อ่านก่อนนะคะ

1. ขออนุญาตให้สิทธิแก่ผู้พร้อมโอนก่อนนะคะ

2. ราคาสินค้า ไม่รวมค่าจัดส่ง : แบบลงทะเบียน 30 บาท, EMS 50 บาท
(บริการจัดส่งฟรีแบบลงทะเบียน เมื่อซื้อสินค้าครบ 800 บาทค่ะ)

3. สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยน หรือคืนนะคะ

4. อยากชมภาพมุมไหนเพิ่มเติมแจ้งได้นะคะ

5. แม่ค้ามีบัญชีกสิกร, ไทยพาณิชย์ และกรุงเทพเท่านั้นค่า

6. สนใจสามารถเมลมาที่ santm007@gmail.com ค่ะ
(ไม่สะดวกทาง PM นะคะ)

7. ดูสินค้าเพิ่มเติม หรือ add facebook : http://www.facebook.com/honey.noi.3/photos_albums

8. สามารถเข้าดูสินค้าเพิ่มเติม หรือสั่งซื้อผ่าน http://www.dressingclub.com (ยังลงสินค้าไม่ครบค่ะ)

=============================================

1. Too Face : Love Sweet Love 7-Piece Makeup Collection

ราคาพิเศษเพียง 2,190 บาทรวมส่งลงทะเบียน (ราคาเคาร์เตอร์ 3,950 บาทค่ะ)

เซตของขวัญแห่งปี ประกอบของขวัญทั้งหมด 7 ชิ้นดังนี้
1. Book of Love: 6 eye shadows, 2 blushes, 2 lip glosses
2. Full-sized LashGasm Mascara
3. Shadow Insurance Eye Primer (0.17 oz.)
4. Perfect Eyes eyeliner in Perfect Black (0.03 oz.)
5. Primed & Poreless Face Primer (.5 oz.)
6. แปรงปัดหน้า "Teddy Bear Hair" face brush
7. กระเป๋าผ้าสีฟ้า ปักดิ้นทองโลโก้ยี่ห้อ เป็น Exclusive makeup bag ค่า

cr. รูปภาพ และคำอธิบายบางส่วนมาจาก tooface.com และ facebook fanpage นะคะ

ภาพถ่ายสินค้าจริงค่ะ

2. (NEW) Estée Lauder Ultimate Color Blockbuster Collection 2012 : ชุดเมคอัพสุดอลังการแห่งปี สุดคุ้มน่าใช้มากๆ ค่ะ ... มูลค่าเซตนี้เกือบสองหมื่นบาทค่ะ

ขาย 3,500 บาท (เซตนี้ค่อนข้างหนักค่ะ รบกวนขอค่าจัดส่งลงทะเบียน 100 บาทนะคะ)

สินค้านำเข้าจากอเมริกา ดังนั้นคุ้มกว่าซื้อเคาเตอร์ไทยแน่นอน เพราะ

1. เคาเตอร์ไทยต้องซื้อสินค้าครบ 5,000 บาทจึงแลกซื้อได้ในราคา 3,500 บาท

2. เซตนำเข้าจากอเมริกามีเซตแปรง 4 ด้ามแถมมาด้วยค่ะ (เคาเตอร์ไทยไม่มีเซตแปรงให้นะคะ) --- คุ้มกว่าเห็นๆ เลยจ้า

Be your own makeup artist with 24 colors, including a full-size Sumptuous Extreme Mascara, brushes and more.

This extraordinary collection includes:

- Smoky Plums Deluxe Eye and Cheek Palette with 9 coordinating shades (Pure Color EyeShadow in Sepia Sand, Nocturnal Blue, Amethyst Spark, Tranquil Moon, Ivory Slipper, Amazing Grey, Provocative Plum and Tempting Mocha. Pure Color Blush in Audacious Plum.)

