Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: TM:เสื้อผ้าสวยๆ สภาพใหม่กิ๊ก ราคาถูกแสนถูก ลดแล้วลดอีก รีบคลิกดูเลยจ้า

nattarika's Avatar
    nattarika is offline Trusted Member
    Bangkok @ Belgium
    Warning Points:
    0/5

Arrow TM:เสื้อผ้าสวยๆ สภาพใหม่กิ๊ก ราคาถูกแสนถูก ลดแล้วลดอีก รีบคลิกดูเลยจ้า

*** พิเศษทุกชิ้นส่งฟรีให้ค่ะ ***

** พิเศษให้อีกลูกค้าซื้อครบ500บาทแถมมาส์กพอกหน้าสตอเบอรี่ ใหม่ในซองบรรจุ H@M ให้1ซองเลยค่ะ
    ปกติขาย100บาทนะคะ มีเพียง1ซองสุดท้ายสำหรับลูกค้าท่านแรกที่ซื้อครบ500บาทค่ะ **

Face Mask by H@M มาสพอกหน้าช่วยให้ใบหน้าเนียน
    เรียบ กระชับ สุขภาพผิวหน้าดูสดใส

1.natural strawberry deep cleansing mask (มี1ชิ้น) ฟรีลูกค้าที่ซื้อเสื้อครบ500บาทค่ะ
    lemom, strawberry , passion flower gel gently
    มาสพอกหน้าจากสตอเบอรี่ธรรมชาติ มะนาว มาในรูปแบบแจล
    อ่อนโยนต่อผิว ผลัดผิวเก่า ทำให้ผิวใหม่มีสุขภาพดี
    ล้างหน้าใช้พอกหน้าเว้นรอบตา ปาก ทิ่งไว้ 10-15 นาที
    ล้างออกด้วยน้ำปาก ทำอาทิตย์ละครั้ง
    ราคาปกติ 150บาท พิเศษลดเหลือแค่ 100บาทส่งฟรีจ้า
    ใบหน้านุ่มเขึ้นจนคุณสัมผัสได้หลังการใช้แค่เพียงครั้งแรกค่ะ

**1ซองใช้ได้4ครั้งค่า**

********************* ^^ รูปภาพข้างบนไม่ได้ขายแต่แถมฟรีนะคะ ลงรูปให้ดูเฉยๆว่าแถมฟรีอันนี้นะคะ ^^ *****************

เสื้อตัวยาว หรือเดรสสั้น สีชมพู ลายน่ารักมากๆ แขนตุ๊กตาน่าร้ากก สภาพใหม่มากๆ
    แม่ค้าซื้อมา550บาทจากสยามใส่แค่ครั้งเดียว ขายแค่ 300 บาท ขนาดฟรีไซด์ค่ะ
    รอบอกได้ถึง37นิ้วค่ะ ยาว28นิ้ว เวลาใส่แล้วแขนตุ๊กตาจะป่องนิดๆน่ารักดีค่ะ
    เนือผ้าไม่หนา ไม่บาง กลางๆ ของจริงสีชมพูหวานมากๆเลยจ้า

ลดวันนี้เอาไปเลย280บาทเองค่ะ เสื้อสภาพใหม่มากๆ เสื้อไม่ขาด ไม่เยิน นะคะ
    (ลดครั้งสุดท้ายแล้วเหลือแค่250บาท+ส่งฟรีแบบลงทะเบียนให้ค่ะ)

เสื้อผ้าซาตินแขนตุ๊กตา ชายทรงบอลลูนใหม่มากๆ ของเกาหลีแบรนด์ Loy ขนาดฟรีไซด์
    ใสได้กะสาวทุกไซด์เลยนะคะ ใส่แล้วดูเหมือนเจ้าหญิงน้อยๆน่ารักมากๆเลยค่ะ สีชมพูหวานๆ
    แบบนี้ทำให้ผิวเราดูขาวขึ้นด้วยนะคะ แม่ค้าซื้อพรีออร์เดอร์ มา 650 บาท ใส่ไปแค่ครั้งเดียว ขายแค่ 300 บาทเองค่ะ

ลดอีกแล้วเอาไปเลยแค่250บาทค่ะ สภาพใหม่มากๆๆๆ ไม่ขาดไม่มีตำหนิอะไรเลยนะคะ รับรองใส่แล้วน่าร้ากกกจ้า

