CF ได้ที่ lottilita@gmail.com หรือ 0809454165

ส่งฟรีทุกชิ้น ยกเว้น Bioderma นะจ้ะ คิดค่าส่ง ธรรมดา 50 บาท EMS 80 บาทค่ะ

Skinfood Banana Concealer มีเบอร์ 21 กับ 23 ค่ะ
ขายแท่งละ 150 บาท พร้อมส่งฟรีค่ะ

SkinFood White Grape Fresh Light Pact ,
แป้งองุ่นไม่ผสมรองพื้น ด้วยเทคโนโลยี 'นาโน' เนื้อแป้งมีอณูเล็ก บางเบา อ่อนโยนแม้ผิวแพ้ง่าย ติดทนนาน

ป้องกันการซึมซับฝุ่นควัน,มลภาวะภายนอกสู่ผิวหน้า แป้งสุดฮิตอีกตัวของสาวๆ ห้องแป้งพันทิปค่ะ

#21 สำหรับผิวขาวถึงขาวเหลือง

#23 สำหรับผิวขาวเหลืองถึงสองสี

ขาย 300 บาท ส่งฟรีค่ะ

Skinfood Rice Wash Off Mask

มาส์กข้าวอีกตัวที่โด่งดังจากเกาหลี ช่วยผลัดเซลล์ผิวออกอย่างอ่อนโยน และด้วยวิตามินและแร่ธาตุต่างๆ จากข้าว ช่วยให้ผิวชุ่มชื่นขึ้นลแะทำให้ผิวหน้าสะอาดหมดจด อีกทั้งผิวหน้านุ่มอย่างเห็นผลชัดเจน เหมาะสำหรับผิวบอบบาง แพ้ง่าย มีกลิ่นหอมอ่อนๆของข้าวใช้แล้วรู้สึกสดชื่น

ขาย 200 บาท ส่งฟรีค่ะ

Skin Food - Black Sugar Scrub Foam 160 ml.

โฟมล้างหน้าสกัดจากน้ำตาลดำ มีสครับช่วยผลัดเซลล์ผิวที่ตายแล้วให้หลุดออกจากผิวหน้า

ขาย 220 บาท ส่งฟรีนะค่ะ

Skin Food - Sweet Almond Eyeliner

เบอร์ 1 Almond Black สีดำ กันน้ำ กันเหงื่อ ไม่เป็นแพนด้าแน่นอนค่ะ

ปริมาณ 7 กรัม

ขายแท่งละ 150 บาท ส่งฟรีให้ค่ะ

Etude

Oh m'eye liner สีดำ กันน้ำค่ะ

ขายที่แท่งละ 100 บาทพร้อมส่งฟรีค่ะ

Etude Moistfull Collagen Essence-in Fact SPF 25 /PA++
มีสองสี อย่างละกล่องค่ะ

เบอ 21 สำหรับสาวผิวขาว
เบอ 23 สำหรับสาวผิวขาวเหลือง

ขายที่ 400 บาท ส่งฟรีให้นะค่ะ

และ

Etude House Secret Beam Powder Pact
แป้งไฮไลท์ โปร่งแสงค่ะ ขายที่ 300 บาท พร้อมส่งฟรีค่ะ