- Soft Neutrals Deluxe Eye and Cheek Palette with 9 coordinating shades (Pure Color EyeShadow in Pink Flash, Hot Cinnamon, Silver Bell, Sugar Cube, Nude Fresco, Enchanted Forest, Chocolate Bliss and Sugar Biscuit. Bronze Goddess Soft Shimmer Bronzer in 02)

- 3 Pure Color Long Lasting Lipsticks (full-size, in Hot Kiss, Tiger Eye and Blushing)

- Pure Color Gloss (in Plum Divine)

- 2 Pure Color Intense Kajal Eyeliner (great for smoky eyes, in Blackened Black and Blackened Sapphire)

- Sumptuous Extreme Lash Multiplying Volume Mascara (full-size)

- Gentle Eye Makeup Remover (full-size 3.4 oz.)

- 4 Deluxe Makeup Brushes (Powder, Blush, Lip and Eye)

- Look Cards with a subtle and statement look for each palette.
Beauty Wallet

- SlimCase Traveler

cr. ภาพจาก google.com ค่ะ

3. (NEW) Lancome value set : เซตสุดคุ้ม 7 ชิ้น

ขาย 1,290 บาทรวมส่งลงทะเบียน

ในเซตประกอบด้วย

1. BI-FACIL Double-Action Eye Makeup Remover ขนาด 50 ml.

2. Génifique Youth Activating Concentrate ขนาด 8 ml.

3. DÉFINICILS High Definition Mascara ขนาด 2.07 ml.

4. BLUSH SUBTIL Delicate Oil-Free Powder Blush สี Evening Affair ขนาด 1.98 g.

5. HIGH RÉSOLUTION REFILL-3X™ Triple Action Renewal Anti-Wrinkle Cream ขนาด 0.5 oz.

6. JUICY TUBES สี Coral Rush ขนาด 10 ml.

7. กระเป๋าเครื่องสำอางค์สีน้ำเงินอมม่วง (สีในภาพเพี้ยนนะคะ)

4. (NEW) Kiehl's : เซตทดลอง 5 ชิ้น

ขาย 690 บาท

ประกอบด้วย

1. Aromatic Blends Nashi Blossom and Pink Grapefruit Skin-Softening Body Lotion 65mL/2.2 fl.oz.

2. Aromatic Blends Nashi Blossom and Pink Grapefruit Skin-Softening Body Cleaner 65mL/2.2 fl.oz.

3. ROSA ARCTICA CREAM Deluxe 7mL/0.23 fl.oz.

4. ROSA ARCTICA EYE Deluxe 3mL/0.10 fl.oz.

5. วิตามินซีบริสุทธ์ Powerful-Strength Line Reducing Concentrate Deluxe 5mL/0.17 fl.oz.

5. (NEW) Kiehl's : Lip Balm Giftables Set มี 4 ชิ้น

ขายเซตละ 1,490 บาท (เฉลี่ยหลอดละ 370 บาทเท่านั้น)

หากต้องการซื้อแยก ขายหลอดละ 450 บาท

ลิบปาล์มยอดนิยม 4 กลิ่น ประกอบด้วย

1. Lip Balm #1 สูตร original (15 ml.)
2. Lip Balm #1 Vanilla (15 ml.)
3. Lip Balm #1 Coconut (15 ml.)
4. Lip Balm #1 Mango (15 ml.)