ลดให้อีกเหลือแค่200บาทเองค่ะ

**ลดครั้งสุดท้ายเหลือแค่180+ส่งฟรีให้เลยค่ะ**

เสื้อผ้าฝ้ายสีชมพูหว้านหวาน แขนตุ๊กตา น่าร้าก งานปักมือจากเชียงใหม่ค่ะ
    แม่ค้าใส่แค่ครั้งเดียวสภาพใหม่มากๆ 99เปอร์เซนต์เลย ซื้อมา380 บาท
    ขายแค่ 180 บาท+ส่งฟรีให้เลยค่ะ

**ลดให้อีกเหลือแค่ 160บาท+ส่งฟรีให้ค่ะ ของจริงใหม่มากๆสีชมพูหวานๆเลยนะคะ ***

**วันเสาร์ลดครั้งสุดท้ายเอาไปเลย 140บาท+ส่งฟรีให้ค่ะ **

ดูชัดๆนะคะ

เสือผ้าคอตต้อนโปโลสีเหลืองสดใส ของ AZ size สภาพใหม่มากๆๆ 90 % ใส่แค่ครั้งเดียว
    ทรงจะเข้ารูปนิดๆ ไซด์ xl แต่ของจริงตัวไม่ใหญ่เลย รุ่นนี้ทำทรงเล็กมาก ประมาณสาวไซด์ M
    รอบอกวัดแบบไม่ได้ดึงผ้าเลยได้32นิ้ว ถ้าวัดแบบดึงผ้าจะยืดได้ถึง36นิ้ว เหมาะกับสาวรอบอกไม่เกิน36นิ้วใส่สวยค่ะ
    ความยาวจากไหล่ลงมาถึงชายได้ 26นิ้ว ตัวนี้ซื้อมา650บาท ขายแค่200 บาท+ส่งฟรีให้เลยค่ะ

เสื้อสายเดี่ยวผ้าคอตต้อนลายดอกไม้น่ารักๆ ของ AZ size f
    ซื้อมาเกือบพันแต่ขายแค่ 250 บาทค่ะ สภาพใหม่มากแม่ค้าใส่แค่ครั้งเดียว

วันนี้ลดเหลือแค่200บาทค่ะ
    **ลดไปเลยสุดๆเหลือแค่150บาทเองค่ะ+ส่งฟรีแบบลงทะเบียนให้ค่ะ **
    **ลดหลือแค่ 130บาท+ส่งฟรีให้เลยค่ะ **

** ลดครั้งสุดท้ายเหลือแค่100บาท+ส่งฟรีให้ค่ะ**

เสื้อผ้าฝ้ายคอปกบัวกระดุมด้านหน้า3เม็ด สีขาว
    ใส่แล้วแขนจะป่องนิดๆยาวประมาณเลยข้อศอก
    ไปหน่อยนึง แบบน่ารักใส่แล้วทรงสวยดีนะคะ
    ดูผอมดี แม่ค้าใส่ไป2ครั้ง ซื้อมา480 บาท
    จากสยาม ขายแค่190บาทเองค่ะ

** ลดให้อีกวันนี้เอาไปเลย150บาทเองค่ะ**
    **ลดครั้งสุดท้ายเอาไปเลยค่ะวันนี้เหลือ 130บาทเองค่ะ+ส่งฟรีแบบลงทะเบียนให้ค่ะ ***

**วันเสาร์ลดครั้งสุดท้ายเอาไปเลย100บาท+ส่งฟรีค่ะ **

เสื้อโปโลผ้าคอตต้อนสีฟ้าน้ำเงินยีห้อ no problem
    size m ทรงเข้ารูปนิดๆ แม่ค้าใส่แค่2ครั้งสภาพใหม่
    ขายแค่ 100บาทเองค่ะ
    **ลดครั้งสุดท้ายเอาไปเลยค่ะวันนี้เหลือ 80บาท+ส่งฟรีค่ะ ***

เสื้อโปโลผ้าคอตต้อนสีเขียวยีห้อ no problem
    size m ทรงเข้ารูปนิดๆ แม่ค้าใส่แค่2ครั้งสภาพใหม่
    ใส่กะยีนส์น่ารักดีนะคะ ขายแค่ 100บาทเองค่ะ

