Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 21 of 70 FirstFirst ... 11 19 20 21 22 23 31 ... LastLast
Results 201 to 210 of 695

Thread: ตู้กับข้าว

nam's Avatar
    nam is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    เปลี่ยนจากแกงโฮ๊ะ เป็นแกงส้มดอกแค กับน้ำพริกกะปิก็ได้คะพี่แหวว อีกไม่กี่วันจะได้กลับเมืองไทยไปลุยให้สะใจแล้ว เย้ๆๆๆๆๆ

itasian's Avatar
    itasian is offline Trusted Member
    Blog Entries
    5
    0/5
    Quote Originally Posted by nam View Post
    อดใจไหวจริงๆเหรอคะ อิ อิ
    5555 ตอนนั้นมันดึกแล้วครับ
    ไม่ไหว ก็ต้องไหวอ่ะครับ สู้ๆ ต้องไม่ตามปาก ตามความอยาก อ่ะครับ

ขืนอดใจไม่ไหว ซิ ความอ้วน น้ำหนักเพิ่ม ถามหาอีกตรึมครับ
    สะสมอย่างนี้ไปเรื่อยๆ เดี๋ยวโรคภัยถามหาอ่ะครับ

0/5
    อยากทานแกงส้มดอกแคค่ะ พี่แหวว ขอขนมเค็กด้วย

ยินดีต้อนรับคุณ itasian ค่ะ เข้ามาบ่อยๆ อ้วนไม่รู้ตัวนะค่ะ

0/5
    ขอร่วมเป็นสมาชิคห้องนี้ด้วยอีกคนนะคะ อาหารน่าทานทั้งนั้นเลยยย

กำลังเริ่มฝึกทำอาหารอยู่ เห็นแล้วอยากทำเป็นมั่งจัง อิอิ

สงสัยงานนี้ได้ใช้ครัวให้เป็นประโยชน์ขึ้นก็งานนี้หละคะ

itasian's Avatar
    itasian is offline Trusted Member
    5
    0/5

Smile

5555 อ้วนไปแล้วล่ะครับ คุณ pomme
    คราวนี้ละ คงได้อ้วนเกินพิกัด แน่ๆ

ขอบคุณ ณ ครับ

เอ้า พยาธิทั้งหลาย เข้าแถว
    เตรียมบุก !!!

nam's Avatar
    nam is offline Trusted Member
    0/5
    ขอต้อนรับสมาชิคใหม่ทุกท่านนะคะ

ดีจังเลยมีเพื่อนใหม่ มีเมนูอะไรเด็ดๆ อย่าลืมเอามาแบ่งกันบ้างนะคะ

เอ......... คุณ wm หายไปไหนนี่ ไม่หิวบ้างเหรอคะ กับข้าวเต็มตู้เลย:d:d

mol199's Avatar
    mol199 is offline Trusted Member
    0/5
    ขอแจมแกงส้มดอกแคด้วยคนนะคะ พี่แหวว เห็นแล้วน้ำลายสอ
    ข้าวซอยก็อยากค่ะพี่ป้อม ไม่ได้ทานเป็นเดือนแล้วเหมือนกัน
    พรุ่งนี้แพลนว่าข้าวเที่ยง จะไปทานราดหน้า กะ ผัดซิอิ๊ว (หยกฟ้า) ซะหน่อย
    หรือว่าจะเปลี่ยนใจไปทานข้าวซอยก่อนดีน้า....

พี่แหววคะ >>> เด็กๆรุมจ้องเค้กกันนิ่งเลยนะคะ เค้กก้อนใหญ่ได้ใจจิงเชียวค่ะ แต่เด็กเยอะขนาดนี้ก้อน 2-3 ปอนด์คงแบ่งไม่ครบเนอะ

ปล. ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกคนค่ะ ส่วนคุณ wm คงยุ่งกะการปรับปรุงระบบเว็บอยู่นะคะ เป็นกำลังใจให้นะคะ

9
    0/5
    หิวข้าวครับ มาแวะก่อนไปนอน

ยินดีกับ คุณ nam ด้วยนะครับ ในที่สุดวันที่รอก็มาถึงดีใจด้วยนะครับ
    แล้วก็ขอบคุณ ป้าwawe มากครับที่ไปคุยและช่วยโหวตที่กระทู้ เพื่อนๆ ชอบสัญลักษณ์อันไหนกันครับ ?

อาหารน่ากินหลายอย่างเลย(ได้แต่มองผ่านๆ) พรุ่งนี้เช้าเข้ามาดูก่อนกินอาหารเช้าดีกว่าครับ
    ไม่ไหว น้ำย้อยออกก่อนนอนมันทรมาน

ขอบคุณพี่ป้าน้าอาทุกคนมากครับที่มารีวิวแนะนำอาหารให้ได้อยากกินกันทุกวัน

wawe's Avatar
    wawe is offline Trusted Member
    0/5
    ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่านนะคะ และขอเชิญร่วมอิ่ม ร่วมโพสกับอาหารในตู้กับข้าวที่มาจากหลากเมนู หลายสถานที่ให้ได้ชมกันเยอะ ๆ นะคะ วันนี้พี่มีแกงโฮ๊ะที่ติดค้างคุณน้ำมาหลายมื้อแล้วมาให้ชม พร้อมกับหมูกรอบแถมให้นะคะ เอ น้องมลขาแล้วเราจะหาอะไรบำรุงให้เว็ปมาสเตอร์ที่ช่วงนี้ต้องทำงานหนัก ในการปรับปรุงเว็ปอยู่คะ

9
    0/5
    อ้ะ หมูกรอบ แกงโฮ๊ะ น้ำพริก หนุ่ม ข้าวเหนียว
    ตัดหน้าคุณ nam ก่อนเลย อาหารเช้านี้น่ากินมากๆๆ ครับ

ใช้ครับผมกินเยอะต้องบำรุง ช่วงนี้งานยุ่งครับ ขอบคุณป้า wawe นะครับ
    ไม่ได้ตอบหลายความเห็นของเพื่อนสมาชิกที่ ถามเรื่องอาการ ท้องของผม

ขอตอบ สั้นๆ นะครับ ผมท้องไม่ได้ ครับ

ขอบคุณครับ
    เข้ากระทู้นี้ที่ไร ก็ต้องพูดคำนี้ ทุกที่ครับ เพราะรู้สึกอย่างนี้จริงๆ ครับ
    เพราะที่นี้ ทำให้ รู้สึก อบอุ่น แล้วก็อร่อย ครับ

Page 21 of 70 FirstFirst ... 11 19 20 21 22 23 31 ... LastLast

Comments from Facebook