6. (NEW) Armani Beauty : รองพื้นรุ่นใหม่ล่าสุด Maestro Fusion Makeup เนื้อบางเบา เกลี่ยง่ายมากค่ะ

ขนาด 30 ml. ขอขาย 2,490 บาทรวมส่งลงทะเบียน

สีเบอร์ 4.5 สำหรับสีผิว NC25-NC30 ค่ะ

7. (NEW) Armani Beauty : รองพื้นรุ่นที่ได้รับรางวัลมากมาย Luminous Silk Foundation เพื่อผิวที่แลดูสวยใส เป็นธรรมชาติ และช่วยให้เครื่องสำอางค์ติดทน

ขนาด 30 ml. ขาย 2,390 บาทรวมส่งลงทะเบียน

สีเบอร์ 4.5 สำหรับสีผิว NC25-NC30

8. (NEW) Lancome : BIENFAIT MULTI-VITAL for Normal Skin

เซตสุดคุ้ม 5 ชิ้น .... ขาย 3,490 บาทรวมส่่งลงทะเบียน

1. BIENFAIT MULTI-VITAL SPF 30 LOTION ขนาด 50 ml.

24-hour Moisturizing Lotion Antioxidant and Vitamin Enriched
Broad Spectrum SPF 30 Sunscreen

2. BIENFAIT MULTI-VITAL EYE SPF 28 : Eye cream แบบกันแดด ขนาด 15 g.

24-hour Moisturizing Eye Treatment Antioxidant and Vitamin Enriched
Broad Spectrum SPF 28 Sunscreen

3. BIENFAIT MULTI-VITAL NIGHT : Night cream ขนาด 15 g.

High Potency Night Moisturizing Cream

4. GÉNIFIQUE : เซรั่มรุ่นใหม่ ขนาด 8 ml.

Youth Activating Concentrate

5. กระเป๋าเครื่องสำอางค์แบบใส

9. (NEW) VERSACE : น้ำหอมจิ๋วแบบแต้มขนาดพกพา (1.6 ml.)

ขายเพียง 80 บาทต่อชิ้น

10. (NEW) Ralph Lauren : น้ำหอมจิ๋วหัวสเปร์ยขนาดพกพา

ขนาด 1.5 ml. ขาย 80 บาทต่อชิ้น

11. (NEW) Estee : Advance Night Repair เซรั่มช่วยฟื้นฟูผิวหน้า และช่วยให้ผิวหน้ากระจ่างใส เนียนนุ่ม

ขนาด 7 ml. ขาย 290 บาท

12. (NEW) Estee : Advanced Night Repair Eye เซรั่มบำรุงรอบดวงตา เพื่อให้ความชุ่มชื่น และกระจ่างใส

ขนาด 3 ml. ขาย 220 บาท

13. (NEW) Giorgio Armani : รองพื้นรุ่น 'Luminous Silk' เกลี่ยง่าย ให้ความเรียบเนียน สวยใสทั้งวัน

ขนาด 5 ml. ขาย 320 บาท

เบอร์ 5.5 สำหรับสีผิว NC30-NC35

14. (NEW) Stila : Natural Finish Oil-Free Makeup

ขนาด 27 ml. ขาย 690 บาท

รองพื้นเบอร์ C สำหรับผิว NC20-NC25

รองพื้นสูตร oil-free ช่วยให้ผิวเรียบเนียน และควบคุมมันได้เป็นอย่างดี ... ตัวนี้คุ้มค่าคุ้มราคามากๆ ค่ะ

15. (NEW) Stila : Primecolor Set 3 ชิ้น 3 สี ได้แก่

ขนาดหลอดละ 10 ml. ขายเซตละ 790 บาท

แต่หากต้องการซื้อแยก ขายหลอดละ 350 บาท

ตัวนี้เป็น all-in-one เป็นได้ทั้ง Primer, eye shadow, highlighter, lip color และ cheek color คุ้มมากๆ ความมีติดบ้านไว้เลยค่ะ

16. (NEW) Olay สูตรอเมริกา : Pore Minimizing Cleanser + Scrub

ขนาด 150 ml. ... ขาย 590 บาท

คลีนเซอร์เนื้อโฟม มีคุณสมบัติในการช่วยทำความสะอาดอย่างล้ำลึก ทั้งยังมีคุณสมบัติช่วยลดขนาดรูขุมขนอีกด้วย