**ลดครั้งสุดท้ายเอาไปเลยค่ะวันนี้เหลือ 80บาท+ส่งฟรีค่ะ ***

เสื้อตัวยาวสีดำปกเชิ๊ต แขนสั้น กระดุมหน้า
    ทรงเข้ารูปนิดๆใส่แล้วดูผอมดีนะคะ แม่ค้าใส่ไป
    2ครั้ง ใส่กะยีนส์น่ารักดีนะคะ
    ขายแค่ 100บาท+ส่งฟรีให้เลยค่ะ สภาพใหม่80 %ค่ะ

เสื้อผ้าฝ้ายสีขาวลายดอกไม้น่ารักๆคอบัว แขนกุด แบบน่ารักจากสยาม
    ซื้อมา 450บาทใส่แค่ครัั้งเดียวขายแค่ 250 บาทค่ะ ตัวนี้ฟรีไซด์สำหรับสาว
    ตั้งแต่ไซด์ S-L เลยนะคะ แบบนี้ใส่กะยีนส์น่ารักดีนะคะ สภาพใหม่มากๆๆ
    ลดลดเหลือ200บาทเองค่า
    **อยากลดๆให้อีกเหลือ 180บาทเองค่ะ ของจริงอย่างน่ารักเลยน้า **
    ** ลดให้อีกวันนี้เอาไปเลย160บาทเองค่ะ**
    **ลดครั้งสุดท้ายเอาไปเลยค่ะวันนี้เหลือ 150บาทเองค่ะ+ส่งฟรีแบบลงทะเบียนให้ค่ะ ***

เสื้อแขนกุดผ้าคอตต้อนลายดอกไม้สดใสน่ารักดี สภาพ 75 % ซื้อมา 350บาท
    ขายแค่ 150บาทเองค่ะ ไม่เก่า เยินหรือขาดนะคะ
    ลดอีกแล้วค่า เหลือ80บาทเองค่า
    วันนี้เอาไปเลยแค่50บาทเองค่ะ

ชุดเดรสสีน้ำตาลแขนสั้นของ esp size s ซื้อมาพันกว่าบาท ใส่ไปประมาณ4ครั้ง
    ขายเหลือแค250บาทค่ะ สภาพดีนะคะ ไม่มีตำหนิดใดๆเลย ลดอีกรอบเหลือ200บาทจ้า
    ลดวันนี้เอาไปเลย180บาทเองค่ะ เสื้อไม่ขาด ไม่เยิน นะคะ

ลดอีกแล้วเอาไปเลยวันนี้ 150 บาทเองค่า
    ลดครั้งสุดท้ายเหลือ100บาทเองจ้า

เสื้อตัวยาวหรือเดรสสั้น ลายจุดครีมดำ ผ้าคล้ายผ้าสำลี แต่ไม่หนามากนะคะ แขนตุ๊กตา
    มีดอกไม้ถักสองอันติดแต่เอาออกได้ถ้าไม่ชอบค่ะ แบบน่ารักใส่แล้วทรงสวยดีนะคะ
    ยาว 30.5 นิ้ว แม่ค้าซื้อมา550 บาท ใส่แค่ครั้งเดียว ขายแค่ 200 บาทเองค่ะ

ลดวันนี้เอาไปเลย180บาทเองค่ะ เสื้อสภาพใหม่ เสื้อไม่ขาด ไม่เยิน นะคะ

ลดเอาไปเลยวันนี้ 150 บาทเองค่า
    ลดครั้งสุดท้ายเหลือ100บาทเองจ้า

** คุณ ringoapple CF แล้วรอโอนเงินค่ะ **

** ขายแล้วค่ะ **

เดรสยาวสีดำ size s นำเข้าจากฮ่องกง ของใหม่ไม่เคยใส่ ป้ายยังห้อยอยุ่เลยนะคะ
    ซื้อมาจากเซ็นทรัล 1950 บาท ขายแค่ 550 บาทค่ะ ตัวนี้ซื้อไปคุ้มากๆๆๆๆๆ เลยนะคะ
    อกไม่เกิน34นิ้ว เอวได้ถึง32นิ้ว สะโพกไม่เกิน36นิ้ว ความยาว 47นิ้ว

ลดครั้งสุดท้ายวันนี้เอาไปเลย 500 บาทเองค่ะ เสื้อสภาพใหม่มากๆ ไม่เก่าเก็บ เยิน ขาดนะคะ รับประกันค่า

เสื้อผ้าป่านลายจุดสีส้มสดใส แขนตุ๊กตา จะใส่แบบแขนตกก็ได้นะคะ ใหม่ซื้อมาไม่เคยใส่เลยค่ะ จั้มช่วงเอว
    ใส่ออกมาแล้วน่ารักดีนะคะ ใส่กะกางเกงขาสั้นสีขาวก็น่ารักสุดๆเลยค่า ซื้อมา350บาท
    ขายแค่100บาท+ส่งฟรีให้เลยค่ะ

