Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 3 FirstFirst 1 2 3 LastLast
Results 11 to 20 of 30

Thread: Review: when i would like to Marry again

Warning Points:
    0/5
    ชอบชุดแรกค่ะ แต่ทีจริงคุณอุ้มใส่แล้วสวยทุกชุดเลย ขาวโอโม มั่กมาก

ดูหน้าลูกชายดิ แบบว่า "เซ็ง" สุดขีด รูปหล่อมาก ปากแดงแช้ดเลย

oum_ja's Avatar
    oum_ja is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by wawe View Post
    ว้าว น้องอุ้มฉลองอีกรอบยังได้เลยนะเนี้ยะ น้องภูยังหวงคุณแม่อยู่เลย รูปหล่อขึ้นเยอะเชียวนะ

อิอิ ขอบคุณค่ะพี่แวว มาเชียร์คนแรกๆเช่นเคยเลย

Quote Originally Posted by amkk View Post
    โอวววววววววววววววววววว.....น้องอุ้ม................................

สวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

คนก็สวยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

ชุดก็สวยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

ข้อมือก็สวยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

แล้วก็ น้องภูมิก็เท่ห์มากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
    ขอบคุณค่ะพี่เอ๋ชุดร้านเค้าสวยมากจริงๆค่ะ

Quote Originally Posted by winlover2008 View Post
    พี่อุ้มจ๋าสวยมั่กๆ จ้างานนี้ สวยประหารเจ้าสาวไปเลยดีกว่า อิอิ
    หลานภูก็หล่อได้ใจ ซะ

ปล. หลานภูของน้า หน้าที่ของผู้ชายถูกต้องเลยคร้าบ หลานรัก ...

พี่อุ้มเขียนบรรยายน่ารักอ่ะ เห็นภาพ 555
    แหะๆๆ เด็กคงเบื่อจริงๆแหละ อิอิ

Quote Originally Posted by nui007 View Post
    สวยมากๆเลยค่ะพี่อุ้ม..................กรี้ดดดดด
    ขอบใจจ๊า ชุดเค้าสวยจริงๆๆ

Quote Originally Posted by nonglilly View Post
    กรีี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
    สวยชนะเลิศทุกชุดเลยคะ
    ดูไปดูมาชักอิน ต้องหาเรื่องไปตัดชุด
    แต่ แต่ แต่ กระซิบงบประมาณกันนิดนึงนะคะ
    จะได้ไม่ไปหงายหลังตอนจ่ายเงินที่ร้าน คริคริ
    ปล.แอบเล็งชุดยาวระบายชั้นชั้น ที่สามารถตัดเป็นชุดสั้น
    แล้วเอาชายผ้ามาตัดเสื้อคลุมได้อะคะ แหะแหะน่าจะเป็นข้ออ้างที่ดี
    อิอิ ถ้าอยากรู้มาหลังไมค์เลยจ๋า เด๋วจัดให้ อิอิ

Quote Originally Posted by hippo2517 View Post
    อยากบอกว่านางแบบสวยมากค่ ผิวสวยเนี๊ยนเนียน เลยทำให้ชุดที่ใส่ดูสวยไปด้วยค่ะ
    สรุปแล้วนางแบบสวยกว่าชุดอีก เหมาะมั่กมากเลยค่ะ
    แหะๆๆ ไม่ขนาดนั้นอะค่ะ ชุดสวยคนใส่เลยดูดีอะค่ะ

Quote Originally Posted by srichardson View Post
    ชอบชุดแรกค่ะ แต่ทีจริงคุณอุ้มใส่แล้วสวยทุกชุดเลย ขาวโอโม มั่กมาก

ดูหน้าลูกชายดิ แบบว่า "เซ็ง" สุดขีด รูปหล่อมาก ปากแดงแช้ดเลย

ใช่เลยค่ะพี่นิน่า น้องภูเซ็งสุดๆเลยอะค่ะ ถ้าเป็นลูกผู้หญิงคงจะไม่ทำหน้าแบบนี้แน่ๆ อิอิ

wannit's Avatar
    wannit is offline Trusted Member
    0/5
    ขาว อิ่ม จริงๆ เลยค่ะคุณพี่
    ชอบชุดสีม่วง กะชุดลูกไม้
    ได้ข่าวว่าคุณพี่สอยมา 2 ชุดเลยหนิ

อยากไปเสียตังเป็นเพื่อนคุณพี่จริงๆ

งามจร้า

oum_ja is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by wannit View Post
    ขาว อิ่ม จริงๆ เลยค่ะคุณพี่
    ชอบชุดสีม่วง กะชุดลูกไม้
    ได้ข่าวว่าคุณพี่สอยมา 2 ชุดเลยหนิ

อยากไปเสียตังเป็นเพื่อนคุณพี่จริงๆ

งามจร้า

งั้นรีบไปสอยด่วนเลยซิจ๊า อิอิ

only_authentic is offline Trusted Member
    0/5
    OH MY GOD!!!!!

I WISH I AM IN THAILAND SO I CAN HAVE A CHANCE TO GO TO THIS STUDIO.

K. OUM, YOU ARE SO BEAUTIFUL. I LOVE YOUR SKIN AND YOUR BEAUTIFUL FACE.

I GUARANTEE IF ANYONE LOOKS AT THIS THREAD, THEY WILL LOVE TO GO TO THIS STUDIO KA.

