is offline Trusted Member
    0/5
    ขอตอบด้วยคนค่ะ

ตอนนี้เป็น Senior Programmer ควบล่ามภาษาญี่ปุ่น อยู่ค่ะ
    ช่วงไหนไม่มีงาน สงสัยว่าต่อไปนี้่งานหลักจะกลายเป็นเข้าเว็บ SBN ซะแล้วล่ะค่ะ 555
    Just wanna say "1000 THANXXX" to SBN and my all lovely customers

心から「本当にありがとうね!」

KaritDesign's Avatar
    KaritDesign is offline Trusted Member
    0/5
    เป็น Interior Designer ค่ะ
    " ขออนุญาตไม่ตอบคำถามเกี่ยวกับเรื่องตกแต่งภายในทั้งทางกระทู้และทาง pm ทุกกรณีนะคะ "

0/5
    จบ Food Tech. /Food Science แต่ไม่ได้ทำงานด้านนี้แล้ว ทำธุรกิจเล็กๆ เป็น Dealer ขายกระดาษชำระ และของใช้สิ้นเปลือง แอบคิดถึงงานเก่าเหมือนค่ะ

prarme is offline Trusted Member
    0/5
    เปนนักศึกษาชั้นปีที่ 3 คณะนิเทศศาสตร์ค่ะ

^^

0/5
    นั่งเฝ้าหน้าจอคอมดู SBN ค่ะ

farah_lee is offline Trusted Member
    0/5

Smile

เป็น Design Engineer ของบริษัทรถยนต์แห่งหนึ่งค่ะ
    เป็นวิศวกรชาวไทยที่หาเรื่องไปเป็นลูกน้องยุ่นอะค่ะ
    Winter Samuii!!!

0/5

Wink อิ ๆ ขอเปิดตัวเลย

ทำงานที่ตลาดหุ้นค่ะ เป็นผู้จัดการอยู่บริษัทหลักทรัพย์ค่ะ หน้าที่คือ เป็นที่ปรึกษาเรื่องการซื้อขายหุ้นสามัญ และ gold future ค่ะ ใครสนใจอยากจะลงทุนในหุ้นสอบถามกันเป็นการส่วนตัวได้นะคะ ยินดีเป็นที่ปรึกษาค่ะ อิ ๆๆ โฆษณาหาลุกค้าซะเลย

....กำไรของลูกค้าคือหน้าที่ของเรา'''

Kathy P's Avatar
    Kathy P is offline Trusted Member
    0/5

carcare & garage ka
    Last edited by Kathy P; 09-24-2010 at 01:47 PM.
    Kathy Precious

0/5
    SIZE="6"]เป็นกระทู้ที่คนยังตอบไม่จบ เอาบ้างๆ

ทำorganizer ค่ะ รับจัดงานทั่วราชอาณาจักร Event ต่างๆ ออกบูธงาน expo ค่ะ

พร้อมให้คำปรึกษาได้ค่ะSIZE]
    @^.^@
    Nu MuMoO

Page 38 of 40 FirstFirst ... 28 36 37 38 39 40 LastLast

Comments from Facebook