รับประกันว่าสินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้แน่นอน100%ค่ะ ไม่แท้ยินดีคืนเงินเลยจ้าา

ราคานี้รวมกับค่าจัดส่งลงทะเบียนแล้วนะคะ ถ้าลูกค้าต้องการส่งems โบว์คิดเพิ่ม40บาทชิ้นแรก และชิ้นต่อไป10บาทค่ะ
เช่น สั่ง3อย่าง ส่งems ค่าส่งในไทยทั้งหมด 40+10+10=60บาท

สินค้าพร้อมส่ง สั่ง3ชิ้นขึ้นไป ส่งemsฟรีจ้าา หรือ สั่ง3000บาทขึ้นไป ส่งEMSฟรีค่ะ

อ่านก่อนช้อปปิ้งนะคะ
1. CF แล้วกรุณาโอนภายใน 2วันนะคะ ถ้าเกินเวลากำหนดแม่ค้าขออนุญาตยกเลิกค่ะ
2. ถ้า CF แล้วอยาก CC แจ้งแม่ค้าได้เลยนะคะ ไม่ต้องกลัวค่ะ (แต่ก่อนCF รบกวนตัดสินใจให้ดีๆก่อนนะคะ จะได้ไม่เสียเวลาทั้งสองฝ่าย)
3. ให้สิทธิ์CFของคนโอนเงินก่อนนะคะ และไม่รับต่อราคาแล้วนะคะ
4. ไม่รับของคืนไม่ว่ากรณีใดๆทั้งสิ้นนะคะ แล้วจะไม่รับผิดชอบหากเกิดความเสียหายระหว่างส่งของค่ะ ยกเว้นเป็นความผิดของทางร้าน เช่น ส่งของให้ผิด หรือ เขียนที่อยู่ผิด โบยินดีรับของคืน และคืนเงินเต็มจำนวนค่ะ

สนใจชิ้นไหนสอบถามได้ที่PM, เว็บบอร์ดหน้าร้าน, Inboxทางfb หรือ makeachic@hotmail.comนะคะ

ถ้าโอนเงินแล้ว รบกวนแจ้งกลับช่องทางที่ใช้ติดต่อนะคะ พร้อมบอก ชื่อ+ ที่อยู่+จำนวนเงินที่โอน+วัน/เวลาที่โอน+ธนาคารที่โอน

EOS Lip Balm 220 บาท >>> ลดเหลือ 180 บาท เหลือ2กลิ่นค่ะ

- กลิ่นSweet Mint SOLD

- กลิ่นLemon Drop SPF15

Round Top Synthetic Kabuki -F82 ราคา680บาท >>> ลดเหลือ 630บาท

ทำมาจากขนสังเคราะห์ หัวแปรงกลมมน แน่นกว่าF50 และแน่นกว่าF80หน่อยนึง เหมาะกับลงรองพื้น จะเข้าตามซอกมุมได้ดีกว่าF80ค่ะ

Tapered Kabuki - F86 680บาท >>> ลดเหลือ 630บาท

ทำจากขนสังเคราะห์ แปรงหัวแหลมปลายเรียว เหมาะกับพวกไฮไลท์ หรือคอนทัวร์ค่ะ

Synthetic Sigmax Duo ราคา SOLDบาท

Precision Round - P82 620บาท >>> ลดเหลือ 550บาท

ทำมาจากขนสังเคราะห์ หัวแปรงกลมมน เป็นแปรงแบบเดียวกับF82นะคะ แต่จะเป็นขนาดเล็ก สามารถเข้าตามซอกหรือซอกจมูก

Mrs. Bunny Travel Kit SOLD

Mr. Bunny Travel Kit 2250 >>> ลดเหลือ 2100บาท

ทั้งเซ็ททำมาจากขนสังเคราะห์หมดเลยค่ะ คอลเลคชั่นบันนี่จะต่างจากปกติที่ความนุ่ม และฟูกว่าค่ะ

มีทั้งหมด 7แปรง (E30 - Pencil, E40 - Tapered Blending, E55 - Eye Shading, E65 - Small Angle, F30 - Large Powder, F40 - Large Angled Contour, F60 - Foundation) *แถมแปรงEye liner - E05ฟรีค่ะ*

แถมแปรงEye Liner - E05ฟรี

Brush Cup Holder SOLD

Make Me Classy Travel Kit ราคา 2250บาท >>> ลดเหลือ 2100บาท

เซ็ทแปรงขนาดพกพา ความยาวของแปรงประมาณ5-6นิ้วค่ะ มีทั้งหมด7แปรง
(Pencil - E30, Tapered Blending - E40, Eye Shading - E55, Small Angle - E65, Large Powder - F30 , Large Angled Contour - F40, Foundation - F60) **แถมEye Shadow สีCrush**

Make Me Blush Travel Kit ราคา 2250บาท >>> ลดเหลือ 2100บาท

เซ็ทแปรงขนาดพกพา ความยาวของแปรงประมาณ5-6นิ้วค่ะ มีทั้งหมด7แปรง
(Pencil - E30, Tapered Blending - E40, Eye Shading - E55, Small Angle - E65, Large Powder - F30 , Large Angled Contour - F40, Foundation - F60) **แถมEye Shadow สีCrush**

แถมEye Shadow สีCrush สำหรับ Make Me Collection เท่านั้นค่ะ

Naked2 SOLD

24/7 Water Liquid Eyeliner สีPerversion ราคา 800บาท >>> ลดเหลือ 750บาท

อายไลน์เนอร์น้ำ สีดำ เป็นหัวพู่กัน เส้นเรียวเล็ก เขียนง่าย ติดชัดทนนาน และกันน้ำด้วยค่ะ

The Feminine Palette ราคา SOLD

Smoked Palette ราคาSOLD

Replenishing Lip Balm with Pomegranate Oil SOLD

MAC LipStick - Angel SOLD

MAC LipStick - Chatterbox SOLD

MAC LipStick - Shy Girl SOLD

MAC LipStick - Vegas Volt SOLD

Essie- Matte About You SOLD

Essie- Good To Go 400บาท >>> ลดเหลือ 350 บาท

Top Coat น้ำยาเคลือบเล็บ ทาแล้วแห้งเร็วเป็นพิเศษจ้า

Essie-Eternal Optimist 320บาท >>> ลดเหลือ 280 บาท

นู้ดชมพู

OPI-Austin-tatious Turquoise 340บาท >>> ลดเหลือ 300 บาท

สีเขียวอมฟ้า มีชิมเมอร์สีฟ้า

OPI Navy Shatter 400บาท >>> ลดเหลือ 350 บาท

ยาทาเล็บสีน้ำเงินเข้ม ทาแล้วแตกลายสวย

Deborah lippmann- Lady Sings The Blues ขวดล 800บาท >>> ลดเหลือ 750 บาท

สีน้ำเงิน มีกลิตเตอร์หกเหลี่ยมสีน้ำเงิน กับชิมเมอร์เล็กๆค่ะ

Deborah Lippmann - Happy Birthday 800บาท >>> ลดเหลือ 750 บาท

ยาทาเล็บ กลิตเตอร์หลายสีปันกัน ทาทับกับสีอื่นก็สวยนะคะ

Essie- Braziliant 320 บาท >> เหลือ 280 บาท

Essie- Mink Muffs 320 บาท >> เหลือ 280 บาท

Essie- Too Too Hot 320 บาท >> เหลือ 280บาท

OPI Black Shatter- NL E53 ขวดละ 400บาท >>> ลดเหลือ 350 บาท

โซนฝากขายค่ะ

ครีมกันแดด Clinique SPF40 Oil-Free Daily Face Protector 40ml/1.4oz 900 บาทค่ะ >>> ลดเหลือ 800 บาท
จากราคาเคาน์เตอร์ห้าง 1,300 บาท

ขอบคุณนะคะ