Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: เครื่องสำอาง new&used ด้วยค่า Bioderma,skinfood,maybelline,thefaceshop,Benefit,Etude,Revlonและอีกมากมายค่ะ ราคากันเอ๊งมาก

Warning Points:
    0/5

เครื่องสำอาง new&used ด้วยค่า Bioderma,skinfood,maybelline,thefaceshop,Benefit,Etude,Revlonและอีกมากมายค่ะ ราคากันเอ๊งมาก

เซ็ต OP น้ำแร่เพิ่มความชุ่มชื่นปริมาณเท่าที่ยางรัดไว้ค่ะ,ลิปมันผลไม้เหลือพอสมควร,ลิป สีชมพูใช้ไปน้อยมา ใช้แต่กลอสค่ะ ขาย3 ชิ้นไม่แยกขายนะคะ 160>>80 *งดต่อ

ทิ้น OP สำหรับปากและแก้ม เหลือเยอะมากๆค่ะ ของใหม่ 195 บาทอันนี้ส่งต่อไป 130

Lucido-L ของใหม่ 140>>80 รวมส่ง

Revlon สี 628 เหลือเท่าในรูปค่ะ 120 บาท
    Revlon สี 025 ปาดไปสองครั้ง 150 บาท>> ซื้อสองแท่งลดเหลือ 230 บาทค่ะ >>พร้อมโอนส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

สกินฟู้ดค่ะ ของแท้แน่นอนเพราะได้รางวัลจากแฟนเพจสกินฟู้ดแต่ไม่ได้ใช้ 60รวมส่งค่ะ

เบสเขียว The Faceshop ค่ะของใหม่มือ 1 ของเคาท์เตอร์โรบินสันเชียงใหม่ แท้ 100%ค่ะ 200บาท >>150พร้อมโอนส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

Benefit Cosmetics Total moisture facial cream มอยส์เจอไรเซอร์ที่มุ่งบำรุงผิวที่แห้ง ขนาดจริง 48.2กรัม ได้มาไม่เหมาะกับผิวค่ะเป็นคนผิวมันมาก ของใหม่ค่ะ ของแท้ 100% ราคาเคาท์เตอร์ 1,700 ขอขายที่ >>990
    -คุณสมบัติ
    Total moisture facial cream มอยส์เจอไรเซอร์ที่มุ่งบำรุงผิวที่แห้ง อันเนื่องมาจามลภาวะและสิ่งแวดล้อมรอบตัว เนื้อครีมเข้มข้น และซึมซาบสู่ผิวได้อย่างล้ำลึกในทันทีที่ใช้ ช่วยรักษาระดับของน้ำใต้ผิว ไม่ให้ระเหยออกไปได้อย่างมีประสิทธิภาพ อ่อนโยนต่อทุกสภาพผิว
    ประกอบด้วยส่วนผสมสำคัญ : tri-radiance ช่วยให้ผิวอิ่มเอิบและชุ่มชื่นอย่างฉับพลัน ช่วยกักเก็บความชุ่มชื้น และรักษาระดับความสมดุลของน้ำในร่างกายไม่ให้ระเหยออกไปโดยง่าย ช่วยให้ผิวกระจ่างใส สดชื่นตลอดวัน และสารสกัดจากพืชพันธุ์ธรรมชาติ & แก่นของต้นมะม่วง ที่ช่วยบำรุงผิวที่แห้ง ขาดน้ำ ให้ชุ่มชื่นอย่างล้ำลึก ต่อต้านอนุมูลอิสระจากมลภาวะรอบด้าน และช่วยชะลอการเกิดริ้วรอยก่อนวัย

ซองสำหรับใส่แปรง 5ชิ้น 50บาทรวมส่งค่ะ

# Crazy For Caramel ยังไม่ได้แกะใช้ ของใหม่ค่ะ 80
    #02 natural ไม่เคยใช้ ไม่เคยแกะเลยค่ะ 140รวมส่ง >>ซื้อคู่ 180พร้อมโอนส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

Tonerของลอรีอัล เป็นสูตรสำหรับ ผิวมันค่ะเหลือประมาน 85% 150รวมส่งแบบPAค่ะ>>100

Dcash Hair Bleaching Powder Lightener Kit - White
    ครีมโกรกผมสีขาว มี2อันค่ะ ของใหม่เลยซื้อมาไม่ได้ใช้
    อันละ 90 เหมาสองอันเหลือ 160ค่ะ >>140พร้อมโอนส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

ฝากกระทู้ เสื้อผ้า กระเป๋า รองเท้า new&used ด้วยค่า
    http://sbntown.com/forum/showthread....73533&p=660853

THK*sbn ka

SOLD OUT
    SOLD OUT
    SOLD OUT
    SOLD OUT
    SOLD OUT
    SOLD OUT
    SOLD OUT
    SOLD OUT
    SOLD OUT
    SOLD OUT
    SOLD OUT
    SOLD OUT
    SOLD OUT
    SOLD OUT
    SOLD OUT
    SOLD OUT
    SOLD OUT
    SOLD OUT
    SOLD OUT
    SOLD OUT
    SOLD OUT
    SOLD OUT
    SOLD OUT
    SOLD OUT
    SOLD OUT
    SOLD OUT

thk SBN
    Last edited by missbright; 12-20-2012 at 09:34 AM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->