สนใจตัวไหน ติดต่อแม่ค้ามาทาง PM เลยนะค้า
โปรโมชั่น ทุกตัว 100 บาท รวมส่งค่า !
โอนมาเร็ว ส่งไปเร็ว จ้า

แม่ค้ามีบัญชีของ SCB นะคะ

^______^

1. ชุดเดรสสีขาว ผ้าบางเบา ประดับดอกไม้ตรงคอเสื้อ สวยหวานจ้า

3. เสื้อสีขาว แขนแบบปีกผีเสื้อ พิมพ์ลายเด็กผู้หญิงเต้นบัลเล่ต์ในชุดสีแดง วัยรุ่นค่ะ // ตัวนี้ 80 พร้อมส่งค่ะ

4. เสื้อคอปกสีขาว เล่นลายดอกไม้สีเขียวเลมอน น่ารักมากเลยค่ะ มีจับจีบบริเวณอกและแขนเสื้อค่ะ

5. เดรส คอบัว มีลายดอกไม้เล็กๆทั่วตัวค่ะ ตัวนี้จะใส่เป็นเดรส หรือเป็นเสื้อตัวยาวก็ได้ค่ะ

6. เสื้อยืดสีขาว เหมาะกับสาวตัวเล็กๆ ไซส์ s ค่ะ // ตัวนี้ 60 พร้อมส่งค่ะ

8. เสื้อสีเขียวสด แขนปีกผีเสื้อ พิมพ์ลายเด็กผู้หญิงจูงหมาน้อย ใส่แล้ววัยรุ่นนะคะ // ตัวนี้ 80 พร้อมส่งค่ะ

10. เสื้อตัวโคร่ง ลายสก๊อตสีขาว-ดำ ได้มาจากในนี้ค่ะ ยังไม่มีโอกาสได้ใส่เลย ขอส่งต่อนะคะ

11. เสื้อตัวยาวสีเหลืองอ่อน ประดับโบว์ตรงคอ ตัวนี้ใส่แล้วสวยมากค่ะ ดูเป็นสาวหวานมากๆค่ะ

14. เสื้อตัวยาวสีเทา ลายม้าลาย แขนจั๊ม เอวรูด ไม่เคยใส่ค่ะ ตัวนี้สวยนะคะ

15. เสื้อยืดตัวยาว สีเหลืองแปร๊นนน พิมพ์ลายบอลลูน ตัวนี้สีเด่น และแรงจริงๆค่ะ // ตัวนี้ 80 พร้อมส่งค่ะ

16. เสื้อยืดสีขาว เหมาะกับสาวตัวเล็ก ไซส์ s ค่ะ // ตัวนี้ 60 พร้อมส่งค่ะ

17. เสื้อสีขาว จั๊มเอว ประดับโบว์ตรงคอ ตรงแขนประดับด้วยกระดุมสีแดง ลายจุดสีขาวค่ะ น่ารักมากๆ

18. เดรสคอปกตัวยาว สีเหลืองเข้มค่ะ กระดุมซ่อน ตกแต่งด้วยสีเงินวิบวับบริเวณที่บังกระดุม และกระเป๋าเสื้อค่ะ

19. เสื้อสีเทาลายตาราง มีจับจีบตรงหน้าอก เล่นชายเสื้อไม่เท่ากัน ตัวนี้ใส่แล้วสวยค่ะ

20. เสื้อสีขาวแขนจั๊ม ผ้าบางเบา คอเป็นรูปสีเหลี่ยมคางหมู มีประเป๋าด้านหน้าตรงชายเสื้อ 2 ข้างค่ะ ตัวนี้ใส่กับเสื้อกล้ามสีดำ หรือเสื้อคล้องคอด้านใน น่ารักค่ะ

หมดแล้วจ้า
สนใจตัวไหน จิ้ม PM หาแม่ค้าเลยนะคะ

ขอบคุณ SBN ค่ะ

^______^