YOU CAN BE A MODEL FOR THAT STUDIO KA.

0/5
    Quote Originally Posted by nangfah View Post
    กรี๊ดดดดดดดด รูปใหญ่สะใจมากๆพี่อุ้ม 555

ขอบคุณพี่อุ้มมากๆ ที่เก็บรูปมาฝาก พยายามบอกทุกคนที่ไปลองว่า ถ่ายรูปมาให้ชมด้วยน๊า

แบบว่าอยากเห็นๆๆ และแล้วก็ไม่ผิดหวังจริงๆ สวยใช่ไหม๊ล่ะ คริๆ

เห็นมั๊ย พี่อุ้ม โดนมนต์นะจังงังของชุดสุดท้ายเข้าไป

บอกแล้วว่าใครลองชุดนี้ ไม่ชอบให้มาเตะ(คนตัด) ได้เลย ก๊ากกกกกกก ( รอดตัวเฟ่ยตรู )

เหนือสิ่งอื่นใด ขอกรี๊ดน้องภูหน่อย แบบว่าน้องทำหน้าได้อารมณ์มากๆ เบื่อสุดขีดแล้วใช่ไหม๊ 555

ทำใจนะน้องภู เพราะโตขึ้นหนูก็ต้องไปนั่งรอสาวแบบนี้แหละ หัดไว้ลูก จะได้ชิน ^^
    555+++ พี่จะบอกว่าลืมตอบข้อความน้องอะ ก๊ากกกกกก โทษที _/\_ เบลอไปหน่อย แหะๆๆ

ปล.ใครจะกล้าเตะน้องกิ๊บละจ๊า คริๆๆ

Quote Originally Posted by only_authentic View Post
    OH MY GOD!!!!!

I WISH I AM IN THAILAND SO I CAN HAVE A CHANCE TO GO TO THIS STUDIO.

K. OUM, YOU ARE SO BEAUTIFUL. I LOVE YOUR SKIN AND YOUR BEAUTIFUL FACE.

I GUARANTEE IF ANYONE LOOKS AT THIS THREAD, THEY WILL LOVE TO GO TO THIS STUDIO KA.

YOU CAN BE A MODEL FOR THAT STUDIO KA.

คุณเอ๋ไม่ต้องรอมาไทยก็ตัดได้จ๊า เด๋วนี้ช่างเค้ามีบริการ DELIVERY ด้วยนะขอบอก ทันสมัยเชียว

nam's Avatar
    nam is offline Trusted Member
    0/5
    มาแต่ครั้งไม่เคยทำให้ท่านผู้ชมผิดหวังเลย ทั้งคุณแม่คุณลูก

น้องภูดูโตขึ้นเยอะเลยจ๊ะอุ้ม หล่อวันหล่อคืนนะจ๊ะ

0/5
    คุณอุ้ม ผิวขาว ออร่ามากๆเลย ผิวสวยมาก แทบไม่ได้ดูชุดเลยอ่ะค่ะ
    เลยต้องย้อนกลับไปดูอีกรอบ คริคิร
    สวยมากค่ะ ที่จริงฝนก็แอบ pm ไปถามคุณน้องฟ้าเหมือนกัน
    แต่ยังไม่มีโอกาสแวะไปที่ร้านสักที ชอบชุดเกาะอกสั้น น่ารักดีค่ะ
    ปล.น้องภูน่าัรักมากเลย สงสัยจะได้ผิวคุณแม่มาแน่ๆๆ

0/5
    Quote Originally Posted by nam View Post
    มาแต่ครั้งไม่เคยทำให้ท่านผู้ชมผิอหวังเลย ทั้งคุณแม่คุณลูก

น้องภูดูโตขึ้นเยอะเลยจ๊ะอุ้ม หล่อวันหล่อคืนนะจ๊ะ
    ขอบคุณค่ะ พี่น้ำ

น้องสบายดีไหมค่ะ อยากเจอหลานจัง คงหน้าตาน่ารักน่าชังเชียว

Quote Originally Posted by witch View Post
    คุณอุ้ม ผิวขาว ออร่ามากๆเลย ผิวสวยมาก แทบไม่ได้ดูชุดเลยอ่ะค่ะ
    เลยต้องย้อนกลับไปดูอีกรอบ คริคิร
    สวยมากค่ะ ที่จริงฝนก็แอบ pm ไปถามคุณน้องฟ้าเหมือนกัน
    แต่ยังไม่มีโอกาสแวะไปที่ร้านสักที ชอบชุดเกาะอกสั้น น่ารักดีค่ะ
    ปล.น้องภูน่าัรักมากเลย สงสัยจะได้ผิวคุณแม่มาแน่ๆๆ
    คุณฝนชุดเค้าสวยจริงๆ รีบไปตัดด่วนเลย อิอิ

Kesara's Avatar
    Kesara is offline Trusted Member
    0/5
    wow คุณอุ้มใส่สวยทุกชุดเลยอ่ะ
    สวยประหารใจจริงๆไม่ได้แกล้งชมนะคะ ^_^

Page 2 of 3 FirstFirst 1 2 3 LastLast

Comments from Facebook