** คุณ ringoapple CF แล้วรอโอนเงินค่ะ **

** ขายแล้วค่ะ **

เสื้อแขนตุ๊กตาผ้าชีฟองลายจุด ใหม่ซื้อมาไม่เคยใส่เลยค่ะ มีโบว์ให้ผูกตรงคอ แบบเก๋ดีนะค
    ซื้อมา550บาท ขายแค่200 บาทเองค่ะ

ลดครั้งสุดท้ายวันนี้เอาไปเลย 180 บาทเองค่ะ เสื้อสภาพใหม่มากๆ ไม่เก่าเก็บ เยิน ขาดนะคะ
    (ลดอีกแล้วเหลือแค่150บาทเองค่ะ)

เดรสงานตัดผ้าชีฟองซาตินหวานๆสีชมพู ปักรอบอกด้วยคริสตัลใสๆ แม่ค้าใส่แค่2ครั้งเอง
    ใหม่มากๆ ทั้งค่าผ้าค่าตัดตัวนี้สองพันปลายๆเกือบสามพันแล้วค่ะ ใสสวยเหมาะกับสาวรอบอก
    ไม่เกิน36นิ้ว สะโพกไม่เกิน36นิ้ว ตัดใจขายเพราะอ้วนขึ้นใส่ไม่ได้แล้ว ขายแค่ 550บาทค่ะ
    สอบถามเพิ่มเติมได้นะคะ-

ลดให้ไปเลย 500 บาทเองค่า

ดูใกล้ๆค่ะ

nattarika is offline Trusted Member
    0/5
    เสื้อผ้าป่านลายดอกไม้สีฟ้าแขนตุ๊กตาหวานๆ น่ารักดีนะคะ ขายแค่100 บาทเช่นกันจ้า
    ลดครั้งสุดท้ายวันนี้เอาไปเลย80บาท+ส่งฟรีให้ค่ะ เสื้อสภาพใหม่ เสื้อไม่ขาด ไม่เยิน นะคะ

ดูเนื้อผ้าและลายชัดๆนะคะ

ชุดเอี้ยมเสื้อแขนสั้นกางเกงขาสั้นติดกัน แบบน่ารัก ใส่สวย ใหม่จากฮ่องกง
    รอบอกได้ถึง36นิ้ว สะโพกไม่เกิน36นิ้ว ใส่สวยค่ะ แม่ค้าซื้อมา 690 บาท
    ของใหม่ไม่เคยใช้งานเลย ขายแค่ 400 บาทค่ะ ผ้าเนื้อดีนะคะ

ลดอีกรอบเหลือ350บาทจ้า
    ลดอีกแค่300บาทเองจ้า
    ลดวันนี้เอาไปเลย280บาทเองค่ะ ของใหม่ไม่เคยใส่เลยนะคะ
    เสื้อไม่ขาด ไม่เยิน นะคะ

ลดวันนี้เหลือแค่250บาทเองค่ะ

** ลดอีกเอาไปเลย220บาทเองค่ะ**

**ลดให้อีกหลือแค่200บาท+ส่งฟรีแบบลงทะเบียนค่ะ

**วันเสาร์ลดครั้งสุดท้ายให้อีกเหลือแค่ 180บาท+ส่งฟรีให้ค่ะ รับประกันของใหม่ ไม่เคยใส่ ไม่เคยซักแน่นอนจ้า **

เดรสสีฟ้าผ้าฝ้ายลายดอกไม้สดใส จากสยาม
    แบบทรงน่ารักใส่แล้วสวยดีค่ะ สภาพใหม่มากๆ
    แม่ค้าใส่ไปแค่สองครั้งเอง รอบอกไม่เกิน36นิ้ว
    ใส่สวย ช่วงเอวจะมีผ้าสีฟ้าผูกเป็นโบว์
    จะใส่เที่ยวหรือใส่ทำงานก้ได้เหมดนะคะ
    ลายเหมาะกับหน้าร้อนนี่เลยอ่ะคะ ซื้อมา550บาท
    ใส่แค่ครั้งเดียว ขายไปเลยค่ะ250บาทค่ะ

ลดอีกขายแค่ 200 บาทถ้วนเองจ๊ะ

ลดครั้งสุดท้ายวันนี้เอาไปเลย180บาทเองค่ะ เสื้อสภาพใหม่ เสื้อไม่ขาด ไม่เยิน นะคะ
    ลดให้อีกเอาไปเลยวันนี้ 150 บาท+ส่งฟรีให้เลยค่ะ

**วันเสาร์ลดครั้งสุดท้ายให้อีกเอาไปเลย 130บาท+ส่งฟรีให้ค่ะ รับประกันสภาพใหม่ ไม่ขาด ไม่เยินแน่นอนค่ะ ***

เสื้อผ้าฝ้ายแขนยาว สีขาว แบบคล้าย Jaspal น่ารักตรงแขนจะป่องนิดๆมีผ้าลูกไม้สีขาว
    เอวจั้มนิดๆมีเชื่อกให้ผูกเป็นโบว์สีเดียวกะเสื้อ ขนาดฟรีไซด์ สภาพใหม่มากๆๆ สีขาวไม่เหลือง
    ไม่เก่าเก็บนะคะ แม่ค้าซื้อมาจากซอยละลายทรัพย์ 450 บาท ใส่แค่ครั้งเดียว ขายไปเลยแค่ 250บาทค่ะ

ลดวันนี้เอาไปเลย 200 บาทเองค่ะ เสื้อสภาพใหม่มากๆ ไม่เก่าเก็บ เยิน ขาดนะคะ

** ลดให้อีกวันนี้เอาไปเลย180บาทเองค่ะ+ส่งฟรีแบบลงทะเบียนให้ค่ะ**
    **ลดให้อีกหลือแค่150บาท+ส่งฟรีให้เลยค่ะ**

**วันเสาร์ลดครั้งสุดท้ายให้อีกเอาไปเลย 130บาท+ส่งฟรีให้ค่ะ รับประกันสภาพใหม่มากๆ ไม่ขาด ไม่เยินไม่เก่าเก็บแน่นอนค่ะ ***

เสื้อผ้าชีฟองสีชมพูหวานๆซับในทั้งตัวแบบน่ารักมากๆ ใส่แล้วรับรองไม่ร้อน ใส่สบาย
    จะใส่กะขาสั้น หรือยีนส์ก็น่ารักค่ะ แม่ค้าซื้อมา390 บาท ใส่ไป2ครั้งขายแค่ 180 บาทเองค่ะ
    สภาพใหม่นะคะ
    ลดอีกรอบเหลือ150บาทจ้า ลดแล้วลดอีก
    วันนี้เอาไปเลย100 บาทเองค่ะ+ส่งฟรีให้ค่ะ

** ลดครั้งสุดท้ายเหลือแค่80บาท+ส่งฟรีให้ค่ะ**

0/5
    ** ทุกชิ้นมีของพร้อมส่งทันทีเลยค่ะ **

***ไม่รับจองนะคะ ถ้าสนใจสามารถสั่งซื้อและโอนเงินได้เลย ถ้ามีคนสั่งหลายคนให้โอกาสคนที่โอนเงินเข้ามาก่อนนะคะ**

** ค่าส่งไปรษณีย์ลงทะเบียนทั่วไทยรายการละ50บาท **

** ถ้าลูกค้าท่านใดโอนเงินมาไม่ครบ หรือโอนเงินขาด แม่ค้าจะยังไม่ส่งของจนกว่าจะได้รับยอดเงินครบถ้วนตรงกับราคาของ+ค่าส่ง ที้สั่งซื้อนะคะ ได้โปรดเข้าใจแม่ค้าตรงนี้ด้วยอ่ะจ๊ะ ***

** สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ ตัดสินใจให้ดีก่อนซื้อนะคะ แต่ลูกค้าสามารถสอบถามรายละเอียดต่างๆของสินค้า หรือต้องการดูรูปส่วนอื่นๆเพิ่ม บอกแม่ค้าได้ค่ะ แม่ค้าจะให้รายละเอียดอย่างเต็มที่เท่าที่จะทำได้

***** ไม่แน่ใจ อย่าพึ่งสั่งของก็ได้ค่ะ รอให้แน่ใจก่อนแล้วค่อยสั่ง เพราะแม่ค้าปวดใจทุกทีเวลาคุณลูกค้าสั่งซื้อแล้วขอแคนเซิ่ลอ่ะจ๊ะ ^0^ ******

ขอบคุณพื้นที่ดีๆของ sbn ค่ะ

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->