Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: Pre Order "Bioderma Sensibio (Crealine) H2O" ขวดใหญ่ 500 ml. 900 บาทเท่านั้นค่ะ!!

Warning Points:
    0/5

Pre Order "Bioderma Sensibio (Crealine) H2O" ขวดใหญ่ 500 ml. 850 บาทเท่านั้นค่ะ!!

Pre Order "Bioderma Sensibio (Crealine) H2O" ขวดใหญ่ 500 ml. 850 บาท

แม่ค้าบินไปซื้อเองที่ฮ่องกงนะคะ เพราะฉะนั้นรับรองของแท้ 100% และได้ของแน่นอนไม่มีหายค่ะ บินวันที่ 12-15 มกราคม 2556 นี้นะคะ สามารถสั่งสินค้าได้ถึงวันที่ 10 มกราคม 2556 ค่ะ

หากสะดวกมารับสินค้าเอง ไม่คิดค่าจัดส่งค่ะ!! สามารถนัดรับได้ที่ เซ็นทรัล พระราม 3, เอเชียทีค, สยาม, โรบินสัน บางรัก-วงเวียนใหญ่, หัวลำโพง หรือถ้าต้องการให้จัดส่งเป็นพัสดุแบบลงทะเบียนคิด 50 บาทค่ะ

สนใจสอบถามได้ที่อีเมลล์ coco.ayaa@hotmail.com ค่ะ

สำหรับตัวนี้คิดว่าหลายคนคงจะรู้จักกันดีนะคะ เพราะเป็นคลีนซิ่งขั้นเทพในตำนาน โด่งดังมาก ใช้ดีเกินคำบรรยายค่ะ ถ้าหากใครกำลังสนใจสามารถอ่านข้อมูลด้านล่างเพื่อประกอบการตัดสินใจได้ค่ะ

ใครที่มีปัญหาเกี่ยวกับสิว ผิวหน้าไม่เรียบเนียน มีสิวผด สิวอุดตัน ขอแนะนำตัวนี้ค่ะ

จุดเริ่มต้นของการมีผิวหน้าที่ดี Bioderma Sensibio H2O

เป็น cleansing ที่นิยมใช้มากค่ะ สิวผด สิวอุดตันหายภายใน 1 เดือน

เหมาะสำหรับ ผิวแพ้ง่าย มีแนวโน้มเป็นสิวง่าย หรือผู้เป็นสิวอยู่ควรใช้อย่างยิ่งค่ะ

cleansing water ตัวนี้ดีสุดไม่มีน้ำหอม แอลกอฮอลล์ และสารก่อระคายเคือง

ล้างเครื่องสำอางค์ได้สะอาดมาก ๆ เช็ดแล้วหน้าสะอาด ไม่แห้ง ไม่แพ้ ผื่นแดงไม่ขึ้น สิวอุดตันหายเกลี้ยงค่ะ

Micelle Solution
    ทำความสะอาดผิวหน้า และเช็ดเครื่องสำอาง สำหรับผิวแพ้ง่าย

Cleaning Lotion
    เช็ดทำความสะอาดหน้า และเช็ดเครื่องสำอาง ได้อย่างล้ำลึก ได้อย่างล้ำลึก เหมาะสำหรับผิวบอบบาง และแพ้ง่าย

Micelles of esters of fatty acids
    ด้วยนวัตกรรม Micelle ที่เป็นตัวดักจับไขมัน และสิ่งสกปรกได้อย่างมีประสิทธิภาพ โดยไม่จำเป็นต้องล้างหน้าซ้ำ

Cucumls sativus
    สารสกัดจากแตงกวา ช่วยทำให้ใบหน้าอ่อนนุ่ม และให้ความชุ่มชื้นกับใบหน้า

วิธีใช้
    1.หยด Sébium H2O ลงบนสำลี และเช็ดทำความสะอาดให้ทั่วหน้า และลำคอ
    2.ใช้ วันละ 1-2 ครั้ง
    3.ไม่จำเป็นต้องล้างหน้า หลังการเช็ดด้วย Sébium H2O

สนใจสอบถามได้ที่อีเมลล์ coco.ayaa@hotmail.com ตลอดเวลาค่ะ

ขอบคุณ SBN ค่ะ
    Last edited by cocoayaa; 12-15-2012 at 11:46 PM.

/Header & Footer Banner -->