17. CeraVe : Facial Moisturizing Lotion PM

ขนาด 89 ml. ขาย 620 บาท

เป็นโลชั่นสำหรับทาผิวหน้าตอนเย็น ซึ่งช่วยให้ผิวหน้าของแข็งแรง ชุ่มชื้น ยืดหยุ่น แลดูมีสุขภาพดี

ตัวนี้เป็น1 ในไอเท็มฮอตฮิตที่คุณปูเป้ beauty guru แนะนำเลยค่ะ

18. (NEW) Estee Lauder : Advance Night Repair

ขนาด 30 ml. ราคาเพียง 2,290 บาท

เป็นเซรั่มฮอตฮิตช่วยให้ผิวหน้าแข็งแรง และกระจ่างใสมากยิ่งขึ้น --- ตัวนี้เป็นไอเทมฮอตฮิตแห่งโต๊ะเครื่องแป้ง เวบพันทิพค่ะ

19. (Olay สูตรอเมริกา) Olay Professional Pro-X Intensive Wrinkle Protocol Set : ในเซตประกอบด้วย

- Age Repair Lotion with SPF 30 (1.0 fl oz - 30ml)
- Wrinkle Smoothing Cream (1.0 oz - 28g)
- Deep Wrinkle Treatment (0.5 fl oz - 15ml)

ราคาทั้งเซต 1,990 บาท

เซตนี้ช่วยเรื่องการต่อต้านริ้วรอยได้อย่างดีเยี่ยมเลยค่ะ

ปล.กล่องบรรจุบุบบางนะคะ สาเหตุเนื่องจากการขนส่งค่า

21. (NEW) Aveeno Baby Daily Moisture Lotion, Fragrance Free

ขนาด 12 oz./ 354ml. ... ขาย 690 บาท

โลชั่นบำรุงผิวสูตรอ่อนโยน แม้ผิวทารกที่บอบบาง ช่วยสร้างความชุ่มชื่นได้ 24 ชม

ยี่ห้อนี้ถือเป็นยี่ห้อ Best Seller ที่ได้รับความนิยมทั้งในเด็ก และผู้ใหญ่ค่ะ

22. (NEW : Olay สูตรอเมริกา) Olay Regenerist Advanced Anti-Aging UV Defense Regenerating Lotion SPF 50

ขนาด 50 ml. .... ขาย 1,190 บาท

โอเลย์ Regenerist สูตรเข้มข้นช่วยต่อต้านริ้วรอยแห่งวัย และยังมีส่วนผสมปกป้องผิวจากแสงแดดด้วย SPF50

โอเลย์สูตรอเมริกานับว่ามีส่วนผสมที่เข็มข้น ใช้ดีคุ้มค่าคุ้มราคามากๆ แนะนำค่ะ

23. (NEW) Aveeno Baby Eczema Therapy Moisturizing Cream, Fragrance Free

ขนาด 207 g. .... ขาย 790 บาท

มอยส์เจอร์ไรเซอร์ครีม สูตรอ่อนโยน สามารถใช้ได้กับเด็กทารก ช่วยให้ความชุ่มชื่น ปราศจากน้ำหอม ทั้งยังปราศจากสาร steriod ด้วยค่ะ

25. (NEW) STILA : All Is Bright Holiday Lip Glaze Set

เซตละ 8 แท่ง ... ขาย 1,190 บาท (เฉลี่ยเพียงแท่งละ 148 บาทเท่านั้นค่ะ)

หากต้องการซื้อแยก ขายแท่งละ 230 บาท

เซต lip glaze นี้ถือเป็นเซตสุดคุ้มประจำปีนี้เลยทีเดียว สามารถซื้อเป็นของขวัญแจกเพื่อนๆ ที่ดูดั ในราคาไม่แพงเลยค่ะ

ในเซตประกอบด้วย 8 เฉดสีคือ

1. black cherry
2. sugar plum
3. jolly
4. jingle
5. holly
6. speldor
7. joy
8. jack frost

26. (NEW) Estee Lauder : Art of Gloss set ...

ขายเซตละ 1,290 บาท (เคาเตอร์ในห้างขายเซตละ 1,800 บาท)

ภายในเซตประกอบด้วย
- ลิปกลอสขนาด 4.6 ml. จำนวน 6 แท่ง
- กระเป๋าสี shocking pink สวยหวาน จำนวน 1 ใบ

เซตนี้เป็นเซตสุดคุ้ม และดูดีมากจริงๆ ค่ะ บรรจุในกล่องของขวัญของ Estee ด้วยนะคะ ให้เป็นของขวัญใครรับรองแก้มปริทีเดียวค่า ^^

ประกอบด้วยเฉดสี 6 สีดังนี้ค่ะ

1. Praline Paradise
2. Cherry Fever
3. Plum Divine
4. Frivolous Pink
5. Sugar Rush
6. Wild Sugarcane

27. (NEW) Estee Lauder : Art of Gloss ลิปกลอส

ขนาด 4.6 ml. จำนวน 6 แท่ง .... แบ่งขายแท่งละ 290 บาท

เลือกเฉดสี 6 สีดังนี้ค่ะ

1. Praline Paradise
2. Cherry Fever
3. Plum Divine
4. Frivolous Pink
5. Sugar Rush
6. Wild Sugarcane

28. (NEW) Estee Lauder : กระเป๋าใส่เครื่องสำอาง สี shocking pink น่ารักสดใส แบ่งขายมาจากเซต Art of Gloss

ใบละ 150 บาทค่ะ

31. (NEW) Bobbi Brown : Caviar & Oyster Collection Mini Brush Set เซตแปรงแต่งหน้า รุ่น Limited ประจำปี บรรจุมาในกระเป๋าครัชหนังสีดำหรูหรามากๆ ค่ะ

ชุดแปรง 4 ด้าม 5 หัว .... ขายเพียง 2,990 บาท (ราคาเคาเตอร์ขาย 3,450 บาทค่ะ)

ชุดแปรงขนาดพกพาในกระเป๋าหนังสุดหรู ประกอบด้วย
1. Mini Face Blender
2. Mini Eye Shadow/Ultra Fine Eyeliner Brush
3. Mini Smokey Eye Liner Brush
4. Mini Lip Brush

cr. คำอธิบายบางส่วน และรูปภาพจาก Bobbi Brown Facebook

ภาพถ่ายสินค้าจริงค่ะ : ด้านในค่ะ

33. (NEW) SHISEDO : BENEFIANCE WrinkleResist24 Set เป็นไลน์ที่ช่วยเรื่องการปกป้องริ้วรอยเหี่ยวย่น เหมาะกับผิวธรรมดา ถึงผิวผสมค่ะ

ขาย 990 บาทรวมส่งลงทะเบียน

1. BENEFIANCE Extra Creamy Cleansing Foam ขนาด 30 ml.
โฟมเนื้อมูส ใช้ทำความสะอาดผิวหน้าได้ อย่างนุ่มนวล

2. BENEFIANCE Balancing Softener Enriched Lotion ขนาด 25 ml.
โลชั่นเช็ดบำรุงผิวหน้า กเพื่อเตรียมผิวก่อนเข้าสู่ขั้นตอนการบำรุง

3. BENEFIANCE Day Emulsion SPF 15 PA++ ขนาด 15 ml.
มอยเจอร์ไรเซอร์บำรุงผิว มีคุณสมบัติช่วยปกป้องผิวจากปัจจัยที่ทำให้เกิดริ้วรอยแห่งวัย เช่น รังสียูวี ทั้งยังช่วยให้ผิวชุ่มชื่นไม่แห้งกร้าน

4. BENEFIANCE Night Emulsion ขนาด 15 ml.
มอยเจอร์ไรเซอร์บำรุงผิวสูตรกลางคืน มีคุณสมบัติในการลดเรือนริ้วรอย ทั้งยังช่วยให้ผิวนุ่มชุ่มชื่นดุจใยไหมเมื่อตื่นมายามเช้า

34. (NEW) Stila : Snow Angel Color Palette พาเลทสุดคุ้มแห่งปี เป็นพาเลทที่น่าใช้ที่สุดเท่าที่เคยเห็นมาเลยค่ะ มาพร้อมกับคู่มือแต่งหน้า ซึ่งช่วยให้การแต่งหน้าง่ายขึ้น แม้คุณจะแต่งหน้าไม่เป็นก็ตาม

ขาย 1,490 บาทรวมส่งลงทะเบียน

- Eye Shadows 18 สี ได้แก่ peace, love, gold, sleigh, cookie, dashing, eggnog, icicle, dance, merry, kitten, jingle, gingerbread, truffle, chestnut, cool, clove, fairy

- ปัดแก้ม 12 สี ได้แก่ shimmery snow angel, shimmery coral, shimmery apricot, shimmery peach, shimmery pink, shimmery plum, matte pink, matte plum, matte berry, matte melon, matte clay, matte bronze

- มาสคาร่าสูตรกันน้ำ stay all day™ waterproof volumizing mascara 1 แท่ง

- สมุดคู่มือแต่งหน้า

35. (NEW) Giorgio Armani : fluid master primer

ขนาด 30 ml. .... ขาย 2,090 บาท

Primer เริ่ดๆ ที่เหล่าเซเลบใช้กัน เนื้อไพร์เมอร์บางเบา มีคุณสมบัติช่วยปรับสีผิว และยังช่วยรปกปิดรูขุมขนได้เป็นอย่างดี

36. (NEW) Giorgio Armani : luminous silk powder

สีเบอร์ 5 (warm beige - เป็นสีที่ขายดีมากค่ะ) ขนาด 6.6 g. .... ขาย 1,990 บาท

แป้ง press สุดหรูไฮโซ ตลับแป้งเป็นแม่เหล็ก มาพร้อมกับพัฟทาหน้าด้วยค่ะ

ตัวนี้ที่ไม่ผสมรองพื้น ดังนั้นหมดความกังวลเรื่องการอุดตันไปได้เลย ตัวแป้งให้ความรู้สึกบางเบาเป็นธรรมชาติดุจใยไหม แต่สามารถควบคุมความมัน และช่วยให้ผิวหน้าแลดูผ่องใสด้วยค่ะ

37. (NEW) Estee Lauder : The art of the perfect lip with chic pink shades.

ขาย 1,690 บาทรวมส่งลงทะเบียน (เคาเตอร์ขาย 2,000 บาท)

เซตที่ช่วยแต่งแต้มริมฝีปากได้อย่างครบครัน มาพร้อมกระเป๋าสี color block สุดชิค ในเซตประกอบด้วย

1. ลิปสติก รุ่น Pure Color Long Lasting Lipstick สี Candy in Full-Size

2. ลิปกลอส 1 แท่ง 2 สี พกพาแสนสะดวก รุ่น Dual-Ended Pure Color Gloss สี Shocking Pink และสี Raspberry Pop

3.ปากกาเขียนปาก รุ่น Double Wear Stay-in-Place Lip Pencil สี Fuchsia

cr. ภาพจากเวบ esteelauder.co.th ค่ะ

หมายเหตุ : กล่องกระดาษที่บรรจุสินค้าบุบนะคะ (สนใจขอชมภาพกล่่องได้จ้า)

38. (NEW) Estee Lauder : Evelyn Lauder and Elizabeth Hurley Dream Lip Collection (LIMITED EDITION)

ขาย 1,490 บาทรวมส่งลงทะเบียน

เซตนี้เป็น limited edition ที่ Estee จัดทำขึ้นเป็นพิเศษ โดยรายได้ส่วนหนึ่งจากการจำหน่ายเซตนี้ จะนำไปรณรงค์ต่อต้านมะเร็งเต้านมค่ะ (ซื้อเซตนี้ได้ทำบุญด้วยนะคะ)

1. ลิปสติก รุ่น Pure Color Long Lasting Lipstick สี Candy

2. ลิปกรอส แบบตลับ รุ่น Pure Color Gloss สี Pink Innocence

3.กระเป๋าครัช ลายงู สีชมพูสุดชิค a chic pink snakeskin-printed clutch

cr.ภาพจาก esteelauder.com

หมายเหตุ : กล่องกระดาษที่บรรจุสินค้าบุบนะคะ (สนใจขอชมภาพกล่่อได้จ้า)

39. (NEW) Smashbox : แป้งปัดแก้ม พร้อมแปรง Travel Angeled Blush Brush

ปัดแก้มขนาด 8.6 g. , แปรง ยาวประมาณ 5.5 นิ้ว (วัดจากปลายถึงปลาย) .... พิเศษเซตละ 690 บาท คุ้มมากค่ะเหมือนซื้อหนึ่งแถมหนึ่งกันเลยทีเดียว

หมายเหตุ : ตลับ brush ด้านบนมีรอยขีดข่วนนะคะ

40. (NEW) Giorgio Armani : ลิป ROUGE d' ARMANI พร้อมแปรงทาปาก

ขาย 290 บาท

ในแพ๊คประกอบด้วยลิป 3 สีสุดฮิตของแบรนด์ Giogio Armani ได้แก่

1. สี beige 100
2. สี rouge 400
3. สี pink 500

มาพร้อมแปรงทาปากด้วยค่ะ

41. (NEW) BOBBI BROWN : Black Lash Glamour Extreme Lengthening Mascara และ Extra Eye Repair Cream

ขายคู่ ประกอบด้วย มาสราคร่า ขนาด 3 ml. , และ eye cream ขนาด 2.5 ml. ...... ราคา 290 บาท

ในเซตประกอบด้วยมาสคาร่า ที่ช่วยให้ขนตาดำ ยาว มาพร้อมกับอายครีม ช่วยในการฟื้นฟูผิวรอบดวงตา

42. (NEW) Giorgio Armani Beauty : The Red Lip Set

ราคาเซตละ 2,390 บาท

1. ลิป Rouge d'Armani สี #400
2. กรอส Gloss d'Armani สี #400
3. กระเป๋าครัชสีดำสุดหรู

เซตนี้บรรจุมาในกล่องกระดาษอย่างดีเลยค่ะ

ภาพจากเวบค่ะ

ภาพถ่ายสินค้าจริงค่ะ (ไม่ได้เอาสินค้าออกจากกล่องนะคะ)

43. (NEW) Giorgio Armani Beauty : The Nude Lip Set

ราคาเซตละ 2,390 บาท

1. ลิป Rouge d'Armani สี #103
2. กรอส Gloss d'Armani สี #103
3. กระเป๋าครัชสีดำสุดหรู

ภาพจากเวบค่ะ

ภาพถ่ายจากสินค้าจริงค่ะ (ไม่ได้เอาสินค้าออกมาจากกล่องนะคะ)

เซตนี้บรรจุมาในกล่องกระดาษอย่างดีเลยค่ะ

ลงเท่านี้ก่อนจ้า

สนใจสามารถเมลมาที่ santm007@gmail.com ค่ะ
(ไม่สะดวกทาง PM นะคะ)

หรือดูสินค้าเพิ่มเติม หรือ add facebook : http://www.facebook.com/honey.noi.3/photos_albums

หรือสามารถเข้าดูสินค้าเพิ่มเติม หรือสั่งซื้อผ่าน http://www.dressingclub.com (ยังลงสินค้าไม่ครบค่ะ)

ขอบคุณมากๆ ค่า