Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 4 1 2 3 ... LastLast
Results 1 to 10 of 35

Thread: สาวเหนือทำงานอะไรกันบ้างคะ

nam's Avatar
    nam is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    พี่ๆน้องๆชาวเหนือทำงานอะไรกันบ้างคะ เผื่อเราจะได้ใช้บริการกันนะคะ

สำหรับน้ำ เป็นคุณนายโรงแรมคร๊าาา

wawe's Avatar
    wawe is offline Trusted Member
    0/5
    เมื่อก่อนรับราชการหน่วยงานบริการประชาชน ป้องกันในเชิงรุก บรรเทาทุกข์เมื่อเกิดภัย ฟื้นฟูและกู้ภัย คือหัวใจกรม ปภ. สายด่วน 1784 ค่ะ แล้วลาออกมาเลี้ยงหลาน ๆ ค่ะตอนนี้นั่งเฝ้า SBN ค่ะ

mol199's Avatar
    mol199 is offline Trusted Member
    0/5
    หนูเป็นเด็กเสริฟ์ อยู่ร้านกาแฟเล็กๆร้านนึงใน เชียงใหม่ ค่า.......

0/5
    คิมเป็นไกด์ค่ะ

ช่วงนี้ว่างจัดฟุ้งซ่านค่ะ กิเลสเยอะเ้หลือเกิน ช๊อบๆๆแก้เครียดค่ะ

0/5
    เปิดร้านนวด(สปา)เล็กๆอยู่จ็อกหนึ่งของเชียงใหม่ค่ะ คุณมลอยู่แถวใหนคะ

mol199 is offline Trusted Member
    0/5
    พี่ charuvaj คะ มลอยู่แถวโรงแรมแม่ปิง ค่ะ แล้วพี่อยู่แถวไหนคะ

ปล. แอบนอกเรื่อง พี่น้ำตั้งกระทู้ มีตติ้ง ไว้ด้านล่าง ถ้าสะดวกรบกวนแวะไปลงชื่อ พร้อมเสนอ วัน เวลา และ สถานที่หน่อยนะคะ

0/5
    ตะก่อนเป็น Production engineer อยู่บริษัทน้ำมันของต่างชาติแห่งหนึ่งค่ะ แต่ตอนนี้อาชีพหลักคือ "ชาวเกาะ (เกาะสามี ฮิๆๆ)" และมีอาชีพรองแบบหลักๆคือ Real estate agent ค่ะ

0/5
    พี่อยู่แถวตลาดสมเพชร ย่านถนนข้าวสารเชียงใหม่ไงคะ ร้านคุณมลอยู่ตรงหัวมุมทางเข้ารร.แม่ปิงหรือเปล่าคะพี่เห็นมีอยู่ร้านหนึ่งตรงนั้น พี่เหมือนจะเคยรู้จักเจ้าของด้วยนะ ไปฟิตเนสสเดียวกันเคยคุยกัน ใช่หรือเปล่าเอ่ย

0/5
    จ้าก......พี่ charuvaj ชื่อเล่นชื่อไรคะ แล้วฟิตเนสที่ไหนเอ่ย ดวงตะวัน รึป่าวคะ

หรือว่าโลกจะกลมอีกแล้ว.....

ปล. อยากมีอาชีพหลัก แบบพี่นีน่าจัง แต่ไม่ชอบทะเล จะเป็นชาวเกาะได้มั้ยน้า..... เกี่ยวกันมั้ยเนี่ย ฮิ ฮิ ฮิ

0/5
    แม่นแล้วเจ๊า ดวงตะวันนะแหละ แต่ย้ายมาแคลิฟอร์เนีย ว๊าวได้ 2-3 ปีแล้วค่ะ ใกล้บ้าน เลยไม่ได้ไปดวงตะวันเลยแต่จำน้องมลได้ เพราะเห็นครั้งแรกประทับใจมาก ผู้หญิงอะไรหุ่นดีมากกกกก แอบนินทาด้วยละ ว่าเอากระเพาะอาหารและลำไส้ไปไว้ที่ใหน5555555555555555ไม่ว่ากานนะ

Page 1 of 4 1 2 3 ... LastLast

Comments